[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Kết quả của việc chủ quan. Lúc spy thì không có bóng dáng lính nào thế mà đến lúc vào thì gặp ngay 1 bầy voi. Quá đen :(

View attachment 23699
Kết quả của việc chủ quan. Lúc spy thì không có bóng dáng lính nào thế mà đến lúc vào thì gặp ngay 1 bầy voi. Quá đen :(
Sao SPY lại ko hiện địch ? nó giấu đc quân à ?

p/s : mọi ng ơi, mình mới chơi đc 2 ngày, hôm nay có 20 slave đang định đi cướp hàng xóm thì nó bảo cổng đang đóng. Làm sao để mở cổng thành mình nhỉ ?

View attachment 23699
Lính cấp 3 =)) nhục chưa =)))))) Mấy con lính này đào tạo ra tốn vãi ... Cấp 1 cấp 2 còn đỡ chứ cấp 3 kinh khủng , tốn cả đồng nên giờ vẫn chưa dám up
Sao SPY lại ko hiện địch ? nó giấu đc quân à ?

p/s : mọi ng ơi, mình mới chơi đc 2 ngày, hôm nay có 20 slave đang định đi cướp hàng xóm thì nó bảo cổng đang đóng. Làm sao để mở cổng thành mình nhỉ ?

Giấu quân @@ chưa nghe

Cổng đóng đó là do cổng bọn nó đóng chứ k phải cổng cậu đâu , dùng spy tìm thành nào cổng mở á :D

Mà có 20 slave thì đừng cướp , chết nhăn răng đấy , mặc dù thành địch ko có lính vẫn chết nhé =]]

Bạn ơi:
1. Làm thế nào để có SPY ?
2. Khoảng bao nhiêu SLAVE đi cướp là OK ? Để ko bị " auto chết " đó
2. Tìm RUN gì đó để kiếm tiền là như nào ? Nó hiện hình ra sao ?
3. yahoo bạn là gì
Thanks bạn

Bạn ơi:
1. Làm thế nào để có SPY ?
2. Khoảng bao nhiêu SLAVE đi cướp là OK ? Để ko bị " auto chết " đó
2. Tìm RUN gì đó để kiếm tiền là như nào ? Nó hiện hình ra sao ?
3. yahoo bạn là gì
Thanks bạn

1) Học kĩ năng spy , cái con mắt đó cậu , học xong nó sẽ cho mình xây nhà , tên nhà là Spy guild :D Từ nhà đó đào tạo ra
2 ) 300 , có lính khác thì tầm 200 là đủ , nhưng càng nhiều càng tốt , càng nhiều thì nó sẽ mang nhiều tài nguyên cho mình khi cướp về hơn
3 ) Tìm ruin là tìm lính ở thành ngoài để đánh , sau này bạn sẽ xây nhà thám hiểm , từ nhà này đào tạo ra 1 thằng để tìm ở các khu bản đồ
4) onion.boy94 ...Nhưng mình chả bao giờ lên đâu

Các cậu yên tâm là mình on cả ngày nên sẽ là live support cho các cậu :D , sẽ trả lời mọi vấn đề

Bạn ơi,mình ko có ý gì đâu. Nhưng mình vừa đọc WIKI thì :
In order to open the Gate for the first time the "Gate" science has to be studied.

Gate opens 5 minutes and closes 6 hours.
Click the Gate to open or close it. After the Gate is open you will be able to launch combat missions, found new cities and develop villages, though you can also undergo an attack.

Using the Ancient Magic a Gate can be closed in 30 minutes. But if an attack against the city have been already launched the Ancient Magic can’t be used to close the Gate.

Closed Gate and Villages
After a Gate is closed people leave villages and shelter behind the City Wall.
If the buildings in villages are neglected they begin to crumble in 4 days by a random margin – from one level of building damage to a total building collapse.
In 4 more days, if a riot didn’t occur, another wave of buildings collapse happens.

Đó, tức là khi muốn ATTACK làng khác, nó hiện là " gate your city" cơ mà
Có phải là Gate của địch đâu cơ chứ :p

Bạn ơi,mình ko có ý gì đâu. Nhưng mình vừa đọc WIKI thì :

Đó, tức là khi muốn ATTACK làng khác, nó hiện là " gate your city" cơ mà
Có phải là Gate của địch đâu cơ chứ :p

Nếu bác muốn mở cổng thành phải có 3 điều kiện
1 ) Thành chính lên cấp 5
2) học kĩ năng gate ( cái chìa khóa màu vàng ở chính giữa bảng skill )
3 ) mở cổng thành ( thường là bên phải , bác nhìn cho kĩ chỗ mấy bức tường thì có 1 chỗ khác với chỗ còn lại , mở nó )

Mình tính buff 1 game nữa ... Game này chơi free ... không đầu tư gì nên mới chơi mỗi ngày 0,02 wmz thôi , game của Nga thì phải , nhưng chưa hiểu rõ nên đợi nghiên cứu đã

