[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

đang học kỹ năng gate gần xog rồi ! lv 5 rồi ! ko nâng đc nữa ! hôm nay là tròn 10 ngày chơi ! bây h nạp tiền vào sau này rút ra đc ko vậy ?

41 cell ngon ko anh em :-?. Tìm từ hôm qua tới h miếng này là ngon nhất còn lại đc 2 cái 38 - 1 cái 36 - 2 cái 35 còn lại dưới 30

41 cell ngon ko anh em :-?. Tìm từ hôm qua tới h miếng này là ngon nhất còn lại đc 2 cái 38 - 1 cái 36 - 2 cái 35 còn lại dưới 30
Thành up được cấp 4 đó , ngon

Mà khuyên cậu nên tìm thành nào xa xa thành mình 1 chút để mở rộng quan hệ nhé

trước tiên cần nâng cấp khoa học thì mở gần cho nó tiện :D. Bao h học hết những cái có thể học mà ko tốn gem thì vất thành đó. QUa thành khác chơi :D. Hiện h gold tớ đào đc đã lên 2.4k/h >>> 72k/day

trước tiên cần nâng cấp khoa học thì mở gần cho nó tiện :D. Bao h học hết những cái có thể học mà ko tốn gem thì vất thành đó. QUa thành khác chơi :D. Hiện h gold tớ đào đc đã lên 2.4k/h >>> 72k/day

Vãi đái -_-

bác nào cho em hỏi tí. sao sau một ngày em k vào mà ở nhà chính với mấy cái nhà tài nguyên nó cứ hiện cái tam giác cảnh báo màu vàng thế. Tài nguyên làm ra là 0/hour. vậy là sao ợ ?

cổng thành đóng thì tất nhiên dân sẽ rút vào trong thành chứu chẳng ở ngoài để làm việc đâu.

bác nào cho em hỏi tí. sao sau một ngày em k vào mà ở nhà chính với mấy cái nhà tài nguyên nó cứ hiện cái tam giác cảnh báo màu vàng thế. Tài nguyên làm ra là 0/hour. vậy là sao ợ ?

Có thể là do lương thực đầy rồi đó bạn

Bạn nhìn lên vàng , gỗ hay bất cứ gì coi có màu đỏ không
Màu đỏ tức là lương thực quá tải , cần xây warehouse ( Nhà lương thực ) để chứa

làm sao để đi cuớp ta, co lính rồi mà không cướp được

Bạn nên học skill spy ( do thám ) trước để coi chỉ số lính và nhà + lương thực của đối phương
Và nhà đối phương mở cửa thì bạn mới cướp được

Bác nào cho mình hỏi cái nhà Terraformer nó lấp chỉ 1 cái hồ nước hay là lấp tất cả vậy ? Thấy giá hơi cao nên cũng đắn đo

-_- cướp cho nhanh :v

đang học kỹ năng gate gần xog rồi ! lv 5 rồi ! ko nâng đc nữa ! hôm nay là tròn 10 ngày chơi ! bây h nạp tiền vào sau này rút ra đc ko vậy ?
ko ai trả lời giúp mình cái này à :(

Tks bác. Thế thì để sau này nhiều tài nguyên rồi xây cũng được. Mà nhà bác gần nhà mình này :)

Bác nào có kn xây citi 2 cho mình hỏi là nên xây ở khu đất bao nhiêu cell và chơi elf thì nên chọn mảnh đất có thuộc tính ntn ? Mong các bác chỉ giáo!

1 tháng mất 11$ nhé .....
Thành lên lv 5 rồi , nếu bác muốn mở rộng lãh thổ thì xây thêm ở ngoài đi :D
vậy xây như nào vậy bạn ! mà nghe nói chỉ đc dep tiền vào trong tuần đầu tiên chứ sau đó là dep vào cũng ko rút đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,870
Latest member
quatangvivagift

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back