[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

khoadainhan8 S1 tọa đọ 48-14-42

Mấy bác cho mình hỏi muốn có 1 thằng thương nhân để đi mua hàng thì nâng ở nhà nào vậy?
merchant nhá..hihi..chơi được 4 ngày...lên được cấp thành chính 5 rồi..mình xây 7 nhà nghiên cứu ..10 nhà dân...4 mỏ khoáng 5 mỏ gỗ..còn lại vàng :3

làm sao xây đc market thế ? tới đây tịt rồi

merchant nhá..hihi..chơi được 4 ngày...lên được cấp thành chính 5 rồi..mình xây 7 nhà nghiên cứu ..10 nhà dân...4 mỏ khoáng 5 mỏ gỗ..còn lại vàng :3

quân empire đúng ko nhỉ :-?

Mình mới lập clan, còn 4 slot ai có nhà Diplomatic Corps và nghiên cứu "Clans" rồi thì bảo mình mời vào nhé. Để lên level clans 2 thì mỗi người góp 10k gold và 5 black gems nhé :D

Game này muốn rút tiền thì chỉ cho chơi free 1 tháng. Tháng thứ 2 phải đóng tiền vào dùy trì mỗi tháng. Nếu tháng thứ 2 không đóng vào thì coi như chơi free không rút được tiền. Cho dù tháng thứ 4 thứ 5 đóng nó củng không cho rút.

Game này muốn rút tiền thì chỉ cho chơi free 1 tháng. Tháng thứ 2 phải đóng tiền vào dùy trì mỗi tháng. Nếu tháng thứ 2 không đóng vào thì coi như chơi free không rút được tiền. Cho dù tháng thứ 4 thứ 5 đóng nó củng không cho rút.

Có ai kiểm chứng vụ này ko nhỉ :-?. Nếu vậy thì chi phí đầu tư để có thể rút đc tiền tầm 1 năm. Tốn 11 tháng đóng phí. 12 x 11 = 132$ :-?.

Có ai kiểm chứng vụ này ko nhỉ :-?. Nếu vậy thì chi phí đầu tư để có thể rút đc tiền tầm 1 năm. Tốn 11 tháng đóng phí. 12 x 11 = 132$ :-?.
Hình như đúng đó bạn à. Nhưng sau 1 tháng chắc là kiếm được Black Gems bù vào thôi.

xin hỏi nhà dân là nhà nào ! vào làm sao để có market

xin hỏi nhà dân là nhà nào ! vào làm sao để có market

Đây là nhà dân nha bạn. Muốn có market thì bạn phải nghiên cứu "Market" nhé.

Hình như đúng đó bạn à. Nhưng sau 1 tháng chắc là kiếm được Black Gems bù vào thôi.
Căng phết đấy, đúng là đc free 31 ngày đầu tiên thôi, sau đó sẽ phải nộp 11$ 1 tháng, như thế thì sẽ khó kiếm bù lại lắm...

Căng phết đấy, đúng là đc free 31 ngày đầu tiên thôi, sau đó sẽ phải nộp 11$ 1 tháng, như thế thì sẽ khó kiếm bù lại lắm...

Ai xác định chơi kiếm tiền thì theo. Mình nghĩ sau 1 năm phát triển thì dư sức kiếm đc tầm 30 - 40$ 1 tháng. Còn ai xác định chơi free thì sau này đừng hối tiếc. Mỗi game có 1 chính sách để tồn tại. Với game VN các bạn muốn phát triển cũng phải đóng tiền trong khi các bạn chẳng thu lại đc gì. Chứ ai cũng chơi free để rút tiền thì mình nghĩ game ko tồn tại đến bây h. Đang chờ xóa acc và mình sẽ theo nó tới cùng

lỡ chơi 5 ngày free rồi , vậy giờ tiếp tục acc này rồi nạp tiền hay close acc lập lại acc mới .

lỡ chơi 5 ngày free rồi , vậy giờ tiếp tục acc này rồi nạp tiền hay close acc lập lại acc mới .
không cần lập nick khác đâu, có chức năng xóa nhân vật mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,815
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week