• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
tụi này sao scam nhiều thế
kiểu này chắc quyennguyen chuyển sang lam exchange cho anh em giao dịch qua
chắc theo bước anh Dương (duongnd1980)hehe

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

mà ngẫm nghĩ quyennguyen cũng giao dịch 2 lần rùi - thấy cũng nhanh gọn mà
chẳng hiều - chẳng lẽ lòng người khó đoán

1.Vào ngày 6/10/2011
Mình đã mua thông qua VCB của minh châu bank và được svtcnh giao dịch qua 3 lần tổng cộng là 250$.
View attachment 5497

2.Bất ngờ lúc 0:09 Thứ Năm, 20/10/2011 toàn bộ 3 gd này của mình bị Alertpay đảo ngược vì cho rằng mình đã nhận AP bẩn

View attachment 5498

trong khi đó 15/10/2010 minh châu bank tạm nghỉ mà không giao cho ai trông coi.

sau khi minh châu bank giao dịch trở lại, mình đã nhiều lần gọi điện thoại, pm yahoo nhưng vẫn không có ai trả lời nên mới viết topic này.

Mong minh châu bank trả lại 250AP cho mình.

Các bằng chứng mình vẫn còn lưu giữ nếu mọi người muốn xem thêm.

Chắc hắn scam thật rùi. Giải quyết trước tết cho chủ thớt nhe anh Shin.

Chả biết nói gì, chia bùn cùng bạn vậy :|.

Chúc bạn may mắn trong ngày noel :)

vấn đề này chắc do sai sót của chủ thớt nên mới ko thấy nói gì nữa:binhsua58: người mất tiền còn ko tham gia các bác rảnh rỗi quá.còn về phần mình thấy MCB làm ăn vẫn uy tín:binhsua57:

Có vẻ bạn ko hiểu rõ về tình hình thì phải, thớt chỉ có lỗi là giao dịch với nhầm người, trường hợp này lỗi hoàn toàn là do MCB, (mua AP bẩn hoặc có 'sân sau') -> MCB phải hoàn tiền 100% (chưa tính bồi thường phần thiệt hại khác do AP bẩn gây ra)
Tính cho đúng & sòng phẳng theo luật thì MCB còn phải bồi thường thêm >100$ mà acc neobux thớt bị banned do dispute AP bẩn)

Last edited by a moderator:
thuyhac hằng ngày ăn chai niệm phật phù hộ sctcnh minh châu bank chúng vé số giải đặc biệt.

-minh châu bank chắc o tiếc 2 triệu đâu ha.

- chia buồn chủ thớt tới trang 31 rồi vẫn chưa xong.

ko biết nói gì trong ngày noen cả chỉ biết nói lời chia buồn tới chủ thớt thui.Lần sau hãy chọn lựa kĩ khi ex nha

pótay.com, MCB vẫn làm ăn bình thường mà ..... không nói gì :binhsua160:

MCB trốn thật rồi 100% cầu mong trời cao có mắt hãy ghi nhận đều ác mà MCB làm, có 5 triêu không thể xài cả đời được đâu, nhắn gửi tới MCB là chạy xe cẩn thận 5 triệu không đủ nằm viện phí đâu !

@@ . mod miếc đâu hết rùi ...
mọi lần scam squýt thấy nhanh lắm mà . giờ mất tăm hết là sao .... :binhsua160:
Thật là @#$%^&*

Thế bạn muốn MOD làm gì? Chủ thớt và MCB không có động thái gì giải quyết sao đây?

vụ rõ ràng MCB sai rồi
không chịu giải quyết đó thiếu trách nhiệm
điều đó admin có quyền khoá nick khoá topic mua bán chứ
sao vẫn để ung dung thế được
admin lên cho bạn đó 1 ngày không chịu giải quyết thì khoá nick đi
=====
admin thì phải cương quyết ,nhìn cậu giống là người bao che thì phải

vụ rõ ràng MCB sai rồi
không chịu giải quyết đó thiếu trách nhiệm
điều đó admin có quyền khoá nick khoá topic mua bán chứ
sao vẫn để ung dung thế được
admin lên cho bạn đó 1 ngày không chịu giải quyết thì khoá nick đi
=====
admin thì phải cương quyết ,nhìn cậu giống là người bao che thì phải

Vấn đề là cả chủ thớt và MCB đều ko có động tĩnh gì cả, theo bạn admin phải làm sao @@

Mình phải về quê trong 3 ngày nên không có điều kiện online. Nếu MCB không chịu trả 50% thì mình đành nhận 20% của anh Shin vậy. Mình sẽ luôn online để chờ anh Shin.

Em thấy anh nên ban nick svtcnh luôn đi. Làm ăn như vậy khác nào đã lừa đảo rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom