[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

locthiennguyen chuẩn đấy, nhưng nên biến thủ đô thành quân sự sẽ tốt hơn.

Thấy bọn chơi lâu rồi nó còn chia thành theo loại tài nguyên nữa: cái lấy lúa, cái lấy đá, v.v. Chắc dành cho đẳng cấp max lv:cool:

Thấy bọn chơi lâu rồi nó còn chia thành theo loại tài nguyên nữa: cái lấy lúa, cái lấy đá, v.v. Chắc dành cho đẳng cấp max lv:cool:

lúa với đá ko cần thiết cần gold là có tất cả :)).

lúa với đá ko cần thiết cần gold là có tất cả :)).
Market chỗ mình nó bán 1 đá = 3 gold, mua cũng suy nghĩ dữ lắm:(

Mình chơi human thấy thiếu đá xây dựng lúc đầu, ko rõ sau thế nào, chứ lúa chắc là phải chuẩn bị vì tạo lính tốn lúa vl

@ onionboy941: hỏi nhà cửa người ta xong im ru thế, có định nửa đêm xông vào cắt cổ hem đây :eek:

Market chỗ mình nó bán 1 đá = 3 gold, mua cũng suy nghĩ dữ lắm:(

Mình chơi human thấy thiếu đá xây dựng lúc đầu, ko rõ sau thế nào, chứ lúa chắc là phải chuẩn bị vì tạo lính tốn lúa vl

@ onionboy941: hỏi nhà cửa người ta xong im ru thế, có định nửa đêm xông vào cắt cổ hem đây :eek:

1h cậu đào đc nhiêu gold ???

đây là nhà tớ :D

Sắp tới sẽ bỏ hết mỏ đá và lúa để xây gold.

Đá với vàng + gỗ mình 33k -_- Đang full nhà chứa rồi ...Vừa up cái nhà kia cho nó mất bớt :v

Xa quá , hành quân xa bỏ mựa =))))

Mai mốt nhìn giá shop bán mới ác =). Nâng cấp nhà sau này cũng chỉ toàn gem :( Xác ****** nó nhận play for fun. Ruin thì ko dễ kiếm mà kiếm đc hồ gem thì kiểu gì cũng bị clan mạnh cướp :))

Mai mốt nhìn giá shop bán mới ác =). Nâng cấp nhà sau này cũng chỉ toàn gem :( Xác ****** nó nhận play for fun. Ruin thì ko dễ kiếm mà kiếm đc hồ gem thì kiểu gì cũng bị clan mạnh cướp :))

Còn 5 ngày free, vừa chơi vừa suy nghỹ típ o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week