=)) Mod

Status
Not open for further replies.

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
mình vừa bị ban chat box với cái lí do là spam 1 câu trong 3 lần ;)) nhưng mình nghĩ đây đếch phải cái lý do chính =))
thực sự là do 4rum bị làm sao , khi mình vào 1 topic nào đó rồi back ra thì bị lặp lại câu chat của lần trước , mình cứ vào 1 topic ra là lại bị lặp lại =)) . Gặp ngay đứa trẻ con trước bị mình trêu nó band ngay :x
Mình thấy cũng khá buồn cười ;)) trước cái đứa mod vừa ban mình thì chửi bậy ở CB vẫn thấy làm mod và nhởn nhơ còn mình chỉ bị lập lại câu trước do vào 1 topic và back ra chứ không hề có ý spam =)) Cái Lý do đáng nhẽ nó phải ghi là do bị mình xoáy vụ nick LR nên nó cay cú mới band mới đúng . Mình ngồi chat ở CB khá nhiều và cũng có gặp qua nhiều mod thấy mình lập lại câu như thế chỉ nhắc chứ không band ;)) mình thấy thật sự cách làm việc của nó quá trẻ con ;)) liệu có xứng đáng làm mod ? trong từng câu nói của nó như kiểu có ý , tao là mod tao có quyền , cách nó nc trên CB cũng khá khệnh khạng =))
Viết cho vui nhé , cứ gạch đá thoải mái .
( À mình hi vọng mấy chú gạch đá thì ném = ý kiến nhìn nhận khách quan chứ không nên có kiểu tao là bạn nó thì tao ném gạch đâu nhé ;)) )

Last edited by a moderator:
mod forum mình đứng đắn lắm cậu. đừng nghỉ bậy mà tội cho các bác ý :binhsua26:

Upvote 0
có khi cần phải thêm vào độ tuổi quy định của mod mới đúng ... trẻ con quá nhiều khi hơi nhí nhảnh ;))

Upvote 0
=
=)) thế thì phải ban khá nhiều người vì câu đó lấy lại của 1 câu khác mà rất nhiều người nói =))
Tóm lại là ban đúng rồi phải không còn mấy người khác thì cậu đâu cần quan tâm :m021:

Upvote 0
Nguyên bài viết của cậu toàn là mấy emoticon dạng như: =));)):x
Đủ thấy cậu có thể đã thiếu nghiêm túc và đùa giỡn với mod. Lúc đầu tui còn bênh cậu và trách mod nặng tay.
Giờ tui thấy ông bị ban là phải goy.

Upvote 0
Tóm lại là ban đúng rồi phải không còn mấy người khác thì cậu đâu cần quan tâm :m021:
=)) ban là đúng , đúng ở cái chỗ đếu nào thế ? cùng 1 câu mà 3 người nói cùng 1 thời điểm , cùng 1 ý nghĩa chỉ ban có 1 người =)) thế nào là đúng =)) thích ném gạch thì phải biết suy nghĩ , mình chỉ thấy buồn cười ở cái chỗ nó ghi lý do là band vì spam lặp lại 3 lần cùng 1 câu mà không phải vì cay cú vì bị đá xoáy lần trước =))

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Nguyên bài viết của cậu toàn là mấy emoticon dạng như: =));)):x
Đủ thấy cậu có thể đã thiếu nghiêm túc và đùa giỡn với mod. Lúc đầu tui còn bênh cậu và trách mod nặng tay.
Giờ tui thấy ông bị ban là phải goy.
Mình chỉ tôn trọng ai có suy nghĩ còn với những cái đứa to xác đầu óc trẻ con thì xin lỗi mình không cần phải tôn trọng cho nó mệt !

Upvote 0
Mình ban đó
Thế cho hỏi cậu ghi câu đó là câu gì :m190:
Ghi thử xem nào :m190:

Upvote 0
=)) ban là đúng , đúng ở cái chỗ đếu nào thế ? cùng 1 câu mà 3 người nói cùng 1 thời điểm , cùng 1 ý nghĩa chỉ ban có 1 người =)) thế nào là đúng =)) thích ném gạch thì phải biết suy nghĩ , mình chỉ thấy buồn cười ở cái chỗ nó ghi lý do là band vì spam lặp lại 3 lần cùng 1 câu mà không phải vì cay cú vì bị đá xoáy lần trước =))

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Mình chỉ tôn trọng ai có suy nghĩ còn với những cái đứa to xác đầu óc trẻ con thì xin lỗi mình không cần phải tôn trọng cho nó mệt !

Vậy cậu dùng mấy emo đó với mình là không tôn trọng mình rồi . Vậy mình to xác đầu óc trẻ con nãy giờ comment tầm bậy tầm bạ rồi :)

Upvote 0
Ghi nguyên văn câu đó nhé :m190: :m021:
Có nhìu ng trên sb chứng kiến .
Bạn thích nhờ mod nào unban thì nhờ :m131:
Mình đã ban thì k unban :m190:

Upvote 0
chắc là mấy đứa con gái mod ban cậu hả, thui bỏ qua đi chấp gì mấy đứa con gái
Topic vui mà bạn ơi ;)) mình chả có ý định xin unband , viết ra ai ném gạch cứ ném gạch . Mình thấy buồn cười thì lập cho vui , hoàn toàn chả có ý định lập ra để đòi lại công bằng hay gì gì đấy :)) Chính cái đứa band mình còn bảo giỏi thì phấn đấu đi mà làm mod ;)) Mình thua nó luôn cho lành :x

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

Ghi nguyên văn câu đó nhé :m190: :m021:
Có nhìu ng trên sb chứng kiến .
Bạn thích nhờ mod nào unban thì nhờ :m131:
Mình đã ban thì k unban :m190:
=)) Lý do band là gì =)) Và tại sao lại band có 1 thằng trong khi có 3 thằng nói câu đấy cùng lúc , cùng ý nghĩa ;)) mà thôi cứ vui đi , coi như topic xả street vậy =))

Upvote 0
Topic vui mà bạn ơi ;)) mình chả có ý định xin unband , viết ra ai ném gạch cứ ném gạch . Mình thấy buồn cười thì lập cho vui , hoàn toàn chả có ý định lập ra để đòi lại công bằng hay gì gì đấy :)) Chính cái đứa band mình còn bảo giỏi thì phấn đấu đi mà làm mod ;)) Mình thua nó luôn cho lành :x

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

=)) Lý do band là gì =)) Và tại sao lại band có 1 thằng trong khi có 3 thằng nói câu đấy cùng lúc , cùng ý nghĩa ;)) mà thôi cứ vui đi , coi như topic xả street vậy =))

Khoan. Ghi lại cái câu mà cậu ghi 3 lần đó :m190:
Nếu câu đó mọi ngươi thấy hợp lệ thì unban :m146:

---------- Post added at 02:57 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

nếu đã spam thì mình bỏ qua :m146: k chấp
Nhưng cái câu anh spam là gì :m146: nói đi nào :m021:
topic xã stress mà :m131:

Upvote 0
Mình cũng bị BAN SB đề nghị unband ngay cho mình éo hiểu thằng MOD điên nào BAN nữa !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week