[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Tks bác. Hôm nay mới tìm được cái mỏ đá định để dành vài bữa nữa xây city 3 rồi mới chiếm mà giờ có thằng 4 sao vào ăn mất :(

Khuyên bác vô nhà xây tower đi .... Xây 2 cái tower lv 3 là nó ngại liền ... Sau đi chiếm mỏ của nó :v

Khuyên bác vô nhà xây tower đi .... Xây 2 cái tower lv 3 là nó ngại liền ... Sau đi chiếm mỏ của nó :v
Biết bao giờ mới được đẳng cấp đó. Xây nhà cấp 1 còn chưa đủ tài nguyên nữa :(

Thằng nào đánh thì foward em qa .... Em kêu lính sang def cho \m/
Hehe đang có thần linh bảo vệ nên cứ đi spy tẹt ga. Sau này hết thì phải ngâm cứu kỹ mới dám spy. À mình thấy có cái nhà gọi được thần linh nhưng chưa biết công dụng thế nào bác có biết không ? Cái game này dở 1 cái là không có kênh chat gì cả, ae VN không tụ họp được :D

Mới đầu thì chậm bác ơi sau này mới nhanh lên được. Bác có thể xài gold vào market mua tài nguyên hoặc là có lính thì đi cướp của mấy người chơi khác về. Lúc mới vào bác nên xài tài nguyên để làm nhiệm vụ chứ không nên up nhà lung tung sau này phát triển hơn thì mới bắt đầu xây theo ý mình được. Hôm trước mình cũng không biết vào up lung tung nên phải tạo lại 1 acc mới :D:D

Tọa đổ của mình 23-14-12.
Đang up lung tung mất rồi, tốn tài nguyên quá :D
Mình chủ định chơi def vì vậy chắc không di tấn công người khác, đợi mạnh đi đánh mấy cái thành tự nhiên thôi

toạ độ của mình là : 50 - 1 - 58
Ai gần đây ko ?

Thread ơi, cho link ref của mình lên đc ko @@!
Có cái Q bắt mời 5 ng rồi upgrade :))

Kết quả của 1 lần trót dại. Thế này thì không có thần linh nào cứu nổi mình rồi T_T. Chắc bỏ xứ mà đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week