[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Tớ chơi quân elf nhé =)). Sau 1 hồi nghiên cứu gỗ của elf là đồ bỏ =))
Tớ chỉ biết hiện h 1 ngày tớ kiếm đc tầm 70k gold đổi ra gỗ đc 35k :D. Trong khi cậu xây nhà gỗ thu nhập đáng là bao :D
Sao vậy bác. Mình thấy elf x2 gỗ nếu bán gỗ với giá 1 gỗ = 1 vàng thì nó cũng lời hơn so với xây nhà vàng chứ o_O

Sao vậy bác. Mình thấy elf x2 gỗ nếu bán gỗ với giá 1 gỗ = 1 vàng thì nó cũng lời hơn so với xây nhà vàng chứ o_O

Vấn đề là nhà gold mỗi nhà lv 1 nó sẽ cho :
0.012 tiền thuế x số dân. Số dân càng cao càng nhiều nhà gold >>>> càng nhiều tiền.

Đây là bằng chứng :
Tổng thu nhập sau khi trừ lương cho quân đội : 3460
trong số 3460 đó thì có 3293 là tiền thuế.

0.012 tiền thuế x số dân. Số dân càng cao càng nhiều nhà gold >>>> càng nhiều tiền.

Đây là bằng chứng :

À thì ra là vậy hèn gì trong nhà Trading Post có phần charging mà không hiểu là gì. Nhưng mà cái này chỉ mấy bác phát triển mạnh số dân nhiều thì mới áp dụng được chứ của mình dân được có vài mống thì khó mà kiếm được nhiều. Mà quân của bác đông thế, nhiều nhà Trading vậy mà tiền lại thu nhập chính từ dân :confused:

À thì ra là vậy hèn gì trong nhà Trading Post có phần charging mà không hiểu là gì. Nhưng mà cái này chỉ mấy bác phát triển mạnh số dân nhiều thì mới áp dụng được chứ của mình dân được có vài mống thì khó mà kiếm được nhiều. Mà quân của bác đông thế, nhiều nhà Trading vậy mà tiền lại thu nhập chính từ dân :confused:

ko có dân thì đi cướp lo gì :D. Cướp dân rất là rẻ 1 thằng nô lệ cõng về đc 50 dân mà :)

mở cổng như thế nào thế mng? khi đi tấn công nó báo ! gate is close

bác rút đc đồng nào từ nó chưa thế ?

play for fun. muốn rút tiền thì họa may quân lực đủ mạnh để chiến arch ruin và phải tìm đc nó nữa kìa. 200k gold = 1 gem. Min pay là 2k gem. Để with đc ta cần :
200k x 2k = 400tr gold.
Ai xác nhận chơi thì chuẩn bị 46$ up hẳn 1 năm nhé. Up từng tháng ko đủ tiền nuôi đâu.
Còn play for fun thì cứ tự nhiên :D.
Nói là game này nó hút tiền kinh lắm về sau học ability toàn phải bỏ gem ra.
Muốn đi cướp thì phải tìm thành nó mở cửa sẵn mới cướp đc.

Đây là bằng chứng :

Vãi quá bác này chắc toàn xây nhà dân với vàng à ;<

ko có dân thì đi cướp lo gì :D. Cướp dân rất là rẻ 1 thằng nô lệ cõng về đc 50 dân mà :)
Bác phát triển nhanh quá. Bên mình tài nguyên đang thiếu nên toàn đi cướp tài nguyên. Mình xác định play for fun rồi nên dep vào ít làm nv thôi chứ không mong rút được tiền từ nó. Đang hồi hộp chờ trận chiến đầu tiên với ruin lv 1 :D

Bác nào cho mình hỏi làm sau để xây dựng thành phố trong mấy khu mỏ như Pit hoặc Stone được không ? Ngay sát bên nhà mình có cái mỏ Pit mà có 1 thằng 5 sao đang cầm. Hix

Bôi đen post trước của tớ đi :D

Ruin lv1 cũng ko khó khăn mấy, dc 1 gem ~ 1 cent:p

Attachments

734.8 KB · Views: 52
Nó không cho chuyển bác à ... Mới đầu vô thì nâng cấp nhà chính để lấy nhiệm vụ đã
Vậy à, đang làm nhiệm vụ. Thấy hay chắc là đóng fee cả năm chơi cho đỡ tốn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back