Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
Haizzzz!!! Câu chuyện chưa có hồi kết :|

Up cho bị cái vào nào. Chịu hay ko chịu cũng phải nói 1 tiếng chứ. Cứ im ru vậy à

Ko phải là lý do gì mà chịu 50% thiệt hại.
Mà đến 50% cũng ko nhận lại được chứ huống chi 100%.

• Có chuyện gì đang diễn ra giải quyết ổn thỏa chưa , sắp đến tết rồi cả nhà rất vui , là la la la lá lá la lá la la là
  • Các bạn đừng nói về pháp luật làm gì hãy nói về tình người đạo đức
  • MCB bạn hãy cho chủ topic một cái noel một cái tết vui vẻ

SCAM nguyên con chứ còn gì nữa, ở VN mình có cái hay là Dân chúng thấp cổ bé họng như chúng ta cứ gào thét rát cổ, bọn cấp cao ngồi mát điít vẫn ko hề đá động, mình biết MCBank đang làm gì rồi? các bạn biết không???
Hắn đang bảo "ngu ráng chịu".
Hic, tội bác chủ thớt ghê. mình thì ko bị người việt lừa lần nào, chỉ toàn bọn HIYP nước ngoài nó lấy tiền mình invest xong ra đi vĩnh viễn. nhưng còn may, với HYIP rút 30 đến 50% vốn thì còn được. chứ cái đà này, VN nổi tiếng "Thạch Sanh cũng như Lý Thông". hic hic.
Thiệt là buồn thay à....

Cái này hoàn toàn là rủi ro.
PROOF :

Như mình đã nói đối với AP minh bán ra với giá 18->18.5 rẻ hơn với giá thị trường rất nhiều.Và AP rủi ro gặp phải cũng không nhiều nên minh không có chế độ bảo hành đối với loại này.
Hơn nữa thời gian 2 tuần AP không vấn đề gi cũng đã khẳng định AP không phải là AP bẩn.
Không như PP minh bán ra với giá 19.5->20 nên những khách mua hay bán cho mình đề có chế độ bảo hành và mình cũng đã thực hiện 1 vài lần cho khách.
Lần AP này mình bị 1 người reserve các bạn có thể xem trên hình thi thấy.
Mình cũng chia buồn với thuyhac không may bạn dính phải vụ này vì xác xuất AP có vấn đề cũng không phải nhiều,MÌnh đã nhận và bán ra AP nhiều nghìn $ rồi nhưng xác xuất bị dính là vô cùng ít.
Còn từ trước giờ minh làm ăn thế nào có khách hàng của minh chứng kiến không trả thiếu của ai dù là 0.01$.
Vụ lần này cũng là 1 bài học,mình sẽ rút kinh nghiệm khi nhận $ AP của người ta.
và giờ mình cũng đã có cách đối phó riêng với những kẻ có ý định reserve Ap sau khi đã chuyển.
2 hôm nay chỗ mình bị mất mạng nên phải sang nhà bạn mình mượn máy để vào giải quyết vụ này .
"2 hôm nay chỗ mình bị mất mạng nên phải sang nhà bạn mình mượn máy để vào giải quyết vụ này" cái câu này hay được mấy đứa scam nói khi hứa trả tiền nè, nghe hoài quen lắm ;)), cứ có chuyện là máy tính hư, phone hư, yh lỗi ... :-j

Ai nói AP sau 2 tuần mới reseves thì ko phải ap bẩn thế? AP bẩn cho dù 1 tháng hay mấy tháng nếu nó cho là bẩn thì nó reserve tất cả nhé. Có ng sau 1 tháng bị reserves mấy k$ do mua phải ap bẩn kìa.

vụ này dai dẳng quá nhỉ,

thấy Shin nên cho MCB 1 hạn nào đó đi, hết hạn ko làm là trảm

MCB cũng ko có nói là sẽ giải quyết thế nào, chỉ nói chủ thớt xui thì chịu thôi.

Riết rồi, chắc có tiền tự kỷ 1 mình cho xong quá, ko giao dịch ai hết, bank mà còn scam

vụ này dai dẳng quá nhỉ,

thấy Shin nên cho MCB 1 hạn nào đó đi, hết hạn ko làm là trảm

MCB cũng ko có nói là sẽ giải quyết thế nào, chỉ nói chủ thớt xui thì chịu thôi.

Riết rồi, chắc có tiền tự kỷ 1 mình cho xong quá, ko giao dịch ai hết, bank mà còn scam
bank chỉ là cái tên cho oách thôi bác ;)

vote : MCB : close topic, baned 4ever ! ai thấy hay like cho 1 cái nào
Đồng ý luôn.Mác Exchanger thôi cũng được lại còn Bank.Mà bác Shin cũng phải cho svtcnh một thời hạn nhất định chứ,không thì band forever luôn,hoặc tạm thời Close mấy topic giao dịch của MCB lại,không lẽ vẫn cứ để hoạt động bình thường !

Ban thì $$ của thớt ai giải quyết =.='
nhìn cái màu này thì còn khướt svtcnh mới trả cho thuyhac, cứ để ung dung cho tồn tại vậy chăng ? newbie thì nhiều khi không biết thấy nick 1st của 4rum thì lại tiếp tục thuyhac no2 !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week