Warning Mời mod @Dinhnguyen2014 vào xử lý.

Status
Not open for further replies.
Hồi sinh viên không nhờ thằng bạn cho mượn tiền đóng học phí thì giờ chắc còn học
Hồi SV tôi đi lái MBBG để lấy $ đóng học phí đấy :oops: ..
Về còn nuôi đc 3 em phòng bên cạnh, mấy em học Sân Khấu Điện Ảnh, xinh như mộng :D

Hồi SV tôi đi lái MBBG để lấy $ đóng học phí đấy :oops: ..
Về còn nuôi đc 3 em phòng bên cạnh, mấy em học Sân Khấu Điện Ảnh, xinh như mộng :D
Đệch ngày xưa tỉnh lẻ lên biết mịa gì đâu, chứ giờ mà sinh viên thì tiền có khi còn nhiều hơn đi làm chứ nhỉ

Ngày đó có mấy em đại gia bập vào mà run lẫy bẫy vì mẹ dặn lên trên SG phải phòng ngừa giữ thân.

Đệch ngày xưa tỉnh lẻ lên biết mịa gì đâu, chứ giờ mà sinh viên thì tiền có khi còn nhiều hơn đi làm chứ nhỉ

Ngày đó có mấy em đại gia bập vào mà run lẫy bẫy vì mẹ dặn lên trên SG phải phòng ngừa giữ thân.
Lại ngồi hát bài "Mong Ước Kỷ Niệm Xưa" ... Nếu đc làm lại thì sẽ làm rất nhiều thứ tốt hơn ngày xưa đã từng làm nhiều :v

Có 43tr ... ít quá vậy... thế mà cũng scam..

nếu không muốn trả họ sẽ có muôn ngàn lý do để biện hộ:D

Một năm quá xui đối với mmo4me. Dính hết mod này đến mod khác giờ cũng mong dừng lại tại đây....

Mình đã chờ quá lâu rồi và cuộc hẹn cuối cùng 07/05 và hnay đã quá gần 10 ngày rồi mình chờ hết nổi. Mong MOD @dinhnguyen2014 vào xử lý cho rõ ràng để EM còn làm việc khác số tiền rất lớn đối với em.

Mình đã cho quá nhiều cơ hội rồi. Và đã inbox cả (FOURUM + YAHOO + SKYPER ) và SDT giờ thì đã thuê bao....

--INBOX MMO4ME --> thấy đã xem + vẫn đang hoạt động bình thường ở forum và không trả lời..(Yesterday at 8:22 PM)

--YAHOO --> Off

--Skyper --> off

Mình đã gặp ở ngoài tại NHA TRANG mình rồi. Lúc cần năng nỉ gọi điện liên tục . Lúc Trả thì không thấy đâu. Hẹn tới đây cũng mấy tháng rồi.

LUẬT NHÂN QUẢ CÒN ĐÓ... EM KHÔNG ÉP ANH... MÀ ĐÂY LÀ A ÉP E

chia buồn cùng trí nhé. chúc trí sớm lấy lại tiền

thế là BQT có bồi thường tiền k nhỉ ;)
Giao dịch ko có confirm trong forum thì ko chắc, nếu có thì $100.
Cơ mà hy vọng ko phải lôi nhau ra CA, có 43t thôi ko phải là số $ ko thể lo đc. Mong vấn đề nhanh đc giải quyết vui vẻ cho cả 2 bên.

Giao dịch ko có confirm trong forum thì ko chắc, nếu có thì $100.
Cơ mà hy vọng ko phải lôi nhau ra CA, có 43t thôi ko phải là số $ ko thể lo đc. Mong vấn đề nhanh đc giải quyết vui vẻ cho cả 2 bên.
lôi ca vào nhiều khi ảnh hưởng 4rum vì ông kia cho mượn tiền vì lý do lão kia là mod

lôi ca vào nhiều khi ảnh hưởng 4rum vì ông kia cho mượn tiền vì lý do lão kia là mod
Chả ảnh hưởng gì cả. "Cơ Cấu" hết rồi nhé bợn.
Nghĩ sao bao cái forum tạch còn mmo4me trụ vững sau bao cơn sóng thần Biển Đông. MMO4ME mạnh vê lờ đó :rolleyes:
Vấn đề là mong sao 2 bên giải quyết ổn thỏa dĩ hòa vi quý cho đỡ phải lôi CA vào, theo pháp luật cũng cần $, mêt lắm.

Nghĩ sao bao cái forum tạch còn mmo4me trụ vững sau bao cơn sóng thần Biển Đông. MMO4ME mạnh vê lờ đó :rolleyes:
Vấn đề là mong sao 2 bên giải quyết ổn thỏa dĩ hòa vi quý cho đỡ phải lôi CA vào, theo pháp luật cũng cần $, mêt lắm.

bác cho em hỏi ngu 1 câu
Chơi mmo có vấn đề j mà lại phải sợ công an vậy

bác cho em hỏi ngu 1 câu
Chơi mmo có vấn đề j mà lại phải sợ công an vậy
Mấy thằng liên quan tới ú ờ phải sợ thôi bạn, còn kiếm $ chân chính thì ko có gì cần phải sợ :)
Với lại nó liên quan tới vấn đề .... Ko tiện nhắc tới ở public, cần chi tiết cứ inbox :v

vãi cả "cơ cấu" =="

đọc lướt cái nick ý chang annhauratien -- :v

Hồi xưa bán cái thẻ game Avatar lãi khủng luôn, đúng là toàn chơi bời, có làm j đâu mà mỗi tháng đc 5 củ, ở nhà dì, tiền ăn, tiền nhà ... thì bme cho .... đúng thời điểm vào forum, thế là làm cái nick an choi ra tien, có giống ăn nhậu j đâu =))

thôi bỏ đi, bàn tán lan man chi nhiều vậy

topid ng ta đòi tiền , toàn là mấy lão lên khoe đời :p:p

chủ thớt có zk chưa . nếu chưa chak đòi $ về lấy zk oy` :p:p

Mấy thằng liên quan tới ú ờ phải sợ thôi bạn, còn kiếm $ chân chính thì ko có gì cần phải sợ :)
Với lại nó liên quan tới vấn đề .... Ko tiện nhắc tới ở public, cần chi tiết cứ inbox :v
cái gì anh cũng biết nhỉ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week