MMOERS nhiều tiền hơn công chức nhưng sao gái lại ko theo?

:( ông a mình làm công chức ở tỉnh chi cục thuế, tháng lương cùi bắp tầm 4.5củ nhưng ông kể gái theo nhiều
còn cho mình xem tin nhắn nữa
toàn em ngon thôi. :mad:
Nhiều bác có thấy bất công ko?
Dù có tiền nhưng gái nó éo biết đâu. Mình phải có chức sắc j đó hay cái j đó nổi thì nó mới biết.
Đôi lời tâm sự vừa bị gái đá xong :oops:
Công chức mà công chức Thuế thì éo phải nói đến, đợt mình còn làm tư nhân có giấy báo đi thi lại không đi. Mự với Cậu đi thi kết quả giờ làm công chức Thuế, người thì Phó phòng, người thì đội trưởng. Cuối năm thì xe ô tô xếp đầy trước cửa. Còn ông Dượng thì nghỉ hưu mấy năm rồi nhưng lộc thì năm nào cũng xum xuê. làm cái biệt thự không mất đồng nào bỏ ra toàn cấp dưới trước đây đến góp. CÔNG CHứC NHÀ NƯỚC ĐÂU SỐNG BẰNG LưƠNG

Bạn e làm thợ hồ. mới tán được 1 nhỏ học chánh án :rolleyes: cũng ngon vd

thích tiền tài địa vị cũng 1 phần nào đó trong xã hội thôi.

vẫn có nhiều đứa con gái nặng tình. thích nghe lời đường mật lắm

Bạn e làm thợ hồ. mới tán được 1 nhỏ học chánh án :rolleyes: cũng ngon vd

thích tiền tài địa vị cũng 1 phần nào đó trong xã hội thôi.

vẫn có nhiều đứa con gái nặng tình. thích nghe lời đường mật lắm
cũng đúng.
vì thằng a nói chuyện rất tự nhiên với gái, những lời mà em ko hình dung đc nhưng gái vẫn thích

tiền ko phải là tất cả đâu bạn trẻ. Nhớ thời xưa không, anh hùng, hiệp khách, không tiền, không quyền mà gái vẫn theo đây, hãy xây dựng cái gọi là vẻ đẹp tinh thần(kiến thức, kĩ năng các ứng xử, tư duy), khi vẻ bên ngoài của bạn ngày càng xuống cấp

thớt dạy mình phần kiếm tiền
mình dạy thớt phần tán gái
ok :D

Phải học thêm skill tán gái thớt:D nếu nó thích tiền thớt có tiền cứ bao em nó 1 chút nếu ko vượt quá ngân quỹ ,nếu thích hào nhoáng sang chảnh đưa e nó vào chỗ sang chảnh nhớ ko được vượt doanh thu hàng tháng,còn girls mà thích tình cảm đùa với mây vui với gió thì thớt cần trau dồi kỹ năng văn chương thơ phú đảm bảo e nó ko gục mới là lạ:D:D:D

Công chức Thuế giàu nhất đó, đừng nhìn vào lương của nó :confused::confused::confused:
Trừ khi cao thủ mmo thì ko nói chứ nếu thu nhập bình thường tầm hơn chục triệu ko so nổi với Công chức Thuế đâu, mà họ cũng giỏi cơ, nộp BCTC chỉ mở ra nhìn đúng bảng cân đối kế toán thôi nó phán cho biết công ty làm ảo số liệu chỗ nào :oops::oops::oops:

Nhất là bên Thanh tra, mỗi lần nó xuống công ty thanh tra thuế, toàn chuẩn bị phong bì đưa gấp ko nó phạt cho xoăn tai, mà chẳng doanh nghiệp, công ty nào báo cáo thật chứ, mà toàn ảo thì lấy đâu ra ko sai sót. Chưa kể nộp chậm tờ khai, phát hành HĐ, nhầm lẫn muốn chỉnh sửa tờ khai GTGT gì cũng đưa tiền nó hết nó rút tờ kê cũ ra cho... :cool::cool::cool:

