MMOERS nhiều tiền hơn công chức nhưng sao gái lại ko theo?

về già có lương để sống qua tuổi già ,

phải chở mặt chứ, không tiền => không cơm => chết đói, không chở mặt thỉ toi mạng à :D
nản quá, vấn đề là lãng phí, ko chịu làm kiếm tiền thì shit cũng chẳng có mà bốc, ngồi đó mà shopping. Chứ có phải là để nó chết đói đâu, càng dễ tính nó càng lấn. Chia tay :D:D:D

Chú mai kia lên Cửa sổ tình yêu thay bác Đinh Đoàn mất thui. Cứ tư vấn trên đài những cái này thì thuốc tránh thai khẩn cấp bán chạy phải biết !!!
:p tư vấn là 1 chuyện, còn áp dụng được hay không thì lại tùy người mà bác, cái nè không từng trải qua thì sao biết được, phải trả giá bao nhiêu tiền bạc, nước mắt, máu me mới thấu hiểu được như vậy chớ:D:D

Ghen ăn tức ở à :D Ko có tiền mà ko có gấu thì là bình thường . Có tiền mà ko cấu có gấu thì là đồ vo dụng . Đi so bì với công chức . Quan trọng ở con người thôi , chứ liên quan gì đến tiền và địa vị . Bớt sống ảo đi các thanh niên :eek:

chắc chym của thớt bé thôi :D:D:D:D:D:D

Mà cong phải cong trở lên chứ vẹo sang 2 bên là họ ko thích đâu,vì điểm G 80% là nằm ở mé trên

Bác trên éo bảo e sớm để e uốn từ bé
:mad::mad:

:( ông a mình làm công chức ở tỉnh chi cục thuế, tháng lương cùi bắp tầm 4.5củ nhưng ông kể gái theo nhiều
còn cho mình xem tin nhắn nữa
toàn em ngon thôi. :mad:
Nhiều bác có thấy bất công ko?
Dù có tiền nhưng gái nó éo biết đâu. Mình phải có chức sắc j đó hay cái j đó nổi thì nó mới biết.
Đôi lời tâm sự vừa bị gái đá xong :oops:
có lẽ do khoai thớt nhỏ :D

Bác để ý kĩ xem, gái thích vẻ bề ngoài vs địa vị thì đa số chỉ đẹp thôi chứ yêu chưa chắc họ yêu ng đó nhiều đâu, mình chỉ cần 1 cô gái có thể chia sẻ tâm sự, thấu hiểu và lun nghĩ cho mình thôi, ko cần chi nhiều, 1 e thôi là đủ. Nhưng con gái chỉ mún lấy 1 ng có công việc ổn định để họ yên tâm thôi bác, còn MMO mà ko đi làm ở ngoài thì gái nghĩ công việc MMO ko ổn định đâu,

:D
1. đẹp trai = để ngắm
giống như củ cà rốt tỉa hoa, nhuộm màu cho đẹp, nhìn chán rồi bỏ sọt rác vì ko ăn được
2. khoai to = sextoy miễn phí và giảm nguy cơ lây bệnh
à, khoai to mà kĩ năng kém + chưa đến chợ đã hết tiền thì cũng là đồ bỏ

Anh làm cv gì? - Anh làm ở chi cục thuế
Anh làm ở đâu? - Anh làm ở tỉnh :D:p..............
Với lại - Anh làm MMO ở nhà :D . Bác là con gái sẽ chọn ai :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom