MỤC TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO NEWBIE

Ủng hộ chủ top lập 1 group fb để ae thảo luận dễ dàng hơn

thớt trade theo trường phái nào :D một ngày dành bn time cho forex ? Mục tiêu lợi nhuận bn % theo ngày/ tháng ?? :)

thớt trade theo trường phái nào :D một ngày dành bn time cho forex ? Mục tiêu lợi nhuận bn % theo ngày/ tháng ?? :)

Thường cứ cuối ngày là mình xem lại biểu đồ diễn ra hôm nay rồi phân tích và dự đoán xem ngày hôm sau nó sẽ như thế nào.Ngày mai sẽ có những tin tức nào ra vào lúc mấy giờ và nó ảnh hưởng đến cặp tiền tệ đó như thế nào.

Lợi nhuận nó theo thị trường thôi , chứ chơi forex mà đặt mục tiêu thấy hơi căng, Bạn đâu có chắc là bạn vào bao nhiêu lệnh 1 ngày, lời hay lỗ? Đặt mục tiêu stress thấy bà (theo quan điểm của minh)

Trường Phái: SIMPLE

Chào bạn, hiện tại mình đang muốn tìn hiểu forex thì nên bắt đầu từ nhỉ. Bạn có thể inbox mình nick fb để mình add có gì có thắc mắc hỏi được không. Thanks
À cho hỏi luôn là mọi người chơi forex thường sử dụng cách nào để rút tiền nhỉ, chuyển trực tiếp về ngân hàng hay qua PM, payeer rồi exchanger về VN nhỉ

forex liệu có phải là trò may rủi ???

Mình thích dùng từ rủi ro hơn . Vì mình đi theo hướng phân tích, không phải nhắm mắt đánh đại.
Forex nó áp lực và stress hơn vì bạn được và mất trong 1 khoản khắc.Nó cũng chẳng khác nào kinh doanh thông thường, có lời có lỗ.

P/S: khuyến khích bạn có tiền nhàn rỗi hãy chơi.

Chào bạn, hiện tại mình đang muốn tìn hiểu forex thì nên bắt đầu từ nhỉ. Bạn có thể inbox mình nick fb để mình add có gì có thắc mắc hỏi được không. Thanks
À cho hỏi luôn là mọi người chơi forex thường sử dụng cách nào để rút tiền nhỉ, chuyển trực tiếp về ngân hàng hay qua PM, payeer rồi exchanger về VN nhỉ

Bạn nên tìm hiểu kỷ càn về nó rồi quyết định chơi hay không. Còn rút tiền bằng phương pháp nào thì mình rút bằng thẻ.

chào bác, em là newbie, muốn theo forex một cách nghiêm túc lâu dài, ko biết bác có nhận đệ tử ko ạ? Em có thể trả phí.
Mong bác sớm trả lời, cảm ơn bác!

Mình cũng chỉ mới 2 năm trong nghề. Nhưng cũng mạo muội chia sẻ đôi chút dây kinh nghiệm. Contact mình thông tin bên phải nhé

Mình cũng chỉ mới 2 năm trong nghề. Nhưng cũng mạo muội chia sẻ đôi chút dây kinh nghiệm. Contact mình thông tin bên phải nhé
Bác có nhận đệ tử ko ạ? Em có thể trả phí, nhưng đừng mắc quá vì em đang là sinh viên nên ko có nhiều tiền lắm.

Bác có nhận đệ tử ko ạ? Em có thể trả phí, nhưng đừng mắc quá vì em đang là sinh viên nên ko có nhiều tiền lắm.
Mình chia sẻ thôi, Sinh viên bạn nên trade demo để làm quen thị trường. Nếu ở HN có thể tới VP mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom