Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
pix scam chăng, chắc đang định làm quả chót @@!

hi vọng 11h nó pay.nó ko scam đâu mà lo bạn ,uy tín 4 năm ,hợp đồng cũng nhiều,sao bán đi danh dự mang tiếng là scam làm gì ^^.trả lắc nhắc vì kẹt đó thôi.hôm qua mình pay nó chừa lại 2$ cho mình,trong khi đó mình ko bị ban.lúc sao khoảng 2-3 tiếng mình gõ thêm 2 $ và ấn oderpayment được,chắc pix đang kẹt tiền ghê lắm.giống mấy group lớn.admin chưa trả thì cầm cố để trả từ từ cho mem để mem khỏi hoảng loạn mà :)

vẫn có cảm giác là pix sẽ scam @@!

Mình đang làm cho nhóm 18 và pix cũng chưa pay tiền cho nhóm (trưởng nhóm nói 1 tuần rồi), nhưng thứ 2 này trưởng nhóm sẽ lấy tiền túi bỏ vào ngân hàng để pay cho mình. Làm nhóm lớn có lợi hơn nhóm nhỏ nhiều

gửi thư qua cho admin bảo sang năm mới đơn giá lên 2$/1k code đi anh em.
vật ja leo thang, cái j cũng tăng ja, hic hic
:binhsua02: :binhsua02:
mà chưa thấy admin nói thưởng Tết j cả ta. cứ im im ko à

mình 2 gr cũng chưa đc pay. Mà vừa mình đánh ko hiểu tại sao bị trừ 9$ luôn, giờ balance còn -0.3$. và trong phần lịch sử thanh toán nó ghi là trừng phạt. Vậy là mình chỉ bị trừ tiền thôi hay cả baned nữa vậy các bạn? Mình vừa mail cho admin hỏi. Đang buồn não ruột. Kiếm mấy ngày nay trong tích tắc mất luôn. Không hiểu.:binhsua75:

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa lr rs kìaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
nhưng wmz ngày t3 rồi vẫn chưa rs

Scam rồi :)) ! ai nghĩ được nghĩ đi =))
WMZ sau vài ngày liên tục giờ cũng đứng luôn rồi ;) !
chắc thử đổi qua paypal :))

mình 2 gr cũng chưa đc pay. Mà vừa mình đánh ko hiểu tại sao bị trừ 9$ luôn, giờ balance còn -0.3$. và trong phần lịch sử thanh toán nó ghi là trừng phạt. Vậy là mình chỉ bị trừ tiền thôi hay cả baned nữa vậy các bạn? Mình vừa mail cho admin hỏi. Đang buồn não ruột. Kiếm mấy ngày nay trong tích tắc mất luôn. Không hiểu.:binhsua75:

Theo mình biết thì trong Group của bạn có acc bị band, mỗi acc như vậy là bị trừ 3$.

Số bác đen rồi ID phụ bị banned đó 3$/em

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

gửi thư qua cho admin bảo sang năm mới đơn giá lên 2$/1k code đi anh em.
vật ja leo thang, cái j cũng tăng ja, hic hic
:binhsua02: :binhsua02:
mà chưa thấy admin nói thưởng Tết j cả ta. cứ im im ko à
Sad ! Mong là nó trả đủ $ của mình là hạnh phúc rồi còn chờ nó thưởng sao ! Nếu thưởng gì thì thưởng chứ thưởng Cam là em không lấy đâu :((

Các bác xem bác teamteenheart đã pay chưa, qua cậu ấy mà làm lại nè. :) :binhsua01:
http://ecapteam.com/xLRxx/indexss.php (Bên cạnh zzhoanghungzzz) nhé :p Sau 6 ngày được pay đó :p

Nhắc lại ông teamteenheart mà nản vkl :|

---------
LR đã reset rùi nha, pix thì domain đến 2021 lận, các bạn yên tâm :)

trời ơi PIX đã scam 20$ LR của tôi :(( . Trời ơi 10 ngày mòn mỏi chỉ ăn cơm không ko có muối , nước tương nước mắm đó :(( .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week