MIRIDA nên bình tĩnh giải quyết mọi chuyện

Status
Not open for further replies.

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Theo tiêu đề, Mình cần gởi đến mod và AMIN những lời cảm ơn đầu tiên

Thứ 2 mình muốn gởi đến MiRIDA lời suy nghĩ kỹ càng trước khi làm một động thái gì?

Tại vì mình theo dõi topic hồi nãy giờ..mình nghĩ bạn hơi quá đáng đó..

Nếu đúng luật thì bạn xem luật lại đi

Cảnh cáo:
  • Những Members nào nhận được 5 cảnh cáo từ BQT, sẽ bị BAN 1 tuần
  • Nếu tiếp tục tái phạm và bị thêm 5 lần cảnh cáo nữa, sẽ bị BAN Foreve

Nguyên văn của AMIN..

Dị bạn làm đúng hay làm sai nên vào topic này giải quyết đi....
:binhsua07:

tùy vào tình huống mà phán xét chứ , cái này lão kia post cho vui chứ k mang tính chất phá hoại vì vậy cảnh cáo rồi hẵn ban , cậy mod muốn làm j` làm chắc

Upvote 0
cái gì cũng nên có mức độ, cái vụ này nên do ng trong cuộc giải quyết, còn mấy bạn bên ngoài gom 1 topic mà cho ý kiến, cứ có 1 vụ mà xí xô xí xào mấy cái topic,mod move hết mấy cái topic ko đáng vào thùng rác cho rồi...
p/s: 1 c/m duy nhất của w về vấn đề này!!!

Upvote 0
tùy vào tình huống mà phán xét chứ , cái này lão kia post cho vui chứ k mang tính chất phá hoại vì vậy cảnh cáo rồi hẵn ban , cậy mod muốn làm j` làm chắc

Không phải cậy mà là nịnh thần cậu à. Nịnh hót như bọn địa chủ nịnh quan, sau này chém thuế dân như phim xưa đấy cậu :|

Upvote 0
Bạn Beg_nt nói mod có quyền ... gì đó (bài viết của bạn đã edit hay xóa thì phải)
Nội quy dành cho Moderators, Supper Moderators:

Ngôn từ:
Chú ý hơn trong ngôn từ của mình khi trao đổi với mọi người. Vì các bạn là những người thay mặt diễn đàn thảo luận với các thành viên
Phải luôn bình tĩnh trong mọi trường hợp
Quyền:
Không được lạm dụng quyền để làm các công việc ảnh hưởng đến người khác và nhất là Uy tín của toàn thể BQT
Phải phân xử công minh, không được xử lý các trường hợp theo tình cảm
Đối với các bài viết:
Sai nội quy nhỏ:
Các bạn có thể sửa lại hoặc xóa nếu cần thiết
Và gửi thư cảnh cáo đến người vi phạm
Có giá trị đối với Forum: các bạn nên xem xét và đưa lên Sticky (Chú ý)
Đối với Members:
Ngăn chặn và Report sớm nhất những Members cố ý quậy phá Forum
Cố gắng giải quyết những mâu thuẫn giữa các Members trong BOX của mình nếu có một cách êm thỏa nhất.

Note: Nội quy chung có thể được thay đổi cho phù hợp với hiện tại.

Thân chào và hoan nghênh tất cả các bạn đến tham gia MMO4VN.com
BQT MMO4VN

Mình tìm lại và đọc Ruler chỉ có thấy chỗ này quy định về ruller đối với mod. có thấy chỗ nào nói vậy đâu.

Dạo này rất nhiều topic góp ý về admin và mod, có thể đúng và sai. Tuy nhiên không có lửa làm sao mà có khỏi. Mong admin và mod xem xét lại, nếu có thể thì edit lại Ruller cho hợp với tình hình thực tế.

Upvote 0
ủng hộ bác này bann dungchick,chả có tí văn hóa nào,ra ngoài đường mà nói với người ta thử xem

xl nhưng ko biết bạn học lớp mấy ... mình nói chuyện chém gió với bọn bạn mình nói như thế mình thấy rất bình thường ... bạn chắc ở quê.
bạn ra mấy cổng trường cấp 3 xem mấy em gái nói chuyện với nhau thế nào nhé ...
vd 1 câu đơn giản : d.m thằng m.l hum qua hẹn tao mà nó ko đến mày ah
bạn chắc cho về năm 1900 sống là hợp :binhsua06:

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Chú dũng bị ban nhiều quá, thành ra có ác cảm với mod rồi.

em thì em chẳng thừa hơi ác cảm với đứa nào vì em vào forum chỉ để đọc tin tức chứ ko chém gió lấy tiếng để scam nên đối với em cái nick cũng chả quan trọng gì ... ban thì lập cái khác thôi... em từng bị ban 2 3 cái vì những lý do rất ngớ ngẩn nhưng em chả có time để mà đôi co vì cái nick chả có tí giá trị nào làm gì...

Upvote 0
ặc... Admin là người lập lên cái Forum cho ông vào đó... hỏi dzậy mà cũng hỏi... :binhsua01:
vậy không có những người như tôi, ông và các mem thì các admin và mod làm gì. admin là người lập ra forum, và forum để phục vụ a e mmo (có thể admin có thu nhập từ đây) - Nhưng không có nghĩa là cái gì admin và mod cũng đúng, phải góp ý để phát triển diễn đàn chứ cậu. Xin lỗi a e lạm bàn về chuyện này làm lạc mật chủ đề rồi..

Upvote 0
xl nhưng ko biết bạn học lớp mấy ... mình nói chuyện chém gió với bọn bạn mình nói như thế mình thấy rất bình thường ... bạn chắc ở quê.
bạn ra mấy cổng trường cấp 3 xem mấy em gái nói chuyện với nhau thế nào nhé ...
vd 1 câu đơn giản : d.m thằng m.l hum qua hẹn tao mà nó ko đến mày ah
bạn chắc cho về năm 1900 sống là hợp :binhsua06:

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

em thì em chẳng thừa hơi ác cảm với đứa nào vì em vào forum chỉ để đọc tin tức chứ ko chém gió lấy tiếng để scam nên đối với em cái nick cũng chả quan trọng gì ... ban thì lập cái khác thôi... em từng bị ban 2 3 cái vì những lý do rất ngớ ngẩn nhưng em chả có time để mà đôi co vì cái nick chả có tí giá trị nào làm gì...

Bạn không nên đưa việc đối thoại với mấy đứa bạn để nói ở trong đây.
Hãy chứng tỏ mình là một người có trách nhiệm và có văn hóa.
p/s:(Mình nói chuyện với bạn bè vẫn có văng tục nhé)

Upvote 0
Làm mod thì cũng chả sung sướng gì đâu các bác, mấy bạn ấy duy trì trật tự cho các bạn làm ăn thôi , có đều đôi lúc cũng phải tỉnh táo khi phán định đúng sai, mình thấy vụ này có lẽ mod sai , vì nếu đã ban vì tội post ảnh mát mẻ thì có lẽ anh em trong mục relax ra đi cả đống ;)) , mà nhớ ko lầm có cả mod tham gia post nữa =))

Upvote 0
kád

Ủng hộ bác Mirinda.
Không 1 mod ở diễn đàn nào chăm sóc tình hình tốt như mmo

Upvote 0
Bạn taditimem12 , hoanglan87 và bạn a12345xxx gì đó là 1 mà, clone nick làm gì ??? tưởng tôi bị ...quáng gà à ??? :binhsua17:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week