Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Các pro cho em hỏi 1 vấn đề là em muốn add 1 số WMZ vào 2 group pix có đc ko vậy bi banned j hem ? thanks các pro

WMZ 2 ngày rồi chưa Pay nhỉ ! có ai bị vậy ko ?

zị là tình hình chung rùi :D group cũ hqua cũng hem thấy vìa
group mới em hem bàn =))

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

Các pro cho em hỏi 1 vấn đề là em muốn add 1 số WMZ vào 2 group pix có đc ko vậy bi banned j hem ? thanks các pro

vô tư nhe bạn :D 10 group của mình đều cùng 1 ví Z

Group pix có bị banned hay không?
Các bác thử gõ web theo id group xem, điểm có tăng k, nếu tăng lên thì chứng tỏ chưa bị banned mà là do pay lâu thôi, còn nếu k tăng đồng nghĩa group của các bác bị banned rồi.

Các bác thử gõ web theo id group xem, điểm có tăng k, nếu tăng lên thì chứng tỏ chưa bị banned mà là do pay lâu thôi, còn nếu k tăng đồng nghĩa group của các bác bị banned rồi.
Gõ bằng web xem có tăng không với bằng soft có j` khác nhau hả bạn :|

bằng ji cũng dượlc miễn chủ GROUP còn load là được!

nó tăng nó cũng band ned bình thường bạn ah group mới không bay nhưng group lâu năm vẫn bay đều yên tâm nhé

up cho hôm nay nào...ai RS cái gì thì hô lên ..loa lên ..hét lên nhé...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week