MỤC TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO NEWBIE

Hom nay T6 rồi có ai sell USDJYP kiếm tiền đi chơi cuối tuần ko? =)))

Mấy bác cho em hỏi. Em có tải metatrade4 trên ch play về trade thử tạo acc demo cho 5k$ .em trade 3 ngày dc 6k3$ lời 1k3 như vậy em có thể bước chân vào forex đc ko. Hay còn phải trade tiếp hết tháng rồi mới bắt đầu sự nghiệp:oops::oops:.

Củng mê mảng này lắm mà ko có thầy:oops:

Chị trade demo mất 6 tháng .Lúc đầu trade demo thấy ăn tưởng là ngon rồi xong quăng tiền vô thua sạch , từ đó rút ra được nhiều kinh nghiệm =))))

Em trade làm sao mà khi nhìn biểu đồ + tin tức mà em hiểu được lý do em thắng hoặc thua thì ok.Còn mua theo kiểu hên xui thỉ phải nghiên cứu lại từ từ, cái này không có gấp gáp được.

pro :eek: lệnh đó ăn tới giờ là 50 pip rồi cao thủ thật :eek: bạn nhìn thế nào mà hay thế

pro :eek: lệnh đó ăn tới giờ là 50 pip rồi cao thủ thật :eek: bạn nhìn thế nào mà hay thế

Thế mà định mở lớp dạy kiến thức,kinh nghiệm mà không ai thèm học =))) họ chỉ thik học của mấy người lừa kiểu học xong kiếm vài ngàn $ thì phải haha .

Bạn nào ad Fb thì xài FB thật nhé. Mình đưa FB thật mà dùng Fb clone nói chuyện , rồi nào là lãi kép .v.v...

Đây nói thẳng Forex ko phải ai cũng thàn h công, mình cũng sẽ có lúc tay trắng nên đừng có xàm xàm

P/S : VỐN NHỎ LÃI KÉP, MẤT SỐ TIỀN NHỎ KHÔNG SAO...BỞI QUÁ TRỜI NGƯỜI ĐÓNG Hụi CHẾT CHO TỤI NÀY :V :V

Last edited:
Chơ forex chỉ lên với xuống thôi còn bao nhiêu ng cháy tk, huống chi dự đoán nó lên bao nhiêu với xuống bao nhiêu. Mà chả hiểu tại sao vẫn có nhiều ng ham theo cái này ???

Có đều cô giáo thì không có đẹp , nhìn thấy gớm haha .OK a , trao đổi nghiêm túc nha, e không phải pro
Còn cần người trao đổi k cô giáo?cho mình đổi với ? Muốn chơi forex quá mà chả biết bắt đầu từ đâu.chỉ biết tới mỗi binary :(

Chơ forex chỉ lên với xuống thôi còn bao nhiêu ng cháy tk, huống chi dự đoán nó lên bao nhiêu với xuống bao nhiêu. Mà chả hiểu tại sao vẫn có nhiều ng ham theo cái này ???

:v :v :v :v Thì do quan niệm chỉ lên với xuống nên bạn hợp chơi Binary lắm đó ^^ .Mình thì con tép riu thôi hèn nên ko dép ý kiến gì hihi

Còn cần người trao đổi k cô giáo?cho mình đổi với ? Muốn chơi forex quá mà chả biết bắt đầu từ đâu.chỉ biết tới mỗi binary :(

Binary thì hem có ham .Mình dạy lấy học phí chứ trao đổi thì nói thật hiện tại chưa cần .Thanks bạn nha!

Le Pen lãnh đạo đảng cánh hữu với chủ trương tách khỏi EU và chống hồi giáo.Cuộc bầu cử ở Pháp, Ý sắp tới đây sẽ định đoạt số phận của EU sau này. ( đồng EUR sẽ biết động như vụ Brexit )

P/S: Mấy ngày đó nên đi du lịch ngắn ngày tránh xa Forex ra nhỉ lalalala

Cao thủ thì mình k dám ý kiến, mình tin là vẫn nhiều cao thủ chơi được và kiếm nhiều là đằng khác. Chủ yếu là newbie nghe theo dụ ngày kiếm vài trăm $ cống tiền cho broker nên mình mới ý kiến thôi :(

Cao thủ thì mình k dám ý kiến, mình tin là vẫn nhiều cao thủ chơi được và kiếm nhiều là đằng khác. Chủ yếu là newbie nghe theo dụ ngày kiếm vài trăm $ cống tiền cho broker nên mình mới ý kiến thôi :(

Bạn nói cũng đúng , việc kiếm được dù $1 cũng phải tùy năng lực mỗi người. ^^

làm sao để xác định đỉnh và đáy để đạt lợi nhuận tối đa và an toàn ạ ai chỉ em với huhuhuhuhuhu

làm sao để xác định đỉnh và đáy để đạt lợi nhuận tối đa và an toàn ạ ai chỉ em với huhuhuhuhuhu
cái này thuộc dạng bí kíp, ko ai chỉ ko cho bạn đâu. Mà muốn biết cái này cũng chẳng khó cũng chẳng dễ , nói chung phải nhanh nhạy nắm bắt nhiều thông tin thì mới gần chính xác được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom