• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Mong Pro đi ngang giải quyết giúp e ... !

nhokxiboy1992

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tai e đang dùng paypal để nhận tiền từ net . Và nếu họ để ý thì sẽ biết được paypal e là từ VN . E đã và đang bị như vậy
Các pro cho e hỏi làm sao nhận tiền từ net mà che giâu thông tin được không ạ .
Hay có thể lập Paypal US , CA... không ạ . Lập được thì chuyển PP đó về VN có limit không ạ . Và nếu Limit thì có dễ gỡ không ạ
Có thể qua bank US nhưng phí 25% . Có dịch vụ này ak
Nhưng có thể có cách khác không ạ
Payoner có thể được không ạ
Mong được giúp đỡ ạ

bác pm giai quyet cho, giá thap thoi

up cho cậu, lễ phép quá "ạ" :p

kiếm người quen bên us lập cho cái acc nhận tẹt ga, nhưng tốt nhất là sinh viên ý hoặc người có thu nhập thấp

kiếm người quen bên us lập cho cái acc nhận tẹt ga, nhưng tốt nhất là sinh viên ý hoặc người có thu nhập thấp
Sinh viên US . hả chak khó qua chời :D

họ nhìn họ chỉ biết là PP inter thôi à ... còn VN ko thì ko chắc à ... có thể nhìn tên Đoán nhưng cung tùy nét biết không a !!

họ nhìn họ chỉ biết là PP inter thôi à ... còn VN ko thì ko chắc à ... có thể nhìn tên Đoán nhưng cung tùy nét biết không a !!
Sao k hả bạn . Cái tên tò đùng luôn đó c .

PayPal chỉ phân loại là US (Mỹ) hoặc Non-US (không phải Mỹ) thôi.

Bạn ở VN thì nên dùng PP VN, đỡ rắc rối sau này :D
E biết rắc rồi hơn VN . Nhưng cái này khó nhận được bằng pp VN lăm . mấy acc ra đi rồi a ak .
Mong dlk giúp đỡ :(

Em nói rõ hơn được không, ra đi như thế nào? Bị PP cho ăn mít à :D

Cho ăn mít đôi khi chỉ đơn giản là thủ tục PP muốn làm quen với bạn thôi.
K fai pp ăn mít a ak . mà bọn Net nó check e là từ VN nên nó k làm việc nữa :((

K fai pp ăn mít a ak . mà bọn Net nó check e là từ VN nên nó k làm việc nữa :((
Có thể do nó nhìn tên PP nó nghi ngờ, nhìn địa chỉ PP, nhìn IP browser, IP từ flash player/plugins, các plugins như Java/Silverlight..., time zone, rồi cả DNS nữa.

Cũng có khi không phải do mình từ VN mà do mình chơi cheat dữ quá nên nó không pay như Traffic giả --> Leads giả thôi :p Muốn chơi phải có chiến thuật (Strategies) bài bản, điều anh không thể thảo luận ở đây.

Anh viết code web JSP JSF ASP.NET PHP tích hợp thanh toán tự động bằng PP tất nhiên cũng biết nhiều thủ thuật :D

Last edited:
Có thể do nó nhìn tên PP nó nghi ngờ, nhìn địa chỉ PP, nhìn IP browser, IP từ flash player/plugins, các plugins như Java/Silverlight..., time zone, rồi cả DNS nữa.

Cũng có khi không phải do mình từ VN mà do mình chơi cheat dữ quá nên nó không pay như Traffic giả --> Leads giả thôi :p Muốn chơi phải có chiến thuật (Strategies) bài bản, điều anh không thể thảo luận ở đây.

Anh viết code web JSP JSF ASP.NET PHP tích hợp thanh toán tự động bằng PP tất nhiên cũng biết nhiều thủ thuật :D
Còn nhiều mơ hồ về cái này . PM a mong a giải đáp 1 chút ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,949
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week

Most discussed of week

Back