• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMOERS nhiều tiền hơn công chức nhưng sao gái lại ko theo?

boss89

Banned
Reactions
169
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
:( ông a mình làm công chức ở tỉnh chi cục thuế, tháng lương cùi bắp tầm 4.5củ nhưng ông kể gái theo nhiều
còn cho mình xem tin nhắn nữa
toàn em ngon thôi. :mad:
Nhiều bác có thấy bất công ko?
Dù có tiền nhưng gái nó éo biết đâu. Mình phải có chức sắc j đó hay cái j đó nổi thì nó mới biết.
Đôi lời tâm sự vừa bị gái đá xong :oops:

có tiền bung ra đường chơi xả láng thì thiếu cha gì gái theo , chỉ sợ là ko có tiền chơi thôi:D

công chức chắc có chức nên gái theo là phải. lại có lậu nên cũng nhiều đạn đấy

bác này hôm trc' cười hihi bị gái phũ phải ko =))))))))

chắc mặc bạn xấu kểu lây lan hơn thằng chi cục thuế kia nên gái nó ghét

KbHqa93mxMQmrD_xSZbYiXJ2n5EwPFkbUP2fmtVrG4MDHHVqpJ5jwF59WKY-5qJapbsl_1ZuVDRWvmsbtJXEn73H1_91y6-xxK92lcHvnIs1AFMzOXUmry0KamJcbyUeHKQu0VoxDfaVtdrK3Qvmm_B8pzMRBOt_nawebWbAG9U6XjoD67lVPtEkCvT6go9aiZG_-nujxSqpcw9K-CX2pZuzBdZRFS8X0KsiiF-sUh4SouL-InZn3oLZi1S5hXDwuOZa0musoglYetENVgaJkwmKE8f-k_oBBZNal3Q3GjXGznppqHGk_k09GnggYlCeXwYV4tztfCrLhKZ8Xv_XL9UFu6fSjC20nmrN26upFhWZRLENKkGVw-nz5MXu9wjhfAcfIyMq5bi9KMGwUR7bDuoE4OH4BVZxCKachGr9IQ3yunrPhI9hU5pN31xhdnT6OIgu8w4yFC7GmUPqP7CfxeoE76pG_z_rwfZx4ZEGLacUfRJlh-KaY2KN7whnz-snKaFZGcFMWGMJp-PYnTwNg-Nkc-m1-VPzFZo5uNFK0yo=w352-h176-no

gái nó biết sau này nó cưới về nó thêm quyền lực nưã,mà quyền lực thì tiền tự động đến,mình thì phải lo cày.Gái nó yêu với cưới suy nghĩ khác lắm,nó chơi thì đi với bọn ăn chơi,cưới thằng ngon lành có học thức địa vị:D.Như mình cả thôi,thích chơi yêu mấy e xink hơi phá cách xí,nhưng lại cưới mấy e ngon hiền,nhìn được là ok ko cần xink:rolleyes:

cuộc sống đâu chỉ có tiền đâu bạn :)
bác này nói chuẩn này, ngoài tiền ra bác thớt cần phải có xe nữa, mai làm 1 em Lamborghini Aventador đi, đến lúc đó lại bảo sao gái đeo mệt mỏi, phiền phức.:eek:

gái nó biết sau này nó cưới về nó thêm quyền lực nưã,mà quyền lực thì tiền tự động đến,mình thì phải lo cày.Gái nó yêu với cưới suy nghĩ khác lắm,nó chơi thì đi với bọn ăn chơi,cưới thằng ngon lành có học thức địa vị:D.Như mình cả thôi,thích chơi yêu mấy e xink hơi phá cách xí,nhưng lại cưới mấy e ngon hiền,nhìn được là ok ko cần xink:rolleyes:
3G
Ngon 1 tý
Ngu 1 tý
Ngoan 1 tý
Tiêu chí :D:D

Bởi vì họ tiếp xúc nhiều với gái. Gái nó nghĩ họ ngon. Bác vs anh của bác cùng tiếp xúc với 1 gái đi. Rồi xem ai ngon hơn ai . Mà tiền ít chưa hẳn là cái mã ko ngon. Nhiều thằng nợ nần chồng chất nhà đi ở trọ mà ra đường thì cứ như giám đốc ấy :))

MMO toàn vác cái mặt lên máy tính , mấy e đâu có thích , đụng chiện một cái như là mấy bác Giao thông hỏi chẳng hạn thì biết ai đâu mà kêu vào giúp :D , còn công chức thì QUAN HỆ được với nhiều cấp trên , cấp dưới cấp giữa , 69 2 3 chục lần 1 ngày thì có phải có mặt có mũi hơn không :D , tiền bạc không nhiều nhưng có quyền lực trong tay vẫn nhiều e mê đó là chiện đương nhiên thôi :D

Bởi vì họ tiếp xúc nhiều với gái. Gái nó nghĩ họ ngon. Bác vs anh của bác cùng tiếp xúc với 1 gái đi. Rồi xem ai ngon hơn ai . Mà tiền ít chưa hẳn là cái mã ko ngon. Nhiều thằng nợ nần chồng chất nhà đi ở trọ mà ra đường thì cứ như giám đốc ấy :))
căn bản gái thích người có địa vị , học thức ...
mấy ông học thức hay địa vị có cách ăn mặc và nói chuyện khác dân MMO rồi :D:D:D

căn bản gái thích người có địa vị , học thức ...
mấy ông học thức hay địa vị có cách ăn mặc và nói chuyện khác dân MMO rồi :D:D:D
tiền nó trong bank sao bằng mình nhưng nói gái tin.
mình nói đến kiến tiền trên mạng
nó còn hỏi có phải đa cấp ko
dkm :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back