[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

onionboy941

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Insuree Balance
0
Link ref: http://mlgame.co.uk/?state=register_simple&bonus=270184

Các cậu theo link ref của mình để đăng kí , sau này đi đánh quái hoặc ghét thằng nào đi trảm thằng đó có thể rủ nhau và cùng đi cho đông vui nhé , giảm thiểu được số lính chết hơn :binhsua146:

Tầm 1 tháng sau sẽ thành lập 1 cái liên minh , các bạn đều hưởng lợi từ nó

Mình nói trước ai tham gia game này thì hãy nghĩ game này for fun , giải trí sau những giờ captcha căng thẳng , những giờ cheat offer mệt nhọc , những giờ ăn cam từ HYIP đau đớn nhé

Bởi vì thời gian để xây dựng 1 đế chế trong game là không nhỏ đâu

Các bạn có thể chơi free ... nhưng muốn withdraw tiền thì phải đóng 12$ /1 tháng , 12$ này nó sẽ nâng cấp cho các bạn thêm 1 số tính năng trong game nữa

Và đương nhiên là đóng khi nào cũng được ...Khi nào các bạn đủ min pay là 20$ thì đóng 12$ để with ra

Myland là 1 game MMO đã ra đời rất lâu , tuổi thọ khá cao :

Website: mlgame.co.uk
Title: My Lands is the first on-line strategy game where you can withdraw money!
Description: My Lands in the first browser-based on-line strategy game where you can earn and withdraw

Domain Age: 3 Years, 111 Days
Website Speed: Fast

Owner: TOVARISTVO Z OBMEZhENOJu ViDPOViDAL'NiSTJu GRAVViT
Owner Address: pr-t Pobedy, 136 k. 34, Kiev, 03 115, Ukraine
Owner Country: Ukraine

Website Location: Germany

Probable website origin :-

58%;
Ukraine

26%;
Germany

17%;
Netherlands

Notes:-
This website setup involves countries known to be high risk
This website is likely to be operating from a high risk country
This website is deemed to be popular by Alexa with a ranking of 27115

Game xây dựng quân đội để đi đánh Ruins ( Di tích ) để kiếm BLACK GEM , Tìm được hồ nước muối để kiếm gem : 20 gem / 1h , hoặc vô chợ mua gem : 30000 vàng / 1gem ....1 Tiếng mình kiếm được cỡ khoảng 5000 vàng :D nếu cất quân đi chiếm cứ thành các kiểu

Cứ 2000 black gem bạn sẽ đổi được 20$

1 di tích có : 1 , 2, 50 , 100 , 200 .....Tùy theo level của các di tích

Trong đó di tích level 7 là di tích cao và mạnh nhất , game luôn 200 hoặc hơn

Các bộ tộc có sức tấn công bằng nhau , nhưng tùy theo địa điểm hoặc thuộc địa sở hữu sẽ gia tăng được sức tấn công của mình lên , Ví dụ như ELF thì khai thác gỗ luôn cao hơn so với các bộ tộc khác, chiến đấu trong rừng dame cao hơn ...blah blah

1) Human
2) Elf
3) Demon
4) DarkElf

* Quân Đội

Là người có nhiệm vụ gánh vác hành lí , nộ lệ khi đi cướp bóc
Ban đầu mình tưởng không cần thằng này vì nó không có dame ...Sau này mới biết thằng này là 1 nhân tố không thể thiếu khi đi cướp thành của người chơi khác
Thường thì sau khi cướp thành thành công bạn sẽ được hưởng 1 số tài sản của đối phương , thiếu thằng này thì không thể mang về được ...Mà ít nô lệ thì mang được 1 ít , cho nên thằng này cũng rất quan trọng

Thời gian huấn luyện : 20 phút /1

Là lính dame đầu tiên mà các bạn sỡ hữu được , dame vừa phải , nhưng được cái huấn luyện được nhiều :binhsua146: sau này cho thằng này ra tank , lấy số lượng đè chất lượng

Thời gian huấn luyện : 30 phút /1
Như cái tên ,máu trâu thứ 2 trong quân đội :binhsua30:Dame khá cao nhưng huấn luyện không nhanh bằng Chiến binh
Thời gian huấn luyện : 1 tiếng /1

Trâu nhất , Khỏe nhất , Dame khá cao , thời gian huấn luyện : 2 tiếng /1

Dame cao nhất , cực cao , cách biệt với cả toàn đội
Thời gian huấn luyện : 3 tiếng /1

Như cái tên ....Ở lv 1 cứ có 1 thằng này đi theo thì sẽ hồi sinh lại được 1 mạng sống của bất kì lính nào
Thời gian huấn luyện : Chưa có nên chưa rõ =))

Thằng này máu giấy ....Máu cực kì giấy ....Giấy nhất đội , nhưng được cái không bị dame trụ ảnh hưởng
Thời gian huấn luyện : Chưa có --> éo biết =]]]

