Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
hi tiền đã về vui quá. cả LR và WMZ. hihi LR pay từ thứ 2 còn WMZ pay từ hum kia. hihi vui quá pà con đừng lo nha rùi từ từ tiền sẽ đến tay.

Các bạn cho mình hỏi chút, mình mới dừng lại captcha một thời gian, quay lại thì thấy thông báo này, vậy là pix tạm thời sẽ ko thanh toán qua WMZ nữa hay là vẫn thanh toán nhưng chậm trễ hơn Attention! There is a small delay with WebMoney payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry.

cảm ơn các bạn nhen.

Các bạn cho mình hỏi chút, mình mới dừng lại captcha một thời gian, quay lại thì thấy thông báo này, vậy là pix tạm thời sẽ ko thanh toán qua WMZ nữa hay là vẫn thanh toán nhưng chậm trễ hơn Attention! There is a small delay with WebMoney payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry.

cảm ơn các bạn nhen.
tình hình chậm trễ này đấ hơn tháng rùi.
Mấy ngày này group cũ lâu năm thì pay thường lắm còn mới thì đợi vài ngày vài tuần...WMZ nha
Còn LR thì hên xui bạn ơi,nhưng nó bảo sẽ pay nhanh thui

Mấy ngày này group cũ lâu năm thì pay thường lắm còn mới thì đợi vài ngày vài tuần...WMZ nha

Cảm ơn bạn nhé, vậy mình yên tâm dùng WMZ để cày tiếp vậy.

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

Cảm ơn bạn nhé, vậy mình yên tâm dùng WMZ để cày tiếp vậy.

18 ngày rồi mà LR vẫn chưa reset. gần 70$ rồi. Captcha hăng say mà vận may vẫn chưa đến :((

thui bớt nóng đi các bác chắc noel nó pay thui àk!!! dismiss mấy G kia hết rùi,nó ko pay chả bik gõ G nào nữa:-s

Có 10$ mà chờ mòn mỏi chưa thấy LR pay :sleep
-----
Nãy vào thấy nó reset rồi mà giờ vào lại thấy vẫn chưa reset là sao nhỉ :|
Ai có kinh nghiệm trả lời dùm mình với :|

Last edited by a moderator:
Có 10$ mà chờ mòn mỏi chưa thấy LR pay :sleep
-----
Nãy vào thấy nó reset rồi mà giờ vào lại thấy vẫn chưa reset là sao nhỉ :|
Ai có kinh nghiệm trả lời dùm mình với :|
lại còn có hiện tượng này sao hả trời..hay bạn mong rs quá nên hoa mắt..:binhsua01:....

Pix phơi khô quả cam cuối năm dành cho mem rồi, ráng chờ nó uơm mầm vậy..............

Pix phơi khô quả cam cuối năm dành cho mem rồi, ráng chờ nó uơm mầm vậy..............
:binhsua75:đừng làm run chứ
LR thì mình 2 tuần nay chưa pay còn WMZ thì mới qua là chưa pay à

lại còn có hiện tượng này sao hả trời..hay bạn mong rs quá nên hoa mắt..:binhsua01:....
Mong thì cũng có mong, nhưng chưa đến nỗi mờ mắt, mắt còn dùng để cạp cạp :binhsua79:
Chiều giờ log vào thấy bị vậy 2 lần rồi :binhsua74:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week