• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Mua Acc net bị Scam

Status
Not open for further replies.
Vụ này chua nhỉ :) Sao giờ lại có bên thứ 3 là hoaiconganh, rồi bên thứ 4 là Malaysia, bên thứ 5 là thuydollar:)
Loạn vãi. Ai cao nhân vào góp ý, mình cũng reg net mà thấy vậy cũng chịu, ko góp ý gì dc:(

mình mua của bạn thuydollar

Attachments

• mua net.png
    mua net.png
    465.9 KB · Views: 78
mình mua của bạn thuydollar
mình nhận full info lúc đầu từ lão này, các cậu xem, mail gốc đều giống nhau, vậy suy ra được điều gì ở đây???

Attachments

219.2 KB · Views: 68
    204.3 KB · Views: 65
Thế này là rõ nhất nè. Nói thật đây @hoaiconganh là em mình, mình chứng kiến vụ này từ đầu @@. Cần 1 mod để teamview, vì cái mail gốc có mail active acc nhé, quá rõ ràng. Còn email bạn kia sell chỉ là email phụ vì đơn gian ko có email active. Vụ này dính dáng đến uy tín nên phải làm cho rõ @@:p

2 người liên wan mật thiết trogn vụ này là lão malaysia và thuymoney, 2 ng đó, chỉ có 1 ng chính xác là ng reg net, vấn đề ở đây xác minh đc ông này là ng malaysia, tôi từng teamview wa máy ông cài giúp bluestack cho ổng vào proxy + SSH, check ip chính của máy ông là malaysia, nên khả năng ổng là ng reg net cao hơn thuymoney mak @hoaiconganh cung cấp, vấn đề ở đây hơj phức tạp vì 2 bên đều có lịch sử yh của người gửi, mail gốc lại giống như đúc... việc này ngày càng phức tạp, e cũng chả hiểu ngọn ngành, chỉ là người sell acc giúp thuj, giờ lại mang tiếg là scam acc... mod ra tay hộ vụ này với ạ

có khi nào malaysia và thuymoney là 1 người hơm ta ^.^
dàn dựng thật là công phu

mọi người xem bạn @NhoxBj bạn ấy bảo mua acc cũ người malaysia gì đó với một tk email khác mà lại sell cho bạn @binbin một email tk khác( mail này chỉ là mail phụ add vào tk acc net) lý do email gốc có thông tin sđt và mail phục hồi của mình nên bạn @NhoxBj không thể nào change được pass email của mình. vì vậy cậu ấy chỉ có cách login vào acc net của mình và add thêm vào một email khác và lấy mail này sell cho bạn @binbin( mình cũng không biết bạn @NhoxBj là ai mà lại có thể biết được tài khoản của mình...cũng chỉ có 2 3 người là teamview máy tính của mình vài hôm trước thôi, ko biết là ai ta?)

Chủ theard xin phép được lắng nghe :D . Bác Mob tttamgroup vào giải quyết hộ nào

Nãy giờ đọc thấy vụ này loạn tùm lum ban đầu 2 người giải quyết xong lôi sao tý lên 5 người đọc mà loạn cả đâu :eek: hóng tiếp

mọi người xem bạn @NhoxBj bạn ấy bảo mua acc cũ người malaysia gì đó với một tk email khác mà lại sell cho bạn @binbin một email tk khác( mail này chỉ là mail phụ add vào tk acc net) lý do email gốc có thông tin sđt và mail phục hồi của mình nên bạn @NhoxBj không thể nào change được pass email của mình. vì vậy cậu ấy chỉ có cách login vào acc net của mình và add thêm vào một email khác và lấy mail này sell cho bạn @binbin( mình cũng không biết bạn @NhoxBj là ai mà lại có thể biết được tài khoản của mình...cũng chỉ có 2 3 người là teamview máy tính của mình vài hôm trước thôi, ko biết là ai ta?)
như tớ đã nói ở trên, cậu có lịch sử yahoo, tớ cũng có, và cậu hoặc thuymoney gì đó, có liên wan mật thiệt với tên người malaysia kja, còn tớ chỉ có việc sell zùm và gửi tiền cho hắn, acc ko phải tớ reg, cũng k phải của tớ, đc chưa, và tớ cũng ko cố ý scam aj cả, người thật việc thật, chứng cứ có rõ ràng đó, aj là ng scam, aj là hacker trong đây rồi sẽ rõ thôi

không biết 2 bác @NhoxBj@binbin giao dịch acc net với nhau thế nào, nhưng khi xem hình ảnh skype của acc net thì lại là đúng cái acc net của mình bị ai đó hack vào hôm trước. họ chỉ lấy được skype của mình nhưng không lấy được mail của acc net vì mail này có sđt và mail phục hồi của mình nên không ai có thể change pass trừ mỗi mình. xong họ login vào acc net của mình add thêm 1 mail khác vào và lấy cái mail đó đi sell cho bạn chủ topic.

2 người liên wan mật thiết trogn vụ này là lão malaysia và thuymoney, 2 ng đó, chỉ có 1 ng chính xác là ng reg net, vấn đề ở đây xác minh đc ông này là ng malaysia, tôi từng teamview wa máy ông cài giúp bluestack cho ổng vào proxy + SSH, check ip chính của máy ông là malaysia, nên khả năng ổng là ng reg net cao hơn thuymoney mak @hoaiconganh cung cấp, vấn đề ở đây hơj phức tạp vì 2 bên đều có lịch sử yh của người gửi, mail gốc lại giống như đúc... việc này ngày càng phức tạp, e cũng chả hiểu ngọn ngành, chỉ là người sell acc giúp thuj, giờ lại mang tiếg là scam acc... mod ra tay hộ vụ này với ạ
Hại não quá , ai thông giúp cái, đọc cái này như xem phim trinh thám :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::eek::eek::eek::eek:o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Hôm qua có sell cho thằng này 60 pp . Có nên Troll không nhỉ dispite chơi . :))
còn mày nữa, t giải quyết xong vụ này sẽ tìm mày nc sau, mày thích xía mũi vào chuyện người khác ko, mày lừa tao bán 60$ pp, giờ mày report lên paypal, ko nói cho rõ ràng thì tao sẽ tìm ra mày đó, thằng lưu manh

Attachments

158.2 KB · Views: 53
    135.6 KB · Views: 49
    159.6 KB · Views: 51
    164.8 KB · Views: 49
    159.3 KB · Views: 50
    173.2 KB · Views: 52
Hại não quá , ai thông giúp cái, đọc cái này như xem phim trinh thám :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::eek::eek::eek::eek:o_Oo_Oo_Oo_Oo_O
ban đầu 2 thím thớt và nhoxbj , nhoxbj bán acc cho thớt , sau khi giao acc thì thớt bị thằng net nó bảo là trộm cắp tài khoản gì đấy xong có thím hoaiconganh vào bảo là acc của thím ấy do bị hack nên thím ấy báo cho thằng admin net block acc đó đi nhưng do thím nhoxbj chỉ là seller nên không biết acc do ai reg , thím nhoxbj thì bảo là thằng malay nào bảo sell giùm còn thím hoaiconganh bảo là mua của thuydollar , thế đấy hoqng tiếp đi

Thím thớt mua cho tui 1 can dầu ăn ngay và luôn nhé, vụ này để tui giải thích cho các thím thông não :D

ban đầu 2 thím thớt và nhoxbj , nhoxbj bán acc cho thớt , sau khi giao acc thì thớt bị thằng net nó bảo là trộm cắp tài khoản gì đấy xong có thím hoaiconganh vào bảo là acc của thím ấy reg do bị hack nên thím ấy báo cho thằng admin net block acc đó đi nhưng do thím nhoxbj chỉ là seller nên không biết acc do ai reg , thím nhoxbj thì bảo là thằng malay nào bảo sell giùm còn thím hoaiconganh bảo là mua của thuydollar , thế đấy hoqng tiếp đi
chuẩn

ban đầu 2 thím thớt và nhoxbj , nhoxbj bán acc cho thớt , sau khi giao acc thì thớt bị thằng net nó bảo là trộm cắp tài khoản gì đấy xong có thím hoaiconganh vào bảo là acc của thím ấy do bị hack nên thím ấy báo cho thằng admin net block acc đó đi nhưng do thím nhoxbj chỉ là seller nên không biết acc do ai reg , thím nhoxbj thì bảo là thằng malay nào bảo sell giùm còn thím hoaiconganh bảo là mua của thuydollar , thế đấy hoqng tiếp đi
Bổ sung thêm có thím thangngoc1990 góp thêm gió vào với vụ dípute 60$ từ paypal nữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week