Warning Mời mod @Dinhnguyen2014 vào xử lý.

Status
Not open for further replies.
ko có giấy tờ vay mượn gì CA giải quyết ah thím
có log chat , email !

nếu chuyển qua ngân hàng thì ok còn nếu vay tiền điện tử PM BTC .. thì không giải quyết!

Đây là giao dịch dân sự nên quy về tranh chấp dân sự! Công an không giải quyết vụ này trừ khi có bằng chứng Dinh nguyen lừa đảo, lợi dụng tín nhiệm để chiếm đoạt tài sản ...

Lót dép hóng tình hình :D

có log chat , email !
vay mượn tiền phải thông qua các giấy tờ chứ, log chat email sao đc nhỉ ?
Adu, không giấy tờ luôn á? Chắc đùa :3
thì mấy ổng mượn tiền chỉ qua pm yahoo đồ mà chứ giấy tờ gì đâu, chứ có giấy tờ thì việc gì rp trên này cho khổ

Giang hồ gì, mọi người bàn luận chuyện bị giang hồ đòi nợ thôi :v.
Tiện vụ này nhắc vụ mình cũng bị kẹt chỗ thằng bạn thân 50 củ, nó trốn nợ dạt nhà qua China rồi.
Cứ lên CA TP trình bày là xong, hơi đâu mà dây dưa với tụi đó.
Còn vợ nó ở nhà không ông :rolleyes:

Một năm quá xui đối với mmo4me. Dính hết mod này đến mod khác giờ cũng mong dừng lại tại đây....

Mình đã chờ quá lâu rồi và cuộc hẹn cuối cùng 07/05 và hnay đã quá gần 10 ngày rồi mình chờ hết nổi. Mong MOD @dinhnguyen2014 vào xử lý cho rõ ràng để EM còn làm việc khác số tiền rất lớn đối với em.

Mình đã cho quá nhiều cơ hội rồi. Và đã inbox cả (FOURUM + YAHOO + SKYPER ) và SDT giờ thì đã thuê bao....

--INBOX MMO4ME --> thấy đã xem + vẫn đang hoạt động bình thường ở forum và không trả lời..(Yesterday at 8:22 PM)

--YAHOO --> Off

--Skyper --> off

Mình đã gặp ở ngoài tại NHA TRANG mình rồi. Lúc cần năng nỉ gọi điện liên tục . Lúc Trả thì không thấy đâu. Hẹn tới đây cũng mấy tháng rồi.

LUẬT NHÂN QUẢ CÒN ĐÓ... EM KHÔNG ÉP ANH... MÀ ĐÂY LÀ A ÉP E

Đã giao dịch với ông @dinhnguyen2014 này cũng uy tín lắm, mà lấu lắm rồi, xưa lắm rồi! chưa scam ai bao giờ...
bạn và ông ấy giao dịch dân sự cho mượn tiền thì chịu rồi, chọn mặt gửi vàng thôi. mong ông ấy sớm ngày bình phục mà trả nợ cho bạn.

chúc thớt may mắn.
hey...:(:(

Ông đừng có ba láp. Tôi vay tạm 1 lần 1000 PO và 1 lần 500.000 tiền mặt ông có mất cái gì đâu, vơ cả nắm à

Bạn mmo thì cũng chỉ chứng mực nào đó thôi Trí à. Mỗi người có một gia đình, địa vị riêng, nên khi bạn mmo mượn số tiền lớn trong hoàn cảnh náo đó suy xét kỹ sẽ thấy có vấn đề. Giả sử ngồi cafe cùng nhau, rớt ví, hay nửa đêm thiếu Z hay PM còn cân nhắc, có một lý do hoàn và cảnh hợp lý. Còn bỗng dưng bạn mmo pm vay vài triệu để ABC hay project nào đó là có vấn đề ít nhất là với CUỘC SỐNG CỦA HỌ, mình ko nên mạo hiểm. Mình biết Trí hiện còn là chủ nợ của một số người nữa cơ, khi mà hậu quả vượt quá cái "certificate ảo" thì bùng là đương nhiên.

Tốt nhất là ko nên cho vay khi không có một cơ sở vững chắc, đừng tạo điều kiện cho con người nảy sinh tà tâm.
Có thiện chí và làm đúng theo cam kết thì mở đường lui và ngược lại
đang oder joma hả e, kkkaka

Ông Mod này hồi xưa chỉ tuyển captcha thui mà. Mới gần đây thì chơi Invest. Chắc dính đậm rùi đây nên mất khả năng thanh toán. Cơ hội lấy lại tiền có lẽ là 0%.

đời k tin dc ai cả mới có thằng lừa mình 400k tiền mua giấy chùi đít của mình nó để nó lau mồm cho cả anh chị em ông bà già nhà bố mẹ nó:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Last edited:
Uy tín với ko có khả năng trả nợ nó khác.Đôi khi tại tính thế mà nó lệch(ai chả tham).Cũng có chừng mực thôi,,đừng mạt sát quá mọi người,coi chừng bị ảnh hưởng tâm lý đám đông&tôi cũng đã như vậy.
Colgate: Mà lỡ là....phải chịu trách nhiệm...LÊN TIẾNG.

vãi thật , cho mượn gì tới 43tr , trong nhà mà nó còn lừa nhau nữa chứ đừng nói là người ngoài , mình cho bạn thân mình mượn có 2tr thôi mà nó lặn 1 năm rồi đấy , và cũng ko thèm đt nói 1 cậu , hết đường nói luôn

vãi thật , cho mượn gì tới 43tr , trong nhà mà nó còn lừa nhau nữa chứ đừng nói là người ngoài , mình cho bạn thân mình mượn có 2tr thôi mà nó lặn 1 năm rồi đấy , và cũng ko thèm đt nói 1 cậu , hết đường nói luôn
bạn thân mà 2tr đã lặng thế mà cũng gọi là bạn thân sao bác, kiểu này là thân ai náy lo thì đúng hơn

bạn thân mà 2tr đã lặng thế mà cũng gọi là bạn thân sao bác, kiểu này là thân ai náy lo thì đúng hơn
ko phải nó lặng mà nó ăn chơi giờ hết tiền rồi nhà ko cho tiền nên nó ko có tiền trả và cứ thế trôi qua vậy đó bác , trách nó là hưa hẹn đủ điều . mình cũng ko muốn đòi nó thích thì nó trả thôi

@dinhnguyen2014 shin đã unset mod ! cho thêm 24h để chờ câu trả lời chính thức của bạn !

Hồi sinh viên, mình mượn thằng bạn 2 củ và 2 năm mới trả lại được cho nó.... cơ mà 2 năm ấy, cứ cuối tuần lại nhậu nhẹt vs nó =))

Hồi sinh viên, mình mượn thằng bạn 2 củ và 2 năm mới trả lại được cho nó.... cơ mà 2 năm ấy, cứ cuối tuần lại nhậu nhẹt vs nó =))
uhm chắc thế mới có cái nick như hôm nay chăng :eek:

Hồi sinh viên không nhờ thằng bạn cho mượn tiền đóng học phí thì giờ chắc còn học

Haizz, thật ra có thể lúc đầu người ta ko muốn thế, cơ mà chết sâu quá thì mới đâm ra cơ sự này, cũng gần 50 củ thôi ko có gì gọi là quá sức với số $ này nếu thực sự muốn trả. Hy vọng bác kia mau lo đủ số $ trả đc cho chủ thớt :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week