SCAM Mua Acc net bị Scam

Status
Not open for further replies.
Chắc mai đi bán acc net như thớt quá, có gì nói bán dùm thằng Miến Điện cái có 200$, dạo này kiếm tiền dễ quá, đậu má, đói nhăn răng cuối cùng cũng có cách kiếm tiền.

p/s: Cục súc, chả muốn nói gì thêm ngoài 2 chữ "vote ban"

bán xong có vấn đề thì phủi tay trắng trợn vì " sell giùm " :D
để mai đi bán trinh giá vài chục củ, xong đưa cho con gà nào đó rồi bảo " sell giùm " :D

còn chứ :D còn nhiều nữa là khác

vâng thưa các bác, gắn cho e cái tội scam cũng đc thôi, vì acc reg chưa đc còn tiền thì e ko trả đc đâu, e chỉ trug gjan bán acc thôi, acc thì đã gjao bác, còn thế nào mak @hoaiconganh hay @thuydollar có cái acc đó nữa thì chuyện này e ko hiểu, e gjao acc full info và e nhận tiền, thế thôi, lúc đầu bác @binbin bảo ko fải acc new, e cũng thấy lạ nhưng bác ấy check lâu wá, e chờ cả tiếng đồng hồ chưa đc TG chuyển tiền nên ms nói bác ấy có mua hay k, nếu ko thì trả acc lại rồi hủy gjao dịch, e có ép bác ấy mua đâu, giờ acc có vấn đề tranh chấp ở đây, thằng Malay kêu acc của nó, thằng thuymoney kêu bán acc cho thằng @hoaiconganh thì e cũg chả pjk nói sao vs vụ này, tiền thì e nhận đủ nhưng e ko giữ riêg mình vì 70% số tiền chuyển cho thằng Malay thế nên nó ko reg đc acc mới cho bác @binbin thì ko fải lỗi của e hoàn toàn mak fải nói là MMO có nhìu thứ thiên biến vạn hóa, ko thể nào hoàn toàn đúng 100%, thế giới thực còn ko đúng hoàn toàn thì thế giới ảo các bác tưởng dễ dàng sao, e xjn dừng bút ở đây, còn mod thấy lỗi hoàn toàn ở e thì cứ ban e ạ, lập njck MMO vs yh khác thì làm ăn bt thôi, còn bác nào hăm dọa tìm hay tóm e thì e cũg éo sợ đâu, e ở Quy Nhơn gần trường Cao đẳng y tế Bình Định ấy, dân gốc Quy Nhơn hồi h ở đây, bác nào ở Qn thì mún gặp thế nào cũng đc, đừg chém gió trên đây chả hay ho đâu.

Bán acc dỏm rồi đổ thừa cho MMO "thiên biến vạn hóa" :confused:, phủi tay một cách trắng trợn., giờ thấy mấy cái account mới bán acc net là sợ hic

Bảo Mod vào cho nó đi khỏi trái đất mà sao mod cứ bỏ vậy. Nhìn mặt sáng sủa thế kia thấy ghét rồi.

Mọi chuyện đã rõ, bạn @NhoxBj đã không giải quyết được cho khổ chủ. @NhoxBj banned forever.
Topic close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week