• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MỤC TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO NEWBIE

christina

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
xin chào:

Mình xin giới thiệu là mình tham gia forex được 3 năm rồi. Con đường vào forex của mình rất tình cờ, mình được 1 người bạn du học bên Singapore gạ vào chơi. Bạn của mình học chuyên nghành Kinh Tế bên Sing, nó theo 1 a investor bên đó chỉ dạy rồi truyền nghề lại cho mình :v

Mình thấy nhiều bạn mơ hồ về forex, chưa biết mấy cái căn bản và đơn giản nữa.

Mình có ý định mở 1 group nhỏ dạy mấy bạn những cái kiến thức và kinh nghiệm mà mình tích lũy được qua những năm chơi forex , kiến thức cần có chứ ko phải học là kiếm được mấy ngàn $ như mấy thánh nổ nha ( CÓ TÍNH PHÍ CÁC BẠN NHÉ)

Bạn nào muốn học thì inbox từ 4 người trở lên thì mình bỏ thời gian ra soạn tài liệu và địa điểm học.

Mình dạy ở SàiGon gặp mặt trực tiếp.

Thanks!

P/S: ai học inbox nhé

Xin Hết

Thanks!

Last edited:
Chào bác . Em là newbie , bác có thể chia sẻ cho em 1 vài website để em tìm hiểu Forex không . Thanks bác

mình nói thiệt website nó ghi phức tạp , mình đọc còn rối . Bạn thắc mắc cái gì thì hỏi trực tiếp ở đây, biết gì mình trả lời thật lòng ! OK

mình nói thiệt website nó ghi phức tạp , mình đọc còn rối . Bạn thắc mắc cái gì thì hỏi trực tiếp ở đây, biết gì mình trả lời thật lòng ! OK
ok bác . cho em hỏi : những yếu tố nào ảnh hưởng ( +/ - ) đến Forex vậy bác và Forex có giống chứng khoán không ?

mình chơi ngoại tệ thôi không có đủ kiến thức chơi chứng khoán.

Yếu tố ảnh hưởng đến (+/-) là tin tức ở nhiều khía cạnh

Mình bên offer, ngu toàn tập bên forex nhưng rất đam mê. A bạn đây cho mình bước khởi đầu cho mình tự tìm hiểu. Thanks a bạn !

mình chơi ngoại tệ thôi không có đủ kiến thức chơi chứng khoán.

Yếu tố ảnh hưởng đến (+/-) là tin tức ở nhiều khía cạnh
ok bác . em là full newbie ...em muốn học Forex thì bắt đầu như thế nào vậy bác ?

Mình bên offer, ngu toàn tập bên forex nhưng rất đam mê. A bạn đây cho mình bước khởi đầu cho mình tự tìm hiểu. Thanks a bạn !

Đâu tiên mình là GIRL (chắc nhiều người ngạc nhiêu :v)

Mình nói ngắn gọn nha. Mình gặp mặt trực tiếp . Mình chỉ bạn kiến thức forex mình có, bạn hướng dẫn mình về offer ( mình chỉ biết tạo cái web cùi )

OK

Mình nói ngắn gọn nha. Mình gặp mặt trực tiếp . Mình chỉ bạn kiến thức forex mình có, bạn hướng dẫn mình về offer ( mình chỉ biết tạo cái web cùi )

OK
check ib nhé

OK
Chà chà, girl ah? Cho ngay nick facebook. Chẹp chẹp :p kèo thơm, đc cô giáo nữ luôn.
https://www.facebook.com/profile.php?id=100010796837157

chơi sàn nước ngoài đó . Ít tiền trade thử thì exness đi

P/S: kêu thím hết mún tl = =
thím là cách gọi thân thương đó. thôi gọi là bạn cũng được :))
Mình tìm fb để add nhưng ko tìm thấy, mình newbie đang tìm hiểu về forex mà thấy nhiều thông tin quá, ko biết lọc ở những nguồn nào

Có đều cô giáo thì không có đẹp , nhìn thấy gớm haha .OK a , trao đổi nghiêm túc nha, e không phải pro
Sẽ ko gọi là cô giáo Thảo đâu :cool: mà là cô giáo Hoàng, offer có vấn đề gì cứ trao đổi với e học sinh đây !
:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom