MỤC TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO NEWBIE

christina

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
xin chào:

Mình xin giới thiệu là mình tham gia forex được 3 năm rồi. Con đường vào forex của mình rất tình cờ, mình được 1 người bạn du học bên Singapore gạ vào chơi. Bạn của mình học chuyên nghành Kinh Tế bên Sing, nó theo 1 a investor bên đó chỉ dạy rồi truyền nghề lại cho mình :v

Mình thấy nhiều bạn mơ hồ về forex, chưa biết mấy cái căn bản và đơn giản nữa.

Mình có ý định mở 1 group nhỏ dạy mấy bạn những cái kiến thức và kinh nghiệm mà mình tích lũy được qua những năm chơi forex , kiến thức cần có chứ ko phải học là kiếm được mấy ngàn $ như mấy thánh nổ nha ( CÓ TÍNH PHÍ CÁC BẠN NHÉ)

Bạn nào muốn học thì inbox từ 4 người trở lên thì mình bỏ thời gian ra soạn tài liệu và địa điểm học.

Mình dạy ở SàiGon gặp mặt trực tiếp.

Thanks!

P/S: ai học inbox nhé

Xin Hết

Thanks!

Last edited:
Chào bác . Em là newbie , bác có thể chia sẻ cho em 1 vài website để em tìm hiểu Forex không . Thanks bác

mình nói thiệt website nó ghi phức tạp , mình đọc còn rối . Bạn thắc mắc cái gì thì hỏi trực tiếp ở đây, biết gì mình trả lời thật lòng ! OK

mình nói thiệt website nó ghi phức tạp , mình đọc còn rối . Bạn thắc mắc cái gì thì hỏi trực tiếp ở đây, biết gì mình trả lời thật lòng ! OK
ok bác . cho em hỏi : những yếu tố nào ảnh hưởng ( +/ - ) đến Forex vậy bác và Forex có giống chứng khoán không ?

mình chơi ngoại tệ thôi không có đủ kiến thức chơi chứng khoán.

Yếu tố ảnh hưởng đến (+/-) là tin tức ở nhiều khía cạnh

Mình bên offer, ngu toàn tập bên forex nhưng rất đam mê. A bạn đây cho mình bước khởi đầu cho mình tự tìm hiểu. Thanks a bạn !

mình chơi ngoại tệ thôi không có đủ kiến thức chơi chứng khoán.

Yếu tố ảnh hưởng đến (+/-) là tin tức ở nhiều khía cạnh
ok bác . em là full newbie ...em muốn học Forex thì bắt đầu như thế nào vậy bác ?

Mình bên offer, ngu toàn tập bên forex nhưng rất đam mê. A bạn đây cho mình bước khởi đầu cho mình tự tìm hiểu. Thanks a bạn !

Đâu tiên mình là GIRL (chắc nhiều người ngạc nhiêu :v)

Mình nói ngắn gọn nha. Mình gặp mặt trực tiếp . Mình chỉ bạn kiến thức forex mình có, bạn hướng dẫn mình về offer ( mình chỉ biết tạo cái web cùi )

OK

Mình nói ngắn gọn nha. Mình gặp mặt trực tiếp . Mình chỉ bạn kiến thức forex mình có, bạn hướng dẫn mình về offer ( mình chỉ biết tạo cái web cùi )

OK
check ib nhé

OK
Chà chà, girl ah? Cho ngay nick facebook. Chẹp chẹp :p kèo thơm, đc cô giáo nữ luôn.
https://www.facebook.com/profile.php?id=100010796837157

chơi sàn nước ngoài đó . Ít tiền trade thử thì exness đi

P/S: kêu thím hết mún tl = =
thím là cách gọi thân thương đó. thôi gọi là bạn cũng được :))
Mình tìm fb để add nhưng ko tìm thấy, mình newbie đang tìm hiểu về forex mà thấy nhiều thông tin quá, ko biết lọc ở những nguồn nào

Có đều cô giáo thì không có đẹp , nhìn thấy gớm haha .OK a , trao đổi nghiêm túc nha, e không phải pro
Sẽ ko gọi là cô giáo Thảo đâu :cool: mà là cô giáo Hoàng, offer có vấn đề gì cứ trao đổi với e học sinh đây !
:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back