Thằng này máu cũng giấy =)) Công dụng của nó là giảm dame của trụ , trụ phép thuật

Các bạn ấn vào chỗ này để ra khỏi map nhé

Tọa độ đây .... Các bạn ở tọa độ nào thì báo danh nhé :D

1 ) Cho mình hỏi kiếm black gem bằng cách nào ?
+Từ salt lake ...Nhưng hồ nước này rất khó kiếm , cực kì khó kiếm , bù lại khi kiếm được thì bạn sẽ được hưởng 20 gem / 1h ( tương đương 0,2$ /1h )
+ Đánh Ruins ( di tích quái vật ) : Tùy theo lv của ruin mà các bạn có thể kiếm từ 1 ----> 200 gem , có thể hơn nữa nhé
+Mua từ chợ : Các bạn có thể mua game từ chợ , nhưng chỉ khi các bạn đạt được 1 tỉ point ở phần main rating ( Mình chơi 1 tuần cũng đã đạt được hơn 8tr ....Chưa đánh ruins nhé , mới xây dựng quân đội và cướp bóc thôi )

2) Mới vào game mình còn bỡ ngỡ quá , chơi sao bây giờ ?
+ Các bạn yên tâm là mới vào game nó sẽ có dấu mũi tên , chỉ rõ các bạn làm gì .....Sau đó các bạn sẽ tự mình ngâm cứu nhé

3) Mình đã có chợ ( Market ) nhưng tại sao không mua đồ được

+ Bạn phải xây nhà trao đổi , từ nhà trao đổi sẽ tạo ra 1 thương nhân , thương nhân đó sẽ giúp bạn giao dịch

4) Làm sao để khám phá bản đồ , để kiếm Ruins ?

Các bạn phải học được kĩ năng Mapping , và xây 1 ngôi nhà cho người tìm kiếm , từ đó mới khám phá được bản đồ

5) Tầm bao lâu có thể có proff ?

+ 2 tháng , sau này có thể tầm 15 ngày đến 1 tháng tùy theo độ may mắn và chất xám của não bạn

Cập nhật lại chính xác 1 số thông tin nhé , ban đầu mình có hơi sai lầm 1 tí

1 bác thành 5 sao bên canada có pm mình .... Nói là cỡ ổng 1 ngày kiếm được 50 --> 200 gem , tùy tình hình
Có hồ nước thì 1 ngày 700 gem

Last edited by a moderator:
Bác thớt này hồi trước có ref cho bác cái MarketGlory! xong giờ bác mất tăm :( ......chơi bơ vơ lẻ loi quá, nên reg lại acc khác cho bác njghtmare :D

đang kiếm game chơi . gặp ngay bạn post cái này thì quá khỏe . thanks

Bạn nào ref cho mình thì báo danh nhé .... Mình sẽ theo cái này đến khi nào no scam thì thôi
game rất phong phú ... Cái này mới thực sự là xây dựng 1 đế chế ... Người chơi có thể liên kết với nhau để đánh quái , công thành

hieejn mình đã tạo lai chơi từ đầu để dễ hướng dẫn các bạn :D

- - - Updated - - -

Bác thớt này hồi trước có ref cho bác cái MarketGlory! xong giờ bác mất tăm :( ......chơi bơ vơ lẻ loi quá, nên reg lại acc khác cho bác njghtmare :D
Sorry bạn nhé ^^ tại cảm thấy game ko hay lắm nên nản thôi ^^

Vừa reg xong nik. đợi cái hướng dẫn đó :))

đã reg : imiss86 gà tiếng anh quá chơi hơi khó

chomaqa1
game có vẻ hay đấy,có gì ae lập pt cho vui nào :))

vote 1 vé dạo này đang nghiện marketglory :binhsua141:

báo danh : locthiennguyen - race : dark elf

Bien Hoa city tọa độ 31-17 anh em chiếu cố cho :m048:

Game xây dựng quân đội để đi đánh Ruins ( Di tích ) để kiếm BLACK GEM , Tìm được hồ nước muối để kiếm gem : 20 gem / 1h , hoặc vô chợ mua gem : 200 vàng / 1gem ....1 Tiếng mình kiếm được cỡ khoảng 3500 vàng nếu cất quân đi chiếm cứ thành các kiểu

Cứ 2000 black gem bạn sẽ đổi được 20$
3500/200 = 17.2 1 tiếng bạn kiếm được 17.5 -> 115 giờ là bạn đủ min pay --> gần 5 ngày. có gì sai không nhỉ

giao diện đẹp
nhìn nó thấy đế chế ngày xưa

Xmen 31-13-27

Last edited by a moderator:
chomaqa1
39-6-16
ngay gần chỗ bác locthiennguyen

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619