Ko doanh nghiệp nào làm số liệu thật(trừ khi lỗ thật), chứ ko bay 20% thì mất 1 khoản lớn thu nhập(tổng doanh thu dưới 20 tỷ), thấy BCTC toàn hòa với lỗ ko trừ khi ko kê nổi đc vào đâu nữa do lãi quá khủng thì đành để BCTC lãi nhưng thực ra họ cũng đã kê giảm rất nhiều lãi để tránh thuế rồi, :D:D:D

Nên đừng lấy thu nhập của công chức Thuế ra so sánh, họ có thu nhập rất cao và ổn định lâu dài, :confused::confused::confused:

Last edited:
Công chức Thuế giàu nhất đó, đừng nhìn vào lương của nó :confused::confused::confused:
Trừ khi cao thủ mmo thì ko nói chứ nếu thu nhập bình thường tầm hơn chục triệu ko so nổi với Công chức Thuế đâu, mà họ cũng giỏi cơ, nộp BCTC chỉ mở ra nhìn đúng bảng cân đối kế toán thôi nó phán cho biết công ty làm ảo số liệu chỗ nào :oops::oops::oops:

Nhất là bên Thanh tra, mỗi lần nó xuống công ty thanh tra thuế, toàn chuẩn bị phong bì đưa gấp ko nó phạt cho xoăn tai, mà chẳng doanh nghiệp, công ty nào báo cáo thật chứ, mà toàn ảo thì lấy đâu ra ko sai sót. Chưa kể nộp chậm tờ khai, phát hành HĐ, nhầm lẫn muốn chỉnh sửa tờ khai GTGT gì cũng đưa tiền nó hết nó rút tờ kê cũ ra cho... :cool::cool::cool:

Ko doanh nghiệp nào làm số liệu thật(trừ khi lỗ thật), chứ ko bay 20% thì mất 1 khoản lớn thu nhập(tổng doanh thu dưới 20 tỷ), thấy BCTC toàn hòa với lỗ ko trừ khi ko kê nổi đc vào đâu nữa do lãi quá khủng thì đành để BCTC lãi nhưng thực ra họ cũng đã kê giảm rất nhiều lãi để tránh thuế rồi, :D:D:D

Nên đừng lấy thu nhập của công chức Thuế ra so sánh, họ có thu nhập rất cao và ổn định lâu dài, :confused::confused::confused:
Nói thật vien chức việt nam bựa lắm ! Chả thằng nào không ăn hôi lộ đâu .Xin việc còn ăn hối lộ nữa muốn đi làm là phải đóng 200tr-300tr tiền đó làm MMO sướng hơn

:( ông a mình làm công chức ở tỉnh chi cục thuế, tháng lương cùi bắp tầm 4.5củ nhưng ông kể gái theo nhiều
Dù có tiền nhưng gái nó éo biết đâu. Mình phải có chức sắc j đó hay cái j đó nổi thì nó mới biết.
MMO ngồi nhiều lò xo thụt gái không thích :D

Dễ ợt thím ơi.

Thím ra ngoài tiệm cắt decal quảng cáo biểu nó làm cho cái bảng. "Em của ông anh làm bên cục thuế" rồi dán trước ngực. Bảo đảm gái theo rật rật luôn.

cảnh ngộ như bạn nhưng mình không có nhiều tiền như bạn ,ông anh mình làm công chức lương 5,6 triệu thôi nhưng gái theo ầm ầm mà mấy lần dẫn mình đi chơi cùng về nhà nc các em ấy k thèm để ý ,cũng có thể bọn nó tính lâu dài chứ nghĩ mình giống đa cấp quá

Nói thật vien chức việt nam bựa lắm ! Chả thằng nào không ăn hôi lộ đâu .Xin việc còn ăn hối lộ nữa muốn đi làm là phải đóng 200tr-300tr tiền đó làm MMO sướng hơn
tuỳ thôi bạn,vào nó làm ra gấp 5 hay 10 lần số tiền bỏ ra nữa,cái gì cũng có giá của nó thôi.Ra ngoài xã hội 1 thằng sơvin đống thùng làm phó sở hay phó phòng cơ quan này nọ,bạn có muốn làm quen nó ko:eek:.1 thằng MMO ra chỉ quần rin tui cho sơvin luôn nhưng nói về giao tiếp hay quan hệ lại ko bằng nó,mmo làm bằng trí óc còn công chức làm bằng quyền:rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back