Warning Mời mod @Dinhnguyen2014 vào xử lý.

Status
Not open for further replies.
Hồi SV tôi đi lái MBBG để lấy $ đóng học phí đấy :oops: ..
Về còn nuôi đc 3 em phòng bên cạnh, mấy em học Sân Khấu Điện Ảnh, xinh như mộng :D

Úi quá ghê......mà MBBG là gì thế.....có phải ......>>>>>????

cho vay mượn bên ngoài thì ra ngoài tìm đòi nợ chứ lên day giải quyết dược gì
bạn bè thân thiết cho vay còn xù đây mà. Mình có thằng bạn bên Đài Loan .Một lần về VN chơi nghe anh em bên đây chém gió thích quá thế là ném cho chú kia 50chai tiền đầu tư.Thật ra chú kia tối ngày đề đóm cá độ đá banh chứ chả làm ăn gì .Nó đang thiếu nợ người ta hơn 300 bị gian hồ truy sát . 50chai chú kia đưa nó đem đi bỏ trốn từ đó tới giờ cũng cả năm rồi ,đến nhà nó đòi ba mẹ nó nói ko biết ko hay ko giải quyết:D
Mất tiền luôn vì nó ở DL lâu lâu mới về được

Vãi, ông kia nặn sâu quá ko có 1 tí phản hồi nào. Ko nhiệt tình giải quyết vấn đề rồi o_O

Có lẽ thớt cho vay tính lãi nên mới hết 43 chai thế kia. Chấp nhận rủi ro vậy :confused:

oác , banned có 7 ngày thôi ak

@dinhnguyen2014 không nói dù chỉ 1 lời ! banned !
Nghe đồn bạn ấy cũng 3x vậy mà ko đủ bản lĩnh vào xin lỗi một câu phải pho e vờ chứ lão. Đồng thờ cờ lo se topic đc rồi

mấy bác phán ghê thế? từ từ bác ấy trả nhưng k bít khi nào:D

mấy bác phán ghê thế? từ từ bác ấy trả nhưng k bít khi nào:D
Với mình thì mình ko phê phán, ai cũng có lúc lên voi xuống chó, cơ mà vấn đề ko thấy bạn ấy vào nói gì.
Ít ra cũng phải trình bày rõ ràng. 43 củ thì chia làm 3 lần trả thì nhẹ nhàng mà kiểu gì cũng xong. Có lẽ mọi người phê thán thái độ thiếu tinh thần hợp tác giải quyết vấn đề.

cũng đang nợ thằng bạn 50tr ko biết có nên mua vé máy bay ko đây

7 page rồi dài vãi đái mod đúng là sướng như tiên :))
.........:D

CHIỀU NAY MOD @dinhnguyen2014 đã pm trí và nói rõ ràng. 1 tháng sẽ gởi 2tr và trí cũng đồng ý.. Cuộc sống trí cũng không bao giờ ép người nào vào đường cùng và ngược lại.

VÀ TÂM NGUYỆN CỦA MOD @dinhnguyen2014 chỉ muốn mở lại tài khoản để theo dõi fỏrum và không còn hoạt động gì nữa.

MONG ADMIN và CÁC MOD giúp đỡ cảm ơn các bạn. Nhờ Mod đóng dùm topic

Anh ấy cũng lớn tuổi, nên từng trải hơn em, không thể so sánh với em, nhưng thật ra, trong lúc hoảng loạn, mình ko biết xử trí như thế nào cho phải đâu các anh à.
Em cũng đang nợ tiền. Bây giờ thì đã bớt áp lực, nhưng những ngày đầu, em ko dám đối mặt, mệt mỏi và hoảng loạn lắm.
Em mong anh Trí sẽ nhận lại đc tiền, và mong anh kia sẽ giải quyết đc mọi việc. Em thấy thương hơn là trách. Vì chính em cũng đang như vậy.
Mong mọi việc sẻ ổn...

CHIỀU NAY MOD @dinhnguyen2014 đã pm trí và nói rõ ràng. 1 tháng sẽ gởi 2tr và trí cũng đồng ý.. Cuộc sống trí cũng không bao giờ ép người nào vào đường cùng và ngược lại.

VÀ TÂM NGUYỆN CỦA MOD @dinhnguyen2014 chỉ muốn mở lại tài khoản để theo dõi fỏrum và không còn hoạt động gì nữa.

vl vậy mà bác cũng chịu 43tr tính ra trả gần 2 năm chứ ít gì, ko phải mình ác chứ dm mượn tiền ng ta đc thì trả đc, ko quen biết gì người ta cho vay hơn 40tr như thế rồi ko có khả năng chi trả vậy 43tr kia đi đâu về đâu rồi ?

Vào mở lại acc đi scam người khác lấy tiền trả nợ thôi cứ band đi, cũng chỉ là cái acc thôi mà, mà để theo dõi forum đâu cần phải acc đâu

Đã unbanned ! closed topic !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,593
Latest member
ab77onl

Most viewed of week