SCAM Mua Acc net bị Scam

Status
Not open for further replies.
còn mày nữa, t giải quyết xong vụ này sẽ tìm mày nc sau, mày thích xía mũi vào chuyện người khác ko, mày lừa tao bán 60$ pp, giờ mày report lên paypal, ko nói cho rõ ràng thì tao sẽ tìm ra mày đó, thằng lưu manh
Bác ấy binh mình thôi. xong xuôi công việc thì bác ấy sẽ gửi lại cho bạn. @thangngoc1990 là người tốt. :p

Đọc tí đau đầu chả hểu gì thôi thì up cho AM appflood vào nói rõ sự tình :oops:

ban đầu 2 thím thớt và nhoxbj , nhoxbj bán acc cho thớt , sau khi giao acc thì thớt bị thằng net nó bảo là trộm cắp tài khoản gì đấy xong có thím hoaiconganh vào bảo là acc của thím ấy do bị hack nên thím ấy báo cho thằng admin net block acc đó đi nhưng do thím nhoxbj chỉ là seller nên không biết acc do ai reg , thím nhoxbj thì bảo là thằng malay nào bảo sell giùm còn thím hoaiconganh bảo là mua của thuydollar , thế đấy hoqng tiếp đi
Vậy theo cao kiến của mình chủ reg net là một trong hai đứa thuydollar hoặc thằng malaisia. Nhưng mình nghiên về thuydolar hơn vì thằng malaisia sao nhờ bán net lại không đưa mail gốc, đưa mail phụ làm gì (phải chăng thàng malaisia nó không có mail gốc) :eek:

không hiểu net lắm nhưng cũng hiểu sơ sơ: chủ net là người có mail gốc, bán acc tại sao lại đưa mail user mà lại không đưa mail gốc :rolleyes: bạn bán acc tìm thằng mã lai gì đó hỏi xem acc nó nhờ bán mail miếc như thế nào :eek:

xac nhan da ban acc info so skype như vậy, cho yahoo phutdautien123, bac cuipap1984 trung gian

giờ thằng malai đó nó cứ nói là nó wên thông tjn nên ko change đc pass mail nên nhờ AM change hộ mail mới vào, con AM cũng tjn và change xong cho nó, thế là mình tưởng thật, sau đó mình ms sell lại cho bạn binbin, còn lại acc của ai thì mình chịu, mình chỉ chịu trách nhiệm bán thôi, giờ việc đến nước này thì bác cứ chờ đj binbin, tôi sẽ bắt nó reg 1 acc appflood khác đền cho bạn như lời nó nói.

Attachments

180.1 KB · Views: 68
vụ này chỉ cần lội đến page 2 là biết bạn NhoxBj phải có trách nhiệm với bạn Binbin. Như vậy là đóng topic được rồi. Còn những lùm xùm khác mở topic riêng đi.
Còn bạn gì dispute tiền Paypal mình thật chả hiểu bạn ấy nghĩ gì trong đầu. Bạn NhoxBj mở tiếp 1 topic scam khác nhé.
Thôi nhờ mod.

ôi bạn tôi, vụ này hư cấu quá, mấy ngày trước có vụ add fake skype AM để sell acc, rồi nay thêm vụ này nữa, mình cũng có liên quan tí :D, là người share cái link của NhoxcBj cho bác Binbin, haizzz cũng là dân reg net, chiến net mà bác Binbin thấy có biến vẫn cố lao theo :(, gặp e là e hủy giao dịch lúc đó rồi, chứng tỏ đã log in vào đổi email, thêm user này nọ, mà còn nói đc là acc mới reg thì e bó tay ... nói thật e ko tin có vụ người Malay gì đâu, kinh nghiệm reg rồi đi mua đó giờ thì 90% acc malay,indo gần đây toàn do VN fake reg ra thôi.

dù sao cũng cần lắm 1 lời giải thích rõ tí từ @thuydollar, là đầu đuôi câu chuyện rõ hết.

Appflood lên giá zu hui xua mua 1 acc co 30$ h len 190 rồi kinh thiệt

câu chuyện hay quá . thêm một kinh nghiệm. thế mà lại kết thúc nhanh vậy . mình đoán thằng malaysia vs ông thuymoney là một:(:(:(

Cầu cho thằng scam nếu đọc tới bài post này thì mai ra đường bị xe tung nát ass mô phật

Mấy má lúc bán toàn bảo tui reg tui reg - xong tới khi đùng ra toàn là kẻ giữa đi mua acc lại bán - cai nào mình bán dùm là nói bán dùm cái nào tự reg là tự reg chứ có mấy thằng scamer đi mua acc net dạng hasoffer dìa nó add thêm 1 đóng user nhỏ trong my account là té mấy ông newbie . người mua trong mail chỉ có 1 thư duy nhất do nó add thêm use mà có . chết trong chuym :mad:

giờ thằng malai đó nó cứ nói là nó wên thông tjn nên ko change đc pass mail nên nhờ AM change hộ mail mới vào, con AM cũng tjn và change xong cho nó, thế là mình tưởng thật, sau đó mình ms sell lại cho bạn binbin, còn lại acc của ai thì mình chịu, mình chỉ chịu trách nhiệm bán thôi, giờ việc đến nước này thì bác cứ chờ đj binbin, tôi sẽ bắt nó reg 1 acc appflood khác đền cho bạn như lời nó nói.
Ok. sẽ chờ acc từ bạn. Bạn là người bán hộ nên mình cũng thông cảm cho bạn. Và bạn cũng thông cảm cho bạn @thangngoc1990 . Bạn ấy có ý tốt lấy lại chút tiền cho mình khi biết mình dính vụ này thôi. Bạn yên tâm là khi mọi thứ hài hoà đôi bên thì bạn sẽ nhận lại tiền của bạn. Đừng trách bạn @thangngoc1990.

nếu thằng mã lai kia *** biết tiếng việt, bạn có thể rao giùm, rồi khi sell để người ta làm việc. giờ đứng ra sell thì phải chịu trách nhiệm. ok

Sáng ra cày off mah thấy vụ này hay lao đầu vào đọc bỏ dở :D hết cmn việc

vụ này vẫn chưa đi đâu vào đâu à, đọc mấy page lằng nhằng vãi :( rút kinh nghiệm mua acc phải có mail active, skype gốc và phải là người quen biết. Đặc biệt acc đã làm rồi thì tốt nhất đừng có đụng, acc đã làm rồi thì quá đơn giản để lấy lại

vụ này vẫn chưa đi đâu vào đâu à, đọc mấy page lằng nhằng vãi :( rút kinh nghiệm mua acc phải có mail active, skype gốc và phải là người quen biết. Đặc biệt acc đã làm rồi thì tốt nhất đừng có đụng, acc đã làm rồi thì quá đơn giản để lấy lại
rút kinh nghiệm thôi.
À mà @NhoxBj vào trả lời xem khi nào thì có acc cho mình đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week