• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

mod box captcha vào giải thích!

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Mình vừa lập topic này tối wa, đã có đủ ng làm việc, chưa kịp báo đóng topic nhưng sáng nay vào thấy bị move vào recycle thì thắc mắc quá, ko biết sai lỗi j`, trong inbox cũng chẳng có ai nhắc nhở.

http://mmo4vn.com/showthread.php?30383-Thue-Pro-Go-Pjx-22k-1kcode-Hoac-Hon-Ko-Scam

Cho dù có là nhầm box thj` cũng move giúp mình sang trader, chứ sao lại vứt thùng rác :| , hoặc cho dù có del cũng nói 1 tiếng để member khỏi thắc mắc và tái phạm lần sau.
Mình cũng lưỡng lự trước khj ko post vào mục trader, vì trong đó toàn select buy với sell, còn cái này mình tuyển ng.

Bạn nào mod box captcha vào giải thích nhé, topic bị vứt thùng rác là 1 yếu tố rất lớn để giảm uy tín của mình, trong khj mình ko sai hoặc ko đc biết sai chỗ nào thj` có đáng bị như vậy ko..

Đúng rùi, có sai rules thì cũng phải nhắc nhở ngưởi ta hoặc move sang đúng topic chứ. Ai lại quăng vào thùng rac thế, như thế cũng là xúc phạm đến người khác đó.

Upvote 0
cũng tại các bạn k có ý thức đọc rule trước khi post bài, sr vì k ghi vi phạm :-"

Upvote 0
cũng tại các bạn k có ý thức đọc rule trước khi post bài, sr vì k ghi vi phạm :-"

Vậy bạn cũng đọc lại title thread này lại giúp mình nhé! Mình nhắc lại, mình cần 1 lời giải thích, trực tiếp chỉ ra cái sai của mình. Bạn làm trial mod chỉ để del bài và nhắc ng ta đọc rules chứ ko bjk j` khác ak`?

Mình cũng nghĩ là sai rules, nhưng cũng vì ko có chỗ nào dành cho "thuê", mà chỉ có chọn "mua" với "bán", nên buộc phải post vào box chung, còn bạn..
Khj mà bạn nói mình ko có ý thức đọc rules, bạn thj` sao?

Đối với các bài viết:

Các bạn có thể sửa lại hoặc xóa nếu cần thiết
gửi thư cảnh cáo đến người vi phạm

Các bài viết phạm Rules:

Lần 1: Cảnh cáo và Move vào Recycle Bin
Lần 2: Ban 1 ngày
Lần 4: BAN 3 ngày
Lần 5: BAN 7 ngày
Lần 6: BAN Forever

Nếu bạn làm đúng theo công việc cần thiết của 1 ng đại diện BQT như trên thì mình cũng chẳng rỗi hơi mà lập cái topic này!
Mình chấp nhận khj bạn đã "sr" như trên, nhưng lần sau đừng có thêm cái icon huýt sáo vào nhé, là BQT thì có quyền tỏ thái độ như vậy để nói 1 lời xin lỗi khi làm sai? Hoặc bạn có thể đùa ở đâu chứ đừng đem cái giễu ấy đại diện BQT!
Bạn chỉ là trial mod nên mình ko có j` để quá thất vọng.

Đừng làm xấu đi bộ mặt mmo4vn, nhất là của BQT khj còn chưa quá muộn.

Colose thread giúp mình, thank!

Upvote 0
đúng bạn mod như thế là ............. rồi.
bác chủ thớt nói thế cũng là ............ rồi.
Up + Thanks =)))

Upvote 0
đúng bạn mod như thế là ............. rồi.
bác chủ thớt nói thế cũng là ............ rồi.
Up + Thanks =)))
.... ai mà hiểu :binhsua39:

Upvote 0
trước tiền mình nói là vì bạn cũng k đọc rule cũng ra chuyện này,và mình cũng sr vì k nhắc nhở rồi
chỗ mua bán là ở mục Captcha ở box Buy,sell or trade ,thuê gõ gì ở mục Ref......

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom