[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Cho mình hỏi cái khu vực để thành của mình đã tìm kiếm hết tất cả các khu đất. Đột nhiên có 1 khu bị biến mất phải chăng ruin xuất hiện ???
Chỗ nào nó báo chưa kiếm thì cứ lao vào kiếm thôi bác :D

Cho hỏi nha, mình vừa học xong kĩ năng MERCHANT ==> xây đc Merchant Guild
Mình có thắc mắc là, cái nhà đó có tác dụng gì ? Có Q nào bắt xây ko ? Mình đang cấp tốc học các skill để mở GATE ==> để cướp ý mà :))

merchant cực kỳ quan trọng ko có thằng này thì khỏi mua với bán :D

Cho hỏi nha, mình vừa học xong kĩ năng MERCHANT ==> xây đc Merchant Guild
Mình có thắc mắc là, cái nhà đó có tác dụng gì ? Có Q nào bắt xây ko ? Mình đang cấp tốc học các skill để mở GATE ==> để cướp ý mà :))
merchant để chuyển tài nguyên giữa các thành. Có thể dùng để mua bán tài nguyên hoặc chuyển tài nguyên giữa các thành của mình

Tự dưng ko quote dc bực quá

@locthiennguyen: explore kt lại có thì chiến thôi bác, reviiew cho ae ít kinh nghiệm

@guildgold9: đừng hy vọng vào cướp bóc quá bác, mới chơi thì việc cướp bóc phụ thuộc nhiều vào số thành bỏ hoang xung quanh thôi. Nên xd quy củ, phát triển đều, làm quest lấy thưởng thì hay hơn

Last edited:
MerchantGuild để sinh thương nhân, thằng này dùng để mua tài nguyên nếu cần. Mún mua bán thì phải vào market để thực hiện, có quest mua bán rồi chỉnh lại giá đó, mình làm lâu rồi ko nhớ rõ

Ui, mình ngu quá.
Cứ tưởng là chuẩn bị có GATE, ai ngờ......... :( Giờ lại phải bắt đầu nâng cấp lại :((((((((((((((

Ui, mình ngu quá.
Cứ tưởng là chuẩn bị có GATE, ai ngờ......... :( Giờ lại phải bắt đầu nâng cấp lại :((((((((((((((

Học thế này cũng đúng mà. Muốn xây dựng ngoài thành phố thì phải có cả village với gate

Học thế này cũng đúng mà. Muốn xây dựng ngoài thành phố thì phải có cả village với gate
Cho hỏi là mình mới chơi game đc 2 ngày, giờ nên xây những nhà gì nhỉ ? Đang thiếu gỗ quá, nhà chính thì đang cấp 3

Cho hỏi là mình mới chơi game đc 2 ngày, giờ nên xây những nhà gì nhỉ ? Đang thiếu gỗ quá, nhà chính thì đang cấp 3
Giờ cứ xây nhà theo yêu cầu của Quest cho nhanh bạn à. Tài nguyên lúc đầu khó kiếm nên phải tận dụng reward từ quest. Lúc nào dư dả thì tính đến việc xây thêm tài nguyên

Quest : find a Mentor and become an Apprentice

Ai làm mentor của mình ko ^^

:v Em là mentor của trantuan rồi :v :v ... Quest đc được 200 sát thủ thì phải
mentor là cái nào bác, hình như mình với bác làm allies mà. À sao mình up thằng nô lệ lên cấp 2 mà sao không vác được nhiều tài nguyên hơn nhỉ ?

mentor là cái nào bác, hình như mình với bác làm allies mà. À sao mình up thằng nô lệ lên cấp 2 mà sao không vác được nhiều tài nguyên hơn nhỉ ?
Bởi vì nó ko thích chứ sao nữa =))

Sặc bác nói thật hay đùa thế? Học lâu vãi ra thế mà ko khiêng được thêm tài nguyên T_T

Đùa gì ? Cậu xem điểm HAPPINESS chưa ? nếu điểm cao ==> khiêng đc nhiều RES cho cậu
Ngược lại, ít điểm thì khiêng ít thui :)
Dễ mà :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week