Warning Mời mod @Dinhnguyen2014 vào xử lý.

Status
Not open for further replies.

dinhkienphong

Senior
Verified
Reactions
933
MR
0.329
Insuree Balance
55784|1500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-2-pm-22-75-all-bank.273268/|0||0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/dinhkienphong-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang-chuyen-tien-ngay.287528/
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/go-limit-ppvn-us-rut-vn-us-180-ngay-vcc-lam-docs-go-mc011-ebay-tang-limit-bh-1500-all-bank.359944/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Một năm quá xui đối với mmo4me. Dính hết mod này đến mod khác giờ cũng mong dừng lại tại đây....

Mình đã chờ quá lâu rồi và cuộc hẹn cuối cùng 07/05 và hnay đã quá gần 10 ngày rồi mình chờ hết nổi. Mong MOD @dinhnguyen2014 vào xử lý cho rõ ràng để EM còn làm việc khác số tiền rất lớn đối với em.

Mình đã cho quá nhiều cơ hội rồi. Và đã inbox cả (FOURUM + YAHOO + SKYPER ) và SDT giờ thì đã thuê bao....

--INBOX MMO4ME --> thấy đã xem + vẫn đang hoạt động bình thường ở forum và không trả lời..(Yesterday at 8:22 PM)

--YAHOO --> Off

--Skyper --> off

Mình đã gặp ở ngoài tại NHA TRANG mình rồi. Lúc cần năng nỉ gọi điện liên tục . Lúc Trả thì không thấy đâu. Hẹn tới đây cũng mấy tháng rồi.

LUẬT NHÂN QUẢ CÒN ĐÓ... EM KHÔNG ÉP ANH... MÀ ĐÂY LÀ A ÉP E

Last edited:
chắc tầm 3-5 củ khoai rồi đây :eek:

đổi màu hồi nào vậy ta,

3-5 củ nó không thèm đòi đâu
tiền mà bạn... làm cực khổ chứ sung sướng gì đâu mà bạn nói vậy...

MOD @dinhnguyen2014 nhìn ở ngoài rất hiền nên mình mới cho VAY như vậy.

Với trí cũng tin tưởng a ấy cũng lớn và làm mod mmo nữa bạn à...

đổi màu hồi nào vậy ta,

3-5 củ nó không thèm đòi đâu
Tut kiếm tiền mới đây chăng ? :eek:

tiền mà bạn... làm cực khổ chứ sung sướng gì đâu mà bạn nói vậy...

MOD @dinhnguyen2014 nhìn ở ngoài rất hiền nên mình mới cho VAY như vậy.

Với trí cũng tin tưởng a ấy cũng lớn và làm mod mmo nữa bạn à...

Nha Trang - Ha Nội, có nói chyện trên đt, nếu gặp ko biết mình vay bạn có đc ko nhỉ. Bọn bạn nó bảo nhìn mặt mình dê dê, đểu đểu =.=!

cùng tên cùng ở nha trang luôn :D chắc vài bữa mình cũng phải làm 1 cú :D ngon quá xá tận 43 củ khoai

Trí công nhận vốn mạnh thật, cho mỗi ông mod mượn vài chục tr xài xả láng

Mình nghĩ làm được mức lương 1 tháng cỡ đó hoặc hơn thì chả ai dại mà đem cái uy tính của mình ra bán cả đâu. Nếu nói có lương trả chắc cũng trả thớt nhiều lần chứ ko găm nỗi 1 phát trả ngay đâu có thể 2 3 đợt.

Nên thôi thớt chuẩn bị tinh thần chứ mà để đến khi đó lên tim thì lại tốn thêm mớ tiền thuốc

PS: Sống trên đất mmo này cũng lâu Nick mod nào mà đến mức lên thread này thì ............... hy vọng chú này ngoại lệ

Một năm quá xui đối với mmo4me. Dính hết mod này đến mod khác giờ cũng mong dừng lại tại đây....

Mình đã chờ quá lâu rồi và cuộc hẹn cuối cùng 07/05 và hnay đã quá gần 10 ngày rồi mình chờ hết nổi. Mong MOD @dinhnguyen2014 vào xử lý cho rõ ràng để EM còn làm việc khác số tiền rất lớn đối với em.

Mình đã cho quá nhiều cơ hội rồi. Và đã inbox cả (FOURUM + YAHOO + SKYPER ) và SDT giờ thì đã thuê bao....

--INBOX MMO4ME --> thấy đã xem + vẫn đang hoạt động bình thường ở forum và không trả lời..(Yesterday at 8:22 PM)

--YAHOO --> Off

--Skyper --> off

Mình đã gặp ở ngoài tại NHA TRANG mình rồi. Lúc cần năng nỉ gọi điện liên tục . Lúc Trả thì không thấy đâu. Hẹn tới đây cũng mấy tháng rồi.

LUẬT NHÂN QUẢ CÒN ĐÓ... EM KHÔNG ÉP ANH... MÀ ĐÂY LÀ A ÉP E

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Cho vay mấy xu làm vốn cưới vk phát b hiền

Có thì ngta đã trả rồi, vì chưa có nên mới thế này. :(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member