• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Vote +1 game hay
Đang ngồi mò ID: Vprotein City:VProtein:binhsua15:

Vote cho topic, game này mình cũng thử tìm trước khi thấy Market Glory, cái hồi Townian sập chán quá kiếm game nào để kiếm tiền xem sao, cơ mà thấy ít người chơi quá nên thôi, khi nào rảnh sẽ thử ;)

sao không mua gỗ của tụi nó được nhỉ ....?

muốn mua gỗ của city khác bạn phải có ít nhất 1 thương nhân giống kiểu con đường tơ lụa ấy =)). Đưa cho thương nhân vàng nó chạy qua nước khác mua gỗ rồi đem gỗ về cho bạn :D.
Đang chờ xóa acc để chơi lại race elf :m204:
1 vài kinh nghiệm : thời gian đầu ko nên nâng cấp nhà mà hãy xây thật nhiều nhà. Nhà nghiên cứu khoa học thì xây tầm 5 cái.

Ngoài ra có 1 số game cũng có thể kiếm tiền :
www.cashtowns.com?i=vn-hoangnguyen (đang nghiên cứu :D)

Last edited by a moderator:
muốn mua gỗ của city khác bạn phải có ít nhất 1 thương nhân giống kiểu con đường tơ lụa ấy =)). Đưa cho thương nhân vàng nó chạy qua nước khác mua gỗ rồi đem gỗ về cho bạn :D.
Đang chờ xóa acc để chơi lại race elf :m204:
1 vài kinh nghiệm : thời gian đầu ko nên nâng cấp nhà mà hãy xây thật nhiều nhà. Nhà nghiên cứu khoa học thì xây tầm 5 cái.
chuẩn rùi lúc đầu xây nhiều nhà gổ,vàng,nghiên cứu,đá sau đó năng cấp từ từ, thời gian đầu thì tập trung phát triển kinh tế triệt để trước :binhsua123:

xoa ac bang cach gi vậy bác tính chơi lại con khác .

- - - Updated - - -

165 tiếng vê lờ .. :binhsua123:

mình thì chỉ up nhà chủ lên thôi xây nguyên 10 cái nhà gỗ .. 5 cai ngiem cứu và lẻ tẻ nhà vàng ...

hehe đã mở dc cổng :D,có bác nào đi trước phổ biến kinh nghiệm giúp ko? sẽ có chuyện gì khi mở cổng ra nhỉ?

hehe đã mở dc cổng :D,có bác nào đi trước phổ biến kinh nghiệm giúp ko? sẽ có chuyện gì khi mở cổng ra nhỉ?

theo mình thì nên chậm mở gate khoảng 1 tuần. Trong thời gian này nên xây dựng hệ thống phòng thủ cơ bản và 1 đội quân tương đối. Mở gate sớm quá có thằng nào nó bem mình thì có mà ..... :)). Chưa mở gate thì chưa đánh đc thằng nào và nó cũng ko đánh đc mình.

Trò này có vẻ hay đó anh em. Đang chơi thử nhưng thấy khá thú vị :D. Nếu hay sẽ quảng cáo mở rộng thêm

co ban nao da danh dinh tich chua neu co roi cho minh hoi suc manh cua tung di tich tu lv1 cho toi lv7 can bao nhieu quan de danh lv1 va cac di tich co o mot cho co dinh hay danh xong xe bien mat co bi gioi han thoi gian hay so lan khong

sao cái bản đồ của bác có mỏ quặng vậy .. của mình chỉ có 1 mỏ chứ chả có 4 phía như bác ..

Mở gate thì có thể xây village xung quanh capital với 30% bonus. Ngoài ra khi mở gate sẽ xong 1 nhiệm vụ và sẽ được người cổ đại bảo vệ trong 60 ngày (server Mining), không sợ bị đánh trừ khi bọn đấy mạnh hơn nhóm bảo vệ này :D:D. Mở gate cần 5' và đóng gate cần 6h. Một số thông tin về gate cho anh em biết ;)

Last edited:
cho mình hỏi mún thấy ruins( dị tích để phá) thì phải làm thế nào ?:(

Ruins theo rank của bản thân nhé. Nghiên cứu Mapping sau đó xây Expeditionary Corps rồi huấn luyện Explorers để đi tìm Ruins hoặc mỏ Stone, Gold,... :D

Mấy bác cho mình hỏi muốn có 1 thằng thương nhân để đi mua hàng thì nâng ở nhà nào vậy?

hay quá ! lại có game để chơi :)

cái này chơi rút quá cái gì ? nếu rút qua PP thì có cần reg acc = mail PP ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom