[motngaymoi2002] - tuyển red buxuntimate- newsite 4/8- 5years bản quyền - bonus 2$

khi mình thanh toán ma các bạn không kích thì mình sẽ không thanh toán cho n bạn ngừng kích , đây là nguyên tắc của mình , tin tưởng nhau là chính
vậy cho mình hỏi . bạn liên tục tuyển reg các site mới , chậm thanh toán cho anh em .lập quá nhiều topic thành ra không biết chỗ nào với chỗ nào lun , mình vừa vào blog của chủ hội maxvic mới bit site pro-adbux đã scam. trong khi đấy mình chưa thấy bạn thông báo gì về site này. chưa hết 1 số site đã scam cách đây lâu rùi nhưng không thấy bạn thanh toán gi. bạn làm như vậy thì anh em tin sao được đây

vậy cho mình hỏi . bạn liên tục tuyển reg các site mới , chậm thanh toán cho anh em .lập quá nhiều topic thành ra không biết chỗ nào với chỗ nào lun , mình vừa vào blog của chủ hội maxvic mới bit site pro-adbux đã scam. trong khi đấy mình chưa thấy bạn thông báo gì về site này. chưa hết 1 số site đã scam cách đây lâu rùi nhưng không thấy bạn thanh toán gi. bạn làm như vậy thì anh em tin sao được đây
mình không biết nó scam hay không vì mình chưa đến ngày được thanh toán , trên trang đó vẫn có những bạn được thanh toán thì sao mà biết scam được

mình không rõ vấn đề này , có gì mình sẽ hỏi chủ hội bên đây nhưng có link ở đây không thì bạn nghĩ mình nói điêu http://mmomaxvic.blogspot.com/p/ptc-newsban-tin-ptc.html
các bạn cũng nen tự mình nhận biết site scam , cứ đi xem n ng khác noi scam mơi ko chơi là ko tốt , nhièu khi cập nhật chậm , hoặc ko chính xác , còn site pro-adbux bác nhahui mơi được nhận 18.99ero đấy thôi

các bạn cũng nen tự mình nhận biết site scam , cứ đi xem n ng khác noi scam mơi ko chơi là ko tốt , nhièu khi cập nhật chậm , hoặc ko chính xác , còn site pro-adbux bác nhahui mơi được nhận 18.99ero đấy thôi
vậy thì cho mình xin lỗi . nhưng bạn lên 1 topic tổng hợp thay vì mỗi ngày lập ra 1 topic mới để đk các site. mỗii lần cần tìm 1 site của bạn, có biết vất vả thế nào không ??:binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom