Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Dạo này Pix pay LR nhanh thế...Cứ 1 ngày Pay 1 lần...Có tiền về có tinh thần hẳn...Kể mà pix áp dụng thanh toàn tự động như mấy trang HYIP thì có phải tinh thần hơn nữa ko :))
Thằng pix nó cũng thanh toán tự động đó cậu, từ khi cậu nhấn order nó ko pay về liền mà nó cho thời gian tự động reset là 1 đến 25 ngày đó, mã nguồn PHP nó cho phép làm như vậy và thời gian payout sau khi reset nó cũng cho tự động 1-2 ngày luôn.

Chứ hơi đâu nó ngồi nó bấm PAYOUT từng account :binhsua157:
Trừ khi nó ngi ngờ bác thì nó sẽ tạm dừng tự động payout acc của bác để xử lý và ko cho PAYOUT tự động nữa. Lúc đó PIX cảm thấy acc group của bác ko có vấn đề gì thì nó nhả ra cho tự động PAYOUT lại hoặc nó tự nhấn PAYOUT cho bác và reset luôn.

Last edited by a moderator:
sao mình order wmz mà có thấy tiền về đâu :binhsua156:
mn có tiền ăn tết tây vui vẻ nhé
Happy New Year :binhsua168:

sướng nhưng pri tăng đùng đùng :binhsua149:
sướng cái nì thì thiệt cái kia, khổ thân ghê :binhsua163::binhsua135:

sướng nhưng pri tăng đùng đùng :binhsua149:
sướng cái nì thì thiệt cái kia, khổ thân ghê :binhsua163::binhsua135:
Bác này chỉ đc cái nói đúng. Khổ ghê. Tui kéo pri 5 xuống mà chả thấy đâu chỉ thấy 3 lên 5. Nản. Tiền về rồi mà nó reset sớm quá, chưa kịp làm đc 6$ mà đã reset. h lại đâm ra lẻ 1$ mới đau chứ.

Mình có 7 cái ID, 2 cái 2 trên 40k code, 2 cái ID 1 trên 15k Code, 3 ID 0 mới Test...Gõ 5 hôm nay... thì kéo được 1 ID 40k code về 1, 2 cái 1 về 0...còn 3 cái 0 thì 1 cái gõ lên 9k vẫn 0, 2 cái kia chưa dùng đến...Làm gì tăng pri đâu, mặc dù thi thoảng gõ được 15, 20 phút toàn bị gạch đỏ rồi out soft ( asian nhé )... Hôm nay ngày cuối cùng của năm 2011 nên ko làm...Chứ mấy hôm LR đều về đủ...

LR đã rsset nhung money chua co trong vi.....Ngày đầu năm mới mà chậm chắc cả năm xui đây

Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver.2 )

Năm mới nhà mới nhé !:binhsua168:
Chúc năm mới pix pay đều đều ! :binhsua162:

Show cái proof mới oder tối qua cho anh em yên tâm ! :binhsua146::binhsua135:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member