Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
còn một group LR đơ từ hum 30 đến h là 17 ngày rồi hjx không biết có thím nào đạt mực thượng thừa như mình không nữa :binhsua75:

Show proof ngày mới nhé, pay 9h tối qua !

Mình order 15 ngày rùi, có 9$ LR, chiều qua nó pay 3$, để lại 6$, đến bây giờ LR vẫn chưa thấy tiền về :binhsua74: chẳng hiểu sao nữa

2 group of toi len 200$ roi ma LR no k chiu reset, 16 ngay doi cho, het me kien nhan roi,:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tạo group mới add WMZ kiếm tiền qua ngày cũng đc,
LR cứ để đấy coi như gửi ngân hàng
:binhsua03:

:binhsua72: sao hôm nay WMZ nó ko rs cho ta nhỉ
:sick còn LR thì đã 2 tuần rồi hết hi vọng vào nó

LR ngày thứ 17 chưa RS, não ruột, chuyển sang WMZ thì dc 2 ngày pay nhanh, 2 ngày nay cũng chẳng thấy Rs nữa, haizzz, tủi thân quá :((

1 số group được pay LR rồi, các group còn lại sẽ được pay tiếp nay mai thôi, đừng xót ruột :D

group của thằng em tớ được reset sau 6 ngày order payment

Last edited by a moderator:
LR ơi là LR pix ơi là pix!14 ngày rồi hic hà buồn chết mất!mới sáng ngủ dậy mở máy lên là vào check acc!mà nó chẳng RS gì cả buôn quá đi ngủ tiếp:binhsua72:

chờ LR cả 15 ngày mà chưa có,hôm qua quyết định làm 1 group xài WMZ .và kết quả là ngay tối qua đã được pay 5wmz.đây là hình ảnh để giúp anh em yên tâm hơn.show.jpg

2 group WMZ đợi gần 4 ngày rồi mà vẫn chưa thấy j' biết là nó sẽ pay nhưng đợi chờ là thấy mệt ròy !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week