Request Mong Pro đi ngang giải quyết giúp e ... !

nhokxiboy1992

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tai e đang dùng paypal để nhận tiền từ net . Và nếu họ để ý thì sẽ biết được paypal e là từ VN . E đã và đang bị như vậy
Các pro cho e hỏi làm sao nhận tiền từ net mà che giâu thông tin được không ạ .
Hay có thể lập Paypal US , CA... không ạ . Lập được thì chuyển PP đó về VN có limit không ạ . Và nếu Limit thì có dễ gỡ không ạ
Có thể qua bank US nhưng phí 25% . Có dịch vụ này ak
Nhưng có thể có cách khác không ạ
Payoner có thể được không ạ
Mong được giúp đỡ ạ

bác pm giai quyet cho, giá thap thoi

up cho cậu, lễ phép quá "ạ" :p

kiếm người quen bên us lập cho cái acc nhận tẹt ga, nhưng tốt nhất là sinh viên ý hoặc người có thu nhập thấp

họ nhìn họ chỉ biết là PP inter thôi à ... còn VN ko thì ko chắc à ... có thể nhìn tên Đoán nhưng cung tùy nét biết không a !!

PayPal chỉ phân loại là US (Mỹ) hoặc Non-US (không phải Mỹ) thôi.

Bạn ở VN thì nên dùng PP VN, đỡ rắc rối sau này :D
E biết rắc rồi hơn VN . Nhưng cái này khó nhận được bằng pp VN lăm . mấy acc ra đi rồi a ak .
Mong dlk giúp đỡ :(

Em nói rõ hơn được không, ra đi như thế nào? Bị PP cho ăn mít à :D

Cho ăn mít đôi khi chỉ đơn giản là thủ tục PP muốn làm quen với bạn thôi.
K fai pp ăn mít a ak . mà bọn Net nó check e là từ VN nên nó k làm việc nữa :((

K fai pp ăn mít a ak . mà bọn Net nó check e là từ VN nên nó k làm việc nữa :((
Có thể do nó nhìn tên PP nó nghi ngờ, nhìn địa chỉ PP, nhìn IP browser, IP từ flash player/plugins, các plugins như Java/Silverlight..., time zone, rồi cả DNS nữa.

Cũng có khi không phải do mình từ VN mà do mình chơi cheat dữ quá nên nó không pay như Traffic giả --> Leads giả thôi :p Muốn chơi phải có chiến thuật (Strategies) bài bản, điều anh không thể thảo luận ở đây.

Anh viết code web JSP JSF ASP.NET PHP tích hợp thanh toán tự động bằng PP tất nhiên cũng biết nhiều thủ thuật :D

Last edited:
Có thể do nó nhìn tên PP nó nghi ngờ, nhìn địa chỉ PP, nhìn IP browser, IP từ flash player/plugins, các plugins như Java/Silverlight..., time zone, rồi cả DNS nữa.

Cũng có khi không phải do mình từ VN mà do mình chơi cheat dữ quá nên nó không pay như Traffic giả --> Leads giả thôi :p Muốn chơi phải có chiến thuật (Strategies) bài bản, điều anh không thể thảo luận ở đây.

Anh viết code web JSP JSF ASP.NET PHP tích hợp thanh toán tự động bằng PP tất nhiên cũng biết nhiều thủ thuật :D
Còn nhiều mơ hồ về cái này . PM a mong a giải đáp 1 chút ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,687
171,776
Latest member
Pitbull
Back
Top Bottom