• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMOERS nhiều tiền hơn công chức nhưng sao gái lại ko theo?

Buồn cái chế độ thật. Ông nào lương cũng ko đủ tiêu vậy mà nhà đẹp xe đẹp. Chỉ khổ dân nuôi béo chúng nó rồi nó quay ra hành dân
thì do xã hội thôi,a có oto có nhà đẹp,tôi cũng muốn.Nói thật lương 5tr sao mua oto với nhà hả bác.Người ta đưa chứ có đòi đâu,tại vì muốn nhanh thôi.Hôm qua đi nhậu với ông a cũng quan hệ rộng,ông kia chuyên cò dự án,mấy bác biết 1 năm tiền ăn nhậu nhiêu ko? 1ti6 nha,đó là ổng trả ko biết ổng đi nhậu free bao nhiêu đâu,ông này làm cò cấp tỉnh thôi:rolleyes:.Nhà ông này e ko biết chứ tiền nội thất khoảng 3tỉ toần hàng nước ngoài gửi về

"Dù có tiền nhưng gái nó éo biết đâu"

có tí sắc, biết ăn nói, có đạo đức... rồi lại còn nhiều tiền thì làm cái ô tô ngon, quần áo hàng hiệu... thì thiếu mịa gì mà bảo "có tiền" nhưng gái nó éo biết !

thời này có tiền thì phải vài tỉ trở nên mới chứng tỏ là có năng lực kiếm ra tiền, mới dc vài trăm triệu thì mới chỉ là khởi đầu thôi cưng

nghĩ lại thời trẻ, m abc xyz với hàng chục e nhưng chưa bao giờ thể hiện ra là 1 người có tiền, chỉ đi xe tay ga bình thường, tất cả tài sản nằm luôn trong ví có vài triệu thôi, chủ yếu cách ăn nói và tâm lý, sống tình cảm, thật lòng... các e vẫn yêu mình say đắm, đặc biệt lúc trước có gặp mấy e sinh viên, định yêu giả vờ lợi dụng mình, nhưng thấy mình thật lòng quá thế là giả thành thật, yêu mình điên cuồng luôn, thời đó tháng 3 triệu chỉ đủ ăn !!!

Last edited:
:confused::confused::confused::confused: tham gia từ 2012 mà bây giờ còn hỏi hả bác .
haha, mmo mà bác , nếu giàu ai cũng lam mmo và ko ai bỏ mmo

http://motthegioi.vn/the-gioi-mang/...oc-vi-ban-gai-lay-chong-cong-nhan-210133.html
còn cái ông gì đó con dại gia đâm người đi đường vì bạn gái đòi chia tay,trong khi sinh nhật bạn gái,ổng tặng chiếc sh,nhưn bạn gái ko nhận,giờ chắc ổng đi tù tới già vì đâm 4-5 người gì đó
nếu chết đem theo được tiền thì mọi người hãy đặt tiền trên đầu cũng được,đằng này 3 tấc đất có đem theo được gì đâu mà giàu với nghèo công với chức hoài vậy

http://motthegioi.vn/the-gioi-mang/...oc-vi-ban-gai-lay-chong-cong-nhan-210133.html
còn cái ông gì đó con dại gia đâm người đi đường vì bạn gái đòi chia tay,trong khi sinh nhật bạn gái,ổng tặng chiếc sh,nhưn bạn gái ko nhận,giờ chắc ổng đi tù tới già vì đâm 4-5 người gì đó
nếu chết đem theo được tiền thì mọi người hãy đặt tiền trên đầu cũng được,đằng này 3 tấc đất có đem theo được gì đâu mà giàu với nghèo công với chức hoài vậy
Người ta bàn luận để so sánh và cố gắng tốt hơn. Nếu xã hội ai cũng chỉ nghĩ chết là hết ko mang theo đc gì như nên cần gì phải cố gắng kiếm tiền, sự nghiệp, chắc loài người giờ còn sống trong hang. Ơn trời, người suy nghĩ như bạn chắc ko nhiều. Xin lỗi nếu phiến diện, nhưng mình ngán nhất ai cmt dạy đời kểu chả cần gì cả và ko gì là quan trọng nhưng thực tế thì chả rõ sao

Last edited:
Người ta bàn luận để so sánh và cố gắng tốt hơn. Nếu xã hội ai cũng chỉ nghĩ chết là hết ko mang theo đc gì như nên cần gì phải cố gắng kiếm tiền, sự nghiệp, chắc loài người giờ còn sống trong hang. Ơn trời, người suy nghĩ như bạn chắc ko nhiều. Xin lỗi nếu phiến diện, nhưng mình ngán nhất ai cmt dạy đời kểu chả cần gì cả và ko gì là quan trọng nhưng thực tế thì chả rõ sao

người ko có tài năng, ko có năng lực sẽ nghĩ như vậy bạn à, hắn đi ngược lại với chí hướng của mình, ko có kinh tế thì lo cho gđ, vợ con 1 cs tốt ntn?

mình cố gắng kiếm tiền chưa bao giờ nghĩ riêng cho bản thân mình, phải nghĩ còn báo hiếu cho mẹ, cho chị, lo cho vợ cs hp, con cái thì có đầy đủ vật chất, lẫn tinh thần...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,978
Latest member
duonglong1
Back
Top Bottom