Nếu bác muốn mở cổng thành phải có 3 điều kiện
1 ) Thành chính lên cấp 5
2) học kĩ năng gate ( cái chìa khóa màu vàng ở chính giữa bảng skill )
3 ) mở cổng thành ( thường là bên phải , bác nhìn cho kĩ chỗ mấy bức tường thì có 1 chỗ khác với chỗ còn lại , mở nó )

Ừ, mình đọc WIKI thì mình cũng hiểu rùi, ý mình nói là sao ở trên kia bạn lại viết là " cổng của địch phải mở thì mới attack đc " đó ?
Hay là về sau, sau khi open gate của mình rồi, nó cũng phải open. Thì mình mới cướp đc hả @@!

Mình tính buff 1 game nữa ... Game này chơi free ... không đầu tư gì nên mới chơi mỗi ngày 0,02 wmz thôi , game của Nga thì phải , nhưng chưa hiểu rõ nên đợi nghiên cứu đã
INBOX site đi, rồi cùng nghiên cứu :)

Ừ, mình đọc WIKI thì mình cũng hiểu rùi, ý mình nói là sao ở trên kia bạn lại viết là " cổng của địch phải mở thì mới attack đc " đó ?
Hay là về sau, sau khi open gate của mình rồi, nó cũng phải open. Thì mình mới cướp đc hả @@!

Đúng rồi , nó cũng phải open ...Nhưng cậu yên tâm , thành trống cổng mở nhiều lắm nên ko xoắn gì đâu

Còn về game mới thì kiểu như cậu chơi sao cho từ 1 thằng nông dân làm thuê lên được hoàng đế

Add funds không được vì toàn cổng thanh toán lạ

Còn rút tiền thì có cổng WebMoney , trong khi add lại ko có =.=

Đúng rồi , nó cũng phải open ...Nhưng cậu yên tâm , thành trống cổng mở nhiều lắm nên ko xoắn gì đâu

Còn về game mới thì kiểu như cậu chơi sao cho từ 1 thằng nông dân làm thuê lên được hoàng đế

Add funds không được vì toàn cổng thanh toán lạ

Còn rút tiền thì có cổng WebMoney , trong khi add lại ko có =.=

Ô sờ kê, INBOX link ref nhé ;)

Lính cấp 3 =)) nhục chưa =)))))) Mấy con lính này đào tạo ra tốn vãi ... Cấp 1 cấp 2 còn đỡ chứ cấp 3 kinh khủng , tốn cả đồng nên giờ vẫn chưa dám up

Giấu quân @@ chưa nghe

Cổng đóng đó là do cổng bọn nó đóng chứ k phải cổng cậu đâu , dùng spy tìm thành nào cổng mở á :D

Mà có 20 slave thì đừng cướp , chết nhăn răng đấy , mặc dù thành địch ko có lính vẫn chết nhé =]]
Giờ chỉ sợ nó qua trả thù thì toi. Vừa xem rank của nó thì thấy 19m point :confused:

kinh nghiệm đầy mình về khoản đi cướp <<< Chỉ đem nô lệ đi cướp đây =))

kinh nghiệm đầy mình về khoản đi cướp <<< Chỉ đem nô lệ đi cướp đây =))
Trước cẩn thận thì xem rank nó trước rồi mới spy. Hôm nay tự nhiên không xem rank mà spy rồi cướp luôn. Thật là phê :confused:

Trước cẩn thận thì xem rank nó trước rồi mới spy. Hôm nay tự nhiên không xem rank mà spy rồi cướp luôn. Thật là phê :confused:

À hiểu rồi =)) Lúc cướp thì lính nó đi vắng
Thấy bác cướp nên lui về thủ
R.I.P thanh niên =))))

bác guildgold từ từ em pub site nhé :3

À hiểu rồi =)) Lúc cướp thì lính nó đi vắng
Thấy bác cướp nên lui về thủ
R.I.P thanh niên =))))

bác guildgold từ từ em pub site nhé :3
À bác cho mình hỏi là nếu mình tìm được mấy cái ruin, mỏ hoặc hồ muối thì người khác có thấy không hay chỉ có mình mới thấy thôi ?

À bác cho mình hỏi là nếu mình tìm được mấy cái ruin, mỏ hoặc hồ muối thì người khác có thấy không hay chỉ có mình mới thấy thôi ?

Chỉ có mình thấy thôi , người khác thì phải tìm giống mình mới thấy nhé :D

Chỉ có mình thấy thôi , người khác thì phải tìm giống mình mới thấy nhé :D
Tks bác. Hôm nay mới tìm được cái mỏ đá định để dành vài bữa nữa xây city 3 rồi mới chiếm mà giờ có thằng 4 sao vào ăn mất :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,957
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week