BSC Tìm cao nhân xử lý case " Send usdt nhầm mạng lưới "

mình thì ko biết địa chỉ mạng avax-cchain có giống mạng Bep20 ko, nhưng mà có một số mạng địa chỉ ví sẽ khác các mạng còn lại, giống như địa chỉ mạng solana sẽ khác bep20, có thể vì thế mà sàn nó ko hỗ trợ được
metamask có support avax-cchain pro, nên là case này cùng địa chỉ khác network thôi ;)

k có đâu b ơi.. send vào là vào hotwallet của sàn. bên htx nó cũng k có ví web3 như binance. mà kể cả có ví web3 thì lúc tạo cũng sẽ ra một ví khác chứ k có chuyện giống ví spot
pro làm căng lên tí, support không được thì qua đâu em cũng không rõ, thường nó sẽ nói chuyển bộ phận kĩ thuật xử lý (pro nhờ hứa típ đầy đủ o_O), network confirmed thì tiền trong ví bọn nó hết chứ đâu mà (khác mỗi network)

pro làm căng lên tí, support không được thì qua đâu em cũng không rõ, thường nó sẽ nói chuyển bộ phận kĩ thuật xử lý (pro nhờ hứa típ đầy đủ o_O), network confirmed thì tiền trong ví bọn nó hết chứ đâu mà (khác mỗi network)
tất nhiên là tiền đang trong ví tụi nó . nhưng chính sách sàn nó k xử lý b ơi. mình cũng hỏi nhiều chỗ mà chưa cửa nào thông

còn chuyện tips là chắc chắn. nhưng bno k làm ấy chứ

AE trong forum có quen ai bên HTX mà xử lý dc case này giúp mình, mình xin hậu tạ lớn luôn !

AE trong forum có quen ai bên HTX mà xử lý dc case này giúp mình, mình xin hậu tạ lớn luôn !
theo mình là không cứu đc. trước mình send trên sàn binance cũng dính 1 lần support bó tay.
đã send r thì làm gì có vụ can thiệp vào ví người ta back tiền được. Cay vãi đạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back