• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong Anh Em nào ở hay tới Vũng Tàu chia sẽ gíup mình với

Reactions
89
MR
0.000
Tình hình là tuần tới mình có ra VT mà phải ở qua đêm ( lần đầu tiên ra luôn vì công việc). Mong bác nào biết chổ nào trọ giá rẻ mà an toàn, và ăn uống( ăn 3 bữa chứ ko phải ăn nhậu nha) giá cả vừa phải ko chặt chém chia sẽ cho mình biết với. Tại phụ cấp lương đi VT của mình cũng bèo lắm. Mình cảm ơn nhiều

bác hỏi HCM hay TG thì mình chỉ cho :D

vào thành phố rồi bác cứ tới hỏi giá thuê đi, trước e có thuê cho 1 đoàn sinh viên bạn e 20 người, mà phòng quen nên giá 12 đứa 400 =]], nhưng giờ chỗ đó chuyển quản lý nên e ko rõ, vt vào nội thành thì ko lo chém đâu bác, hỏi giá tý là ok, còn tiệm cơm thì cũng đỡ hơn trên sg, a thì hay ăn trong siêu thị coop m, ăn cũng ngon, vệ sinh, vì e đang ở sg chưa về nên ko hỏi giúp bác dc rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,978
Latest member
duonglong1
Back
Top Bottom