[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Đây là nhà dân nha bạn. Muốn có market thì bạn phải nghiên cứu "Market" nhé.
cả 4 cái trên đều là nhà dân hả bạn ? mình mới thấy co cái nhà đầu tiên thôi ! nghiên cứu " Market" ở chỗ nào vậy bạn ? cần phải nâng cấp những gì mới nghiên cứu đc Market?

Bingo_Fair

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Đã làm 1 chân tại 46-21-55 :D

cả 4 cái trên đều là nhà dân hả bạn ? mình mới thấy co cái nhà đầu tiên thôi ! nghiên cứu " Market" ở chỗ nào vậy bạn ? cần phải nâng cấp những gì mới nghiên cứu đc Market?
Đó là 4 kiểu nhà cho 4 tộc người đó bạn. Vào phần Science hình lọ thuốc góc trái dưới màn hình để học thuật, học xong clivk chuột trái vào đất là xây dc market

VPS123

Banned
Reactions
82
MR
0.000
Cho mình hỏi là mình Đk ngày 17 mà nó ghi là 31 hết hạn thì chưa tới 1 tháng làm sao đủ tiền trả phí đây các bạn.
Hay là phải Đk đầu tháng?

heosua91

Junior
Reactions
27
MR
0.031
Follow me on Facebook
bạn cho hỏi là nó rút tiền qua cổng nào và liệu có cần dùng mail paypal đăng kí acc để rut ko ?
Có 2 công này nè, còn loại khác thì không để ý.
  • Paypal
  • Moneybookers
Nó cho chơi 14 ngày là quảng cáo sản phẩm chứ không phải 31 ngày.
Chơi hết 14 ngày nếu mua Premium sẽ được rút tiền nếu chọn chơi free thì sẽ không rút được tiền.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Trò này hay mỗi tội tốc độ xây dựng và nghiên cứu chậm quá, có khi một ngày vào xây dựng vài cái là thôi, vẫn giữ nguyên thế này mà tốc độ gấp mấy lần thì tốt

• Paypal
  • Moneybookers
Chơi hết 14 ngày nếu mua Premium sẽ được rút tiền nếu chọn chơi free thì sẽ không rút được tiền.
muốn nạp tiền thì nạp như thế nào vậy bạn :) và phải nạp bao nhiêu để lên premium

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ban cho minh hoi ? xoa tai khoan choi lai tu dau thi co cho lai 14 ngay choi mien phi khong ban?

xóa tài khoản tức là tài khoản bạn ko còn tồn tại thì chỉ việc tạo lại acc vậy thôi. Mình nghĩ đây lòa chính sách dành cho những người chơi free và muốn chơi lại

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
  • Paypal
  • Moneybookers
Chắc mới đỗi luật. Tại mình đăng kí lâu rùi. Năm ngoái lúc đăng kí nó còn cho free 31 ngày.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week