• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

nghịch thử theo thớt. thành [DOC_BA]T_H

Game có vẻ hay đồ họa đẹp. Sơ qua có thấy là có vụ mua tướng kiếm đồ cho tướng rồi train lvl các kiểu ... bla ... bla. Hoàn thành hết 150 quest ko bị miss nhiều hơn 5 quest sẽ đc thưởng 1 món đồ GOD.

có 2 điều mình muốn hỏi:
-Ngoài nâng cấp nhà alchemist lab,còn cách nào giúp đẩy nhanh quá trình nghiên cứu khoa học?
-Làm thế nào để có hero?

có 2 điều mình muốn hỏi:
-Ngoài nâng cấp nhà alchemist lab,còn cách nào giúp đẩy nhanh quá trình nghiên cứu khoa học?
-Làm thế nào để có hero?

còn 1 cách là mua gem để nâng cấp nhìn cái bảng ability mà thấy nản ghê :-? ko biết 3 năm nữa có full đc hết ko nhỉ :)). Còn muốn có hero thì cần xây đc nhà Tavern (300k gold - 100k wood - 50k stone - 10k iron) - ability yêu cầu : Heroes managing lv1. Họa may cuối năm tới chúng ta mới có cơ hội sở hữu 1 em heroes =))

còn 1 cách là mua gem để nâng cấp nhìn cái bảng ability mà thấy nản ghê :-? ko biết 3 năm nữa có full đc hết ko nhỉ :)). Còn muốn có hero thì cần xây đc nhà Tavern (300k gold - 100k wood - 50k stone - 10k iron) - ability yêu cầu : Heroes managing lv1. Họa may cuối năm tới chúng ta mới có cơ hội sở hữu 1 em heroes =))

=)) 300k gold , 100k wood + 50k stone thì kiếm dễ
Chỉ cần chiến thắng ruins lv 5 thì đã được từng đó rồi + 50 gem nữa

Sau này học scien thì Cứ hơn 1000scie /1h mà ......

để mở dc cái cổng cũng phải học kha khá môn khoa học đấy,đến bao h mới mở dc cổng để ra bem nhau đây :))

để mở dc cái cổng cũng phải học kha khá môn khoa học đấy,đến bao h mới mở dc cổng để ra bem nhau đây :))

Mình thì mất 1 tuần =)))) các bác để dành 50 ngọc đó nhé ....Mới vào nó cho 50 ngọc ....để đó đừng làm gì hết ....

wao . hay nhỉ . mà có điều ko bik chơi

Game nhìn có vẻ hay mà ít người chơi nhỉ, game ra 3 năm rồi mà có hơn 4k người chơi

vừa tham gia, làm cái liên minh đi thread ơi, anh em cùng nhau phát triển :binhsua02:

Mình thì mất 1 tuần =)))) các bác để dành 50 ngọc đó nhé ....Mới vào nó cho 50 ngọc ....để đó đừng làm gì hết ....

lỡ tay xử luôn 39 ngọc rồi có sao ko anh em :))

lv 5 là maxx off rồi hả mấy pác

Đã ref cho bác mong bác bảo kê cho :binhsua03::binhsua03:
ID ngockhiem27

vừa reg xong nightsky747
bobo city mọi người bảo kê mình với nha

đập lên cho xôm tụ thread cho xin cái yahoo anh em mình dễ nói chuyện nhé:binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom