Mirinda vào trả lời newbie nè

Status
Not open for further replies.

nguyendinhthy

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
mình chỉ thay mặt newbie ở box catcha này hỏi bạn 1 số điều thôi. :binhsua90:

bạn có quyền gì mà cấm newbie chúng mình hỏi về chuyện tốc độ và về chuyện gõ 1 chữ. :binhsua85:
post bên topic load của pix thì bạn nói wa topic khác hỏi. Lập topic khác thì bạn nói vấn đề này ko dc nói đến. :binhsua94:
Có phải bạn sợ đụng chạm đến chén cơm bạn đang kiếm từ pix đúng ko. bạn sợ ai cũng biết chuyện gõ 1 chữ rồi thì bạn cũng sợ mình bị pix ban lây đúng ko:binhsua105:

Mình chẵng thèm wan tâm bạn làm gì, nhưng đây là box về catcha và chúng tôi (newbie) có quyền hỏi và quan tâm nhưng vấn đề về captcha :binhsua72:

Mình chỉ có chút ý kiến đó thôi, bạn đọc hay ko tùy bạn, xóa cũng dc, ban nick mình cũng dc, chẵng sao. clone nick dc mà. Miễn sao mình dám mạnh dạn thay mặt mọi người nói lên ý kiến của mình thôi

Hình như mình biết thì Mirinda là Bao Công, xử án nghiêm minh lắm mà. gửi link bài viết coi.

nồi cơm chung nên càng ít sạn càng tốt

Tất cả những người bị ban toàn là gõ 1 chữ cả đấy chứ ko oan uổng gì đâu mà chửi pix

Đa số các pro vẫn gõ 1 chữ, kể cả mirinda.... họ gõ ban đêm và sáng sớm thì ko sao, còn buổi trưa thì dễ ban

Nói vậy cho bạn hiểu, thích gõ 1 chữ thì tùy.. ban thì ko kêu ca nhé

Riêng mình vẫn gõ 2 chữ bất kể lúc nào. Pix vẫn là số 1 nếu ta làm đúng rule của nó

up, mình thấy box captcha toàn xoay quanh mấy vấn đề load + ban. đọc riết mà chán.

Ngồi hóng xem thế nào.

up, mình thấy box captcha toàn xoay quanh mấy vấn đề load + ban. đọc riết mà chán.

LOAD => cái này cũng cần thiết tuy nhiên cũng mang tính tương đối thôi, pix thất thường mà
BAN => Để các pro gõ 1 chữ vào kêu ca chửi bới xả stress
CHÉM GIÓ => Giải tỏa stress sao những giờ pix căng thẳng

Dân làm pix ai mà khg bít đến gỏ 1 chử hả bạn.Tình hình là hồi trc gõ 1 chữ nhìu lắm và bi ban hàng loạt.Nên bác bao ko cho nói tới để NB ko bi an ban tội nghiệp thôi.Thử nghỉ xem NB mới ra làm thì khi kiếm dc $ thì mừng lắm nhug7 bị ban - $ cái là mất ý chí liền.
Còn bạn muốn hỏi gì thì cứ lập topic hòi thui.Hoặc pm thẳng bác bao mà hỏi>Hồi trc tui cung NB hỏi gõ 1 chử bác ấy củng trả lời đó.hỏi riêng thì bác ấy sẻ share cho kn.còn hỏi chung thì bác ấy sẽ làm khó để NB ko bị thiệt thui

Bác Bao vào trả lời newbie kìa, đừng để to chuyện mệt lắm. mấy em newbie sinh hoạt trong 4rum thì cân nhắc lời lẽ 1 tí. Đoạn cuối nghe có vể bất cần và hơi thách thưc đó. Góp ý thôi, ko phải gạch. Mình cm với tinh thần hòa bình....

vì bit box chán nên bác bao cho lập top pic 8 đó.Muốn vui hơn thì bác qua box chat là vui à

Báo trước là gõ 1 chữ bị banned nhé, cái gì cũng có cái giá của nó cả.

bản thân mình nửa tháng trước đây gõ 1 chữ,gõ group nào banned liền group đó.là newbie nên không biết gõ 1 chữ bị ban vì hỏi ai người ta cũng kêu gõ 1 chữ cho nhanh:)nhanh thì có nhanh thật nhưng cách 2-3 ngày phải bỏ tiền ra mua group mới (lỗ vốn).thì thôi làm đúng rule gõ full chữ cho lành.và từ ngày 2 chữ thì không bị ban 1id nào nữa.

M Mirinda ko cho bàn về tốc độ gõ và gõ 1 chữ trong topic update pix thôi mà , vẫn có poll trao đổi về tốc độ gõ đấy
Việc gõ 1 chữ là vấn đề nhạy cảm rồi , gõ 1 chữ sẽ nhanh kiếm $ hơn , đồng thời dễ bị banned hơn , ko phải ai cũng banned , có người vẫn lọt lưới đc , điển hình là vài pro trong đây.... Mod Bao ko muốn mọi người đề cập đến vì sợ newbie vào gõ 1 chữ dễ ăn banned , còn người chơi lâu rồi thì dám chơi dám chịu .... Thế thôi .
Có topic của wingstar để trả lời tất tần tật mọi thứ về pix đấy, sao ko vào đó hỏi .

M Mirinda ko cho bàn về tốc độ gõ và gõ 1 chữ trong topic update pix thôi mà , vẫn có poll trao đổi về tốc độ gõ đấy
Việc gõ 1 chữ là vấn đề nhạy cảm rồi , gõ 1 chữ sẽ nhanh kiếm $ hơn , đồng thời dễ bị banned hơn , ko phải ai cũng banned , có người vẫn lọt lưới đc , điển hình là vài pro trong đây.... Mod Bao ko muốn mọi người đề cập đến vì sợ newbie vào gõ 1 chữ dễ ăn banned , còn người chơi lâu rồi thì dám chơi dám chịu .... Thế thôi .
Có topic của wingstar để trả lời tất tần tật mọi thứ về pix đấy, sao ko vào đó hỏi .

đồng quan điểm, không công khai việc 1-2 gì đó là để tránh cho new chưa có kn ko phải bỏ công vô ích thôi. Với lại ổng cũng thoáng lắm, pm inbox ổng hỏi là ổng trả lời tất tần tật mà.

mình không tin pro nào gõ 1 chữ mà vẫn lọt lưới.chưa từng bị banned 1 lần

Giờ cậu vô lúc pix đang chết dần , qua các dự án typer hay mega cạp thử ;))

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

mình không tin pro nào gõ 1 chữ mà vẫn lọt lưới.chưa từng bị banned 1 lần
Có đấy , nhưng ko phải là chưa từng bị banned , vẫn bị banned 1 số group , lọt lưới là lọt 1 số group còn lại đấy ;))

ông bao chỉ muốn tốt cho newbie thôi mà vì gõ 1 chữ sớm muộn gì cũng ăn ban, hồi đó wingstar share cách gõ này để giúp mọi người cải thiện tốc độ nhưng có người ko cám ơn thậm chí còn cắn ngược cậu ấy nói này nói nọ...... , còn chuyện bác bao gõ 1 chữ thì bác ấy vẫn bị ban hoài đấy thôi nhưng bác ấy có nhiều group nên bác ấy chẳng lo còn bác bao ko muốn phát tán 1 chữ vì hồi đó mấy newbie gõ 1 chữ bị ban toàn lên đây đổ thừa lung tung nên bác ấy cấm và thực sự chỉ muốn tốt cho mấy bác newbie

Last edited by a moderator:
Nghe đến câu " Bạn sợ ai cũng biết gõ 1 chữ phải ko"
Làm mình thấy mắc cười =))
Đã vào cạp thì ai mà ko bik gõ 1 chữ hả bạn, chủ yếu dám gõ và dám chịu hay ko thôi =)
Còn Mirinda đã nói rồi, sợ newbie thích liều nên mới ko muốn nhắc đến vấn đề ấy, và việc ấy cũng là vi phạm luật của pix nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom