Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
up cho lên nào :-S

Mong chủ thớt nhần lại đc tiền :(

5 tr vẫn chưa đc giải quyết .

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

mình nghĩ cuối năm giải quyết cho xong đi

vẫn còn đó. một niềm tin + chờ đợi

MINH CHÂU BANK - SIÊU LỪA ĐẢO, MỚI VỪA QUA CÓ 1 TÊN LẤY NICK MINH CHÂU BANK LÀ swtcnh, ĐÒI MUA LR VỚI GIÁ CAO NGẤT NGƯỠNG, THẤY NGHI NGHI NÊN KHÔNG DÁM BÁN, KHÔNG NGỜ BỌN ĐÓ LỪA GHÊ THẬT, MÀ SAO CHỦ THỚT KHÔNG ĐI BÁO CÔNG AN BẮT BỌN LỪA ĐẢO ĐÓ NHỈ?

mình bị nó lừa thì mình truy sát nó tới cùng
may cho nó là ko đụng phải mình

ui, mmo là thế, lúc nào cũng có những thằng thất đức đi lừa đảo, rồi tụi nó sẽ phải trả giá gấp 1000 lần, coi như cho nó mượn đi ;)

250$, cố kiếm nào :-s

MINH CHÂU BANK - SIÊU LỪA ĐẢO, MỚI VỪA QUA CÓ 1 TÊN LẤY NICK MINH CHÂU BANK LÀ swtcnh, ĐÒI MUA LR VỚI GIÁ CAO NGẤT NGƯỠNG, THẤY NGHI NGHI NÊN KHÔNG DÁM BÁN, KHÔNG NGỜ BỌN ĐÓ LỪA GHÊ THẬT, MÀ SAO CHỦ THỚT KHÔNG ĐI BÁO CÔNG AN BẮT BỌN LỪA ĐẢO ĐÓ NHỈ?

Chắc bạn giao dịch với clone nick MCB rùi. MCB làm ăn cũng uy tín mà, chắc tại MCB chưa nghĩ tới chuyện này nên chưa giải quyết đc. Mọi người cứ chờ xem.

Up cho MCB vào trả lời cái

Dù gì cũng trả lại 50% chứ. Làm gì mà im re luôn nhĩ

Đó có thể là Scammer giả dạng

vấn đề này chắc do sai sót của chủ thớt nên mới ko thấy nói gì nữa:binhsua58: người mất tiền còn ko tham gia các bác rảnh rỗi quá.còn về phần mình thấy MCB làm ăn vẫn uy tín:binhsua57:

Last edited by a moderator:
c/m NGU thế bác :).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week