Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
em biết anh update nhưng những ai không đóng hoặc làm theo rules thì phải ngưng dịch vụ chứ ? Đằng này anh lại để họ tự nhiên hoạt động...........:binhsua46: huhu

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:40 AM ----------

Bấy lâu nay vô tư giao dịch với exchanger vì tưởng ai cũng đóng bảo hiểm 100$, có ngờ đâu ?

Cái nào có Sticky là có bảo hiểm,còn lại là xài chùa

Sai ràu. Cái nào có bảo hiểm được liệt kê trong topic: "Các dịch vụ đóng bảo hiểm ..."
Sticky là đăng kí thêm thôi.

@thuyhac: để svtcnh trả lời xem sao đã.

Up cho bên MCB nhanh chọn nào :D
Anh Shin giải quyết nhanh, hợp lý ghê :p

ĐỌC QUA QUA mẤY TRANG ...DÂN ĐEN CÓ ĐÔI LỜI THÔI CÁC BÁC À .
TRƯỚC TIÊN CHIA BUỒN CHỦ THỚT ...(BẠN DA ĐEN).

THEO NHƯ MCB NÓI
Cái này cũng giông như của thangquynho thôi.
Thứ nhất minh giám khăng định là không phải tiền bẩn.
Vì minh bán cho bạn từ ngày 06/10 mà cho đến 20/10 giao dịch mới bị đảo ngược.
Vậy là minh giao dịch với bạn đã được 2 tuần rồi.
AP của minh thì cũng nhận từ khách hàng về dù có check kỹ càng đến đâu nhưg khi khách hàng refund lại thì cũng coi như tiền bẩn thôi nên cũng chăng đảm bảo được.
Vì thế mình bán AP chỉ có giá 18->18.5 (với giá này thì khách hang phải chịu rủi ro)
Chứ không như PP mình bán 19.5->trên 20 thì minh luôn có dịch vụ bảo hành cho khách.mình cũng đã tưng dính 2 lần PP và cũng đã bảo hành cho khách đúng như rule của mình và không ai phải phàn nàn gì cả.
Tuy vậy trước giờ mình bán hàng Mấy K AP rồi đây cũng là rủi ro hiếm gặp,trong vụ refund này có phải là nó trả về tk của minh đâu,mình cũng mất chứ có được gì đâu.
Vì vậy xin lỗi bạn mình không thể nhận rủi ro trong vụ giao dịch này được.
NHỮNG LỜI CỦA MCB NÓI CÓ VẺ ĐÁ ĐÍT NHAU QUÁ....BÁC CÓ LOG HAY BẰNG CHỨNG NÀO LÀ SELL AP XONG KHÔNG BẢO ĐẢM KHÔNG ?..
MMO4ME THẤY BÁC CŨNG CÓ TIẾNG VỚI SERVICES UY TÍN...:). AI LẠI LÀM THẾ . ' NGƯỜI CẦN AP THÌ Ở ĐÂU RẺ HỌ MUA THÔI , BÁC BÁN SAO LÀ VIỆC CỦA BÁC .
VỚI 1 NICK ĐEN' NEWBIE 'NHƯ MÌNH VÀ CHỦ TOPIC (.. CÁC GIAO DỊCH , MUA TỪ SELLER , EXCHANGER) THÌ KHÔNG CẦN BIẾT LÀ AP HAY LR HAY PP ....BẠN CÓ ĐƯỢC LÀ DO EX VỚI AI HAY BẠN LÀ CASHER ?...'ĐIỀU DUY NHẤT MÀ HỌ MUỐN LÀ CÁI UY TÍN ĐƯỢC ĐẢM BẢO VÀ KHÔNG BỊ SCAM '
- BÁC NÓI LÀ AP BÂY GIỜ NÓ KHÔNG TRẢ VỀ TÀI KHOẢN CỦA BÁC... VẬY AP ĐI ĐÂU ;))...REFUN VỀ 1 SELLER NÀO ĐÓ MÀ ĐÃ BÁN CHO BÁC ? HAY REFUN VỀ CON CREDIT CARD ( cc ) NÀO RỒI :binhsua37: ' VẬY THÌ BÁC ĐI MÀ ĐÒI HỌ VÀ REFUN LẠI $ CHO CHỦ TOPIC..'
* CHỦ TOPIC : BẠN KHÔNG PHẢI CHỊU THIỆT 50% HAY THẬM TRÍ 10% NÀO CẢ VÌ BẠN KHÔNG SAI...' NHIỀU KHI NHẮM MẮT CHO QUA SẼ TẠO CƠ HỘI CHO NG KHÁC LẤN TỚI ' ( 1 KẺ CƯỚP GIẬT VÍ CỦA BẠN...BẠN XIN TRẢ LẠI NÓ HỎI TAO TRẢ LẠI GIẤY TỜ TÙY THÂN MÀY CÓ LẤY KO ' VÂNG EM LẤY =)). )

* VỚI MCB MÌNH CŨNG MỚI CHỚI PP DC VÀI BỮA CÓ BÁN CHO MCB 100 PP ( 1 BÁC NICK GÌ KO NHỚ NHIỀU SỐ MÁ Ở ĐUÔI Ý ).THẤY RẤT GOOD.

HY VỌNG MCB GIẢI QUYẾT ỔN THỎA ' UY TÍN GÂY DỰNG THÌ LÂU CHỨ ĐÁNH MẤT THÌ CHỈ 1P THÔI ' :)

Last edited by a moderator:
Liệu admin có thể cho biết những EX nào đóng phí bảo hiểm được không? để mình giao dịch cho an toàn

thieucuong, đã đóng 100$ và 20$ phí duy trì 3 tháng, còn 2 tháng nữa mới scam dc =))

Nói nhăng nói cuội, xoxoxo =))

Up cho bên MCB nhanh chọn nào :D
Anh Shin giải quyết nhanh, hợp lý ghê :p

Chỉ có thể nói là : Mất bò mới lo làm chuồng ;;)

thế là giải quyết xong vấn đề một là dc 50% và hai là 20% an ủi của BQT ! chia bùn cũng bạn

Chào các bạn,

Đây là chuyện không ai muốn nhưng nó đã xảy ra. BQT thật lòng xin lỗi các bạn vì đã không làm đầy đủ trách nhiệm.

Trong vụ này mình thấy MCB có một phần lỗi vì đã mua và cung cấp tiền không sạch để bán cho khách hàng khiến cho vụ việc này xảy ra.

Vì thế sau khi họp với một vài BQT, mình xin mạn phép đưa ra hướng giải quyết như thế này. Hy vọng sẽ an ủi bạn được phần nào:
  1. MCB sẽ phải bồi thường ít nhất 50% giống như thangquynho lần trước. Nếu không mình sẽ buộc phải ngưng hoạt động dịch vụ của bạn mãi mãi
  2. Trường hợp MCB không chịu bồi thường. Mình sẽ bồi thường lại cho bạn 20%. Hy vọng sẽ làm giảm bớt nỗi buồn của bạn và cũng như cho mình gửi lời xin lỗi đến bạn

Hiện tại dịch vụ của MCB không đóng phí bảo hiểm nên mình không có nhiều phương pháp lựa chọn. Mong các bạn thông cảm.

Forum chỉ còn lại một số dịch vụ đang hoạt động chưa đóng phí bảo hiểm vì họ đã hoạt động trước khi có Rules mới. Nhưng mình sẽ cố gắng yêu cầu các chủ dịch vụ Exchange còn lại đóng phí bảo hiểm. Mong rằng sẽ không còn vấn đề này xảy ra nữa.

BQT MMO4VN
Thân
Hợp tình hợp lí, mình tâm phục khẩu phục hoàn toàn!!! Hi vọng MCB sẽ chịu bồi thường 50% cho bạn thuyhac ( mình mà là hắn thì mình sẽ bồi thường hết )

Có quy định mới này chắc MCB và thangquynho chắc nghỉ bán AP/PP rùi!
Ẹc quơ đũa cả nấm. MCB là MCB chứ kéo thangquynho vô đây làm gì, thangquynho có dính 1 vụ tương tự nhưng đã giải quyết rất tốt đẹp 2 bên, bạn không nên gộp lại vậy :binhsua45:

thieucuong, đã đóng 100$ và 20$ phí duy trì 3 tháng, còn 2 tháng nữa mới scam dc =))

Nói nhăng nói cuội, xoxoxo =))

Chỉ có thể nói là : Mất bò mới lo làm chuồng ;;)
mình giao dịch với ông này nhiều rồi thấy cũng uy tín :D.

Chào các bạn,

Đây là chuyện không ai muốn nhưng nó đã xảy ra. BQT thật lòng xin lỗi các bạn vì đã không làm đầy đủ trách nhiệm.

Trong vụ này mình thấy MCB có một phần lỗi vì đã mua và cung cấp tiền không sạch để bán cho khách hàng khiến cho vụ việc này xảy ra.

Vì thế sau khi họp với một vài BQT, mình xin mạn phép đưa ra hướng giải quyết như thế này. Hy vọng sẽ an ủi bạn được phần nào:
  1. MCB sẽ phải bồi thường ít nhất 50% giống như thangquynho lần trước. Nếu không mình sẽ buộc phải ngưng hoạt động dịch vụ của bạn mãi mãi
  2. Trường hợp MCB không chịu bồi thường. Mình sẽ bồi thường lại cho bạn 20%. Hy vọng sẽ làm giảm bớt nỗi buồn của bạn và cũng như cho mình gửi lời xin lỗi đến bạn

Hiện tại dịch vụ của MCB không đóng phí bảo hiểm nên mình không có nhiều phương pháp lựa chọn. Mong các bạn thông cảm.

Forum chỉ còn lại một số dịch vụ đang hoạt động chưa đóng phí bảo hiểm vì họ đã hoạt động trước khi có Rules mới. Nhưng mình sẽ cố gắng yêu cầu các chủ dịch vụ Exchange còn lại đóng phí bảo hiểm. Mong rằng sẽ không còn vấn đề này xảy ra nữa.

BQT MMO4VN
Thân

Chừng nào mới thực thi vậy a Shin :(

vẫn chưa xong vụ này sao

Ẹc, mình cũng gd với svtcnh vài lần cũng <30$ :binhsua75:

Up cho MCB vào trả lời để còn close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads