Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
chẳng có dư án nào để nợ nần năm sau đâu đen bỏ mie ra ý chứ...giờ đến đêm 30 chỉ lo hết việc thui:sleep

Pay luc 19h sáng nay money đã có trong ví....LR

LR pay nhanh vô nhân đạo nhé

Ai bảo dùng lắm kiểu pay làm gì. Dùng loại nào dùng loại. Thấy cái này pay lâu tí lại chuyển sang cái kia. chịu đi thui :D^^

bác thông minh quá, lỡ giống 2 lần trước pay trễ cả hơn chục ngày mà cứ đâm đầu vào trong khi cuối năm phải sắm đủ thứ thì phải vậy thôi =,=

Có ai giao dịch qua muabanz.com chưa? Cho mình hỏi có uy tín ko vậy?

http://wm.transfer.vn/exchangewmz/ chi nhánh wmz tại VN sao ko đi đổi mà cứ chạy qua thằng khác chứ nhỉ ??? ngoài thằng này ra mình chưa có ý kiến sẽ thay đổi qua thằng khác . mấy thằng khác chỉ toàn ăn theo .

http://wm.transfer.vn/exchangewmz/ chi nhánh wmz tại VN sao ko đi đổi mà cứ chạy qua thằng khác chứ nhỉ ??? ngoài thằng này ra mình chưa có ý kiến sẽ thay đổi qua thằng khác . mấy thằng khác chỉ toàn ăn theo .

Ăn theo là 1 chuyện, còn chuyện tận tình với khách là chuyện khác nữa bác.

trang này cũng khá.
mua tiền giá cao hơn transfer.vn
nói chung là <100$ thì tôi thấy ok. còn gd lớn hơn thì no comment

muabanz thì cũng đc nhưng nhiều khi chờ vài tiếng chưa có $. như hồi sáng này cần tiền gấp mà ex 3 tiếng chưa có tiền. làm công việc lỡ dỡ.sau này có ex thì xem có cần tiền gấp ko mà chọn trang, cứ như hồi sáng này buồn thật

trang này cũng khá.
mua tiền giá cao hơn transfer.vn
nói chung là <100$ thì tôi thấy ok. còn gd lớn hơn thì no comment
Đúng rồi, m thì chưa gd bao giờ nên mới hỏi các bạn đi trc xem thế nào. Vì m thấy trang nè mua giá cao hơn mà. Đang ủ đợi gần Tết mới bán đi sắm tết. Mà cái no commet ởi đây là sao vậy bạn? b chưa giao dịch trên 100 Z à hay là có vd gì?

muabanz mình gd thường xuyên nè
cách vài ngày gd 1 ít
giá nói chung là cao
còn nhanh hay ko thì tùy
buzz yh mà trả lời thì mới gd

Đúng rồi, m thì chưa gd bao giờ nên mới hỏi các bạn đi trc xem thế nào. Vì m thấy trang nè mua giá cao hơn mà. Đang ủ đợi gần Tết mới bán đi sắm tết. Mà cái no commet ởi đây là sao vậy bạn? b chưa giao dịch trên 100 Z à hay là có vd gì?
no comment là chưa gd lần nào quá 100Z hết. còn <100Z thì lúc nào cũng tiền bạc về đầy đủ cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week