[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Mình thì từ lúc chơi tới h cóc thấy cái mỏ + ruin nào là sao nhỉ đang muốn kéo quân đập 1 - 2 cái ruin :(

Mình thì từ lúc chơi tới h cóc thấy cái mỏ + ruin nào là sao nhỉ đang muốn kéo quân đập 1 - 2 cái ruin :(
Nhà bác ở đâu. Mình mới tìm được cái ruin lv 2 đang cho quân của bác onion thử lửa :D. Có 2 thằng explorer cho nó chạy cả ngày :D

Hehe vừa nói xong lại tìm được 1 cái ruin lv 1 đợi quân về lại đi hốt tiếp :D

ném tớ cái tọa độ ruin 2 đi thử sức phát :))

ném tớ cái tọa độ ruin 2 đi thử sức phát :))
Tọa độ bác bao nhiêu mình forward qua cho xem. Sợ bác ở xa quá đi hơi lâu đấy. Sau này có ruin lv cao mình forward cho. Sau này ae giúp nhau cùng phát triển :D

Ủa ? |

SAO SPY mà cũng bị giết nữa à ? Tưởng Spy thì do thám xong té ? Ko sao chứ nhỉ ?
Vs cả cho mình hỏi thêm là làm sao để nâng cấp nô lệ lên lv 2 -3 vậy ?
Mà có nên nâng cấp nô lệ ko nhỉ ? hay cứ chơi con lv 1 ?

Vậy à. Lúc nãy có gửi thư cho nó rồi mà không thấy nó rep gì :D

Mình gửi nó rep đều lắm :D Dạo này không liên lạc thôi :D nó kêu có gì cần nó giúp mà .... Thằng này tìm được ruin lv 1 hay 2 là đưa mình :D

Đề nghị chủ thread update thêm thông tin về mấy cái RUIN lên #1 cho newbie tiện theo dõi nhé :p

Ủa ? |

SAO SPY mà cũng bị giết nữa à ? Tưởng Spy thì do thám xong té ? Ko sao chứ nhỉ ?
Vs cả cho mình hỏi thêm là làm sao để nâng cấp nô lệ lên lv 2 -3 vậy ?
Mà có nên nâng cấp nô lệ ko nhỉ ? hay cứ chơi con lv 1 ?
Spy gặp counter-spy thì vẫn ra đi như thường. Up nô lệ không biết có ngon hơn không hóng mấy bác pro chia sẻ :D
Mình gửi nó rep đều lắm :D Dạo này không liên lạc thôi :D nó kêu có gì cần nó giúp mà .... Thằng này tìm được ruin lv 1 hay 2 là đưa mình :D
Vậy thì khỏi lo rồi. Sau này bác mạnh rồi có ruin lv 1 để mình nhá :p3

Mình thì chọn hướng phát triển kinh tế trước. Đang xây city nghiên cứu khoa học. Vài bữa nữa xây city army.

Cho mình hỏi cái khu vực để thành của mình đã tìm kiếm hết tất cả các khu đất. Đột nhiên có 1 khu bị biến mất phải chăng ruin xuất hiện ???

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,108
Latest member
theroyalresidenc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back