Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Ai thích gõ 1 chữ thì cứ chịu hậu quả zay thôu, tui thì chơi 2 chữ, công bằng mà nói, pix rất thương tui =))

Hix! Group 74$ chưa pay mà thế này!

PTS hay quá ta :))

gần tết rồi cho người ta đi chơi đi . ra tết lấy tiền cũng được miễn sao tết mình no k nợ =))

tui ko hỉu nó làm ăn cho nó thì nó đàng hoàng,vụ ban lên ban khi thoát ra hoặc sơ sót gì đó thì nó kiếm cách ban nhanh lắm.còn vụ nó pay chậm thì nó cứ để nề hà mãi,gom đống rồi nó cũng ban mình 1 cái lẹ lắm,1$ bên nga là bao nhiu lắm,vậy mà nó bóp chét,uhwf thì cứ cho nó là dân kinh doanh đi.nhưng kinh doanh kiểu đó thì ông trời có ngày cũng phải để mắt

tui ko hỉu nó làm ăn cho nó thì nó đàng hoàng,vụ ban lên ban khi thoát ra hoặc sơ sót gì đó thì nó kiếm cách ban nhanh lắm.còn vụ nó pay chậm thì nó cứ để nề hà mãi,gom đống rồi nó cũng ban mình 1 cái lẹ lắm,1$ bên nga là bao nhiu lắm,vậy mà nó bóp chét,uhwf thì cứ cho nó là dân kinh doanh đi.nhưng kinh doanh kiểu đó thì ông trời có ngày cũng phải để mắt

tốt nhất bây h nên chia acc ra nhiều group lẻ tẻ, 100 group đi nữa tiền cũng về 1 ví của mình
có ban thì cũng ko đau khổ mún nhảy xuống sông Tiền như bác bị âm 150 mấy $

Z đã cập bến.
tình hình là 2 ngày Z pay 1 lần.

reset mà chưa + tiền vào ví.:sleep

Last edited by a moderator:
11h10 tiền sẽ về ví nhé thông tin chính xác 100% đó

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

z dã về sớm hơn dự tính của tớ :superman

Z hôm nay vẫn như mọi hôm. Có điều hơi chậm. Mọi hôm 22h có rùi hôm nay 23h mới có. Hik:sleep

z z z về nhà nhà rất vui
mẹ đang may áo mới nhé ai cũng vui mừng ghê
mùa xuân này em đã lớn biết đi thăm ông bà :binhsua50:

mắc cười quá, order Z thì pay LR, order LR thì lại pay Z pix điên :sick
Ai bảo dùng lắm kiểu pay làm gì. Dùng loại nào dùng loại. Thấy cái này pay lâu tí lại chuyển sang cái kia. chịu đi thui :D^^

Hình như LR reset lúc 12h hôm qua. 11h30 vào chưa thấy reset mà giờ vào đã thấy reset và tiền đã về ví rồi. Ít người làm hay sao mà thanh toán dạo này thích thật :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week