Ask Mong các pro đi ngang ghé thăm chỉ bảo cho bớt ngu

Khabao

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em tìm hiểu rất nhiều mà vẫn chưa hiểu lắm về đăng ký Net để ra solo riêng 1 mình. Dù chỉ là net nhỏ em cũng đang khó khăn tìm kiếm
1.Chưa tìm ra Net để đăng ký(Net nhỏ thôi hoặc net không dễ ăn) trước tiên em muốn tìm hiểu để lấy kinh nghiệm. Biết là để chỉ tận tay thì rất khó pro chỉ cho vì họ đang bận kiếm tiền hết rồi.
2.Công cụ em có đủ để làm androids và PC
3. Site (cái này em chưa hiểu rõ lắm) Em có thể tham khảo và code được site cho riêng mình được vì em hiểu site chỉ là website quảng cáo và quản trị. Cái này em chưa hiểu rõ lắm
==> Điều mong muốn các pro nào đi ngang qua biết phần nào chỉ bảo cho em bớt ngu muội đi ạ. Em cảm ơn rất nhiều. Nếu được thì chỉ cho em mấy Net nhỏ nhỏ để em tìm hiểu ạ.

trong gr có toppic cả rồi

Em tìm hiểu rất nhiều mà vẫn chưa hiểu lắm về đăng ký Net để ra solo riêng 1 mình. Dù chỉ là net nhỏ em cũng đang khó khăn tìm kiếm
1.Chưa tìm ra Net để đăng ký(Net nhỏ thôi hoặc net không dễ ăn) trước tiên em muốn tìm hiểu để lấy kinh nghiệm. Biết là để chỉ tận tay thì rất khó pro chỉ cho vì họ đang bận kiếm tiền hết rồi.
3. Site (cái này em chưa hiểu rõ lắm) Em có thể tham khảo và code được site cho riêng mình được vì em hiểu site chỉ là website quảng cáo và quản trị. Cái này em chưa hiểu rõ lắm
==> Điều mong muốn các pro nào đi ngang qua biết phần nào chỉ bảo cho em bớt ngu muội đi ạ. Em cảm ơn rất nhiều. Nếu được thì chỉ cho em mấy Net nhỏ nhỏ để em tìm hiểu ạ.
tìm net: http://www.affpaying.com/
code :D https://mmo4me.com/threads/share-code-site-offer-free.160260/

Nếu bạn code được website thì cần gì mà nghiên cứu làm offers chi nữa cho cực. Nghiên cứu hẳn code web rồi đi cho ae thuê thì cũng giàu rồi. tháng đảm bảo không dưới 30 triệu

Nếu bạn code được website thì cần gì mà nghiên cứu làm offers chi nữa cho cực. Nghiên cứu hẳn code web rồi đi cho ae thuê thì cũng giàu rồi. tháng đảm bảo không dưới 30 triệu
Mình không thích code website bạn à, tìm hiểu off cũng khá lâu rồi vì thích offer hơn nhiều ngồi code

Mình không thích code website bạn à, tìm hiểu off cũng khá lâu rồi vì thích offer hơn nhiều ngồi code
3. Site (cái này em chưa hiểu rõ lắm) Em có thể tham khảo và code được site cho riêng mình được vì em hiểu site chỉ là website quảng cáo và quản trị.
bạn không thích code web thì nên thuê site của ngta. chứ đợi bạn nghiên cứu và code cho ra cái site bạn làm mình e là offers đi tới cơ số nào rồi chứ không còn như hiện tại.
Code web không phải dễ ăn đâu bạn à. dễ thì ai họ cũng code hết rồi không cần phải đi thuê.
bạn biết code website cũng chưa chắc code được cái site off cho riêng mình, vì đơn giản bản phải hiểu thông số trên net và cần pass nhiều cái khác nữa. ví dụ PASS : IDFA, GAID, APP NAME,...
mình chỉ góp ý bạn xem tình hình sao cho phù hợp với mình mà làm.
Thân !

Em đang chán muốn bỏ thì bác lại vào. Thuê site với mua net mà làm luôn lúc đầu, mấy bác bán net họ đăng kí hướng dẫn cho luôn mà, rồi các net sau tự đăng kí theo thôi. Em làm smartlink mà dạo này có lead đâu, muốn bỏ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom