Report Mình Cần 1 Topic xin lỗi của Tmod "ChuChung"

Status
Not open for further replies.

Ying

Senior
Reactions
173
MR
0.000
Chả là ban sáng Rảnh rồi ko có gì làm vào box chat Lập topic cho ae mmo chúng ta xả stress
https://mmo4me.com/threads/minh-vua-moi-bi-scam.277400/
.5 phút sau chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra thì account mình bị baned. o_O
Đang reg nick clone để lập topic này thì mod @ctrung111 unbaned rồi nên lấy nick này post luôn
xong còn kèm theo những lời nhục mạ mình o_O Trích "Đúng là bè lũ tiểu nhân bỉ ổi thêm cái câu Chắc cũng hớp được tí mỡ của mấy em đàn bà hôm qua nhỉ?"o_O cái cmt này bị xóa rồi may mà có mod @ctrung111 Quote lại được. Nghe khá là mất dạy nhỉ ???o_O
mm-jpg.65621

Xong 1 hồi biết là bị troll thì đâm ra giả ngu o_O

mod @ctrung111 : unbaned cho mình

Xong rồi còn éo có lấy 1 lời xin lỗi =)). Thế cái quyền lợi của mem trong forum này là cái gì thế :rolleyes:. Tao bị mày troll thì tao baned mày ào_O. xong rồi nhờ mod khác unbaned thế là xong thôi à:mad:
Mình cần 1 cái gọi là công bằng cho Ae forum này nhé:oops:

Mình cần AE forum nói lời công đạo nhá :)

Attachments

100 KB · Views: 468
Last edited:
OK không phủ nhận mình có xíu nhậy cảm. Nên đã hành động hơi sai lầm - và chính tay mình đã Unbanned cho cậu chứ không phải mod @ctrung111 nhé .
Và nhân tiện cũng gửi lời xin lỗi tới bạn .
Bạn troil đúng phần nhậy cảm của mọi người nên hầu như ai vào topic của bạn cũng đều giật mình. Bản thân mình thấy cũng không ngoại lệ vì không để ý kỹ phần link khi nó trực tiếp chuyển đến face mình- check choác tin nhắn không thấy có gd nào thì mới biết là mình bị troill :D
Thân Ái

Upvote 0
OK không phủ nhận mình có xíu nhậy cảm. Nên đã hành động hơi sai lầm - và chính tay mình đã Unbanned cho cậu chứ không phải mod @ctrung111 nhé .
Thân Ái

Mình nói là mình cần 1 topic xin lỗi.

Mình và bạn ko có quen biết gì cũng không có hiềm khích gì cả nhưng như thế là không được.

Upvote 0
làm quan mà ko được lòng dân thì nếu mình là mod @ChuChung thì mình xin từ chức về quê ở ẩn cho lành . topic thứ n phàn nàn về mod này

Upvote 0
https://mmo4me.com/threads/cach-an-noi-cua-tmod-chuchung.277341/
Cho ké topic luôn theo thread luôn
Bạn mem này report ChuChung ko hề liên quan tới tôi, nhưng Tmod nói tôi clone, tag thẳng tên tôi gọi vào topic xong tôi hỏi thì nói ko có bằng chứng rồi nói tôi cào ra ăn vạ, sau đó tôi có inbox nói edit post đi tránh ảnh hưởng uy tín của tôi nhưng cũng chưa trả lời

Last edited:
Upvote 0
Bạn troil đúng phần nhậy cảm của mọi người nên hầu như ai vào topic của bạn cũng đều giật mình. Bản thân mình thấy cũng không ngoại lệ vì không để ý kỹ phần link khi nó trực tiếp chuyển đến face mình- check choác tin nhắn không thấy có gd nào thì mới biết là mình bị troill :D
Thân Ái

Mình nhớ là Tmod đấu có phân quyền unbanned nhỉ ?
Hay là mình lạc hậu quá rồi

Upvote 0
Bạn này kiểu thích làm quan và ra vẻ ta đây, ta làm quan thì ta phạt đứa nào ta phạt, ta nói gì ta nói. Cứ như bọn đầu trâu mặc ngựa. Chẳng có tý bản lĩnh của một thủ lỉnh.
Kiểu chẳng xây dựng đất nước, cứ kiểu tai to mặt lớn hù rồi Ban.

Upvote 0
Mình nói là mình cần 1 topic xin lỗi.

Mình và bạn ko có quen biết gì cũng không có hiềm khích gì cả nhưng như thế là không được.
Ở đây mình đã có lời xin lỗi về hành động banned nhầm vì topic có phần nhậy cảm trên rồi và không nhất thiết mở thêm topic làm gì ?
Vấn đề bạn lập topic kêu bị scam cũng nhậy cảm không kém - nên hành động banned nhầm của mình và gỡ Banned ngay sau đó chắc cũng không ảnh hướng lắm tới bạn
Thân
Mình nhớ là Tmod đấu có phân quyền unbanned nhỉ/
Hay là mình lạc hậu quá rồi @ChuChung
Tmod có quyền tặng poin để banned và có quyền dell poin để Unbanned nhưng chỉ trong 1 giới hạn nhất định .

Upvote 0
Bạn mem này report ko hề liên quan tới tôi, nhưng Tmod nói tôi clone, xong tôi hỏi thì nói ko có bằng chứng, sau đó tôi có inbox nói edit post đi tránh ảnh hưởng uy tín của tôi nhưng cũng chưa trả lời

View attachment 65625

bác là VIP bác đưa ý kiến lên admin đi
quá nhiều phản ánh ko tốt rồi
cho ChuChung về vườn đi

Upvote 0
Ở đây mình đã có lời xin lỗi về hành động banned nhầm vì topic có phần nhậy cảm trên rồi và không nhất thiết mở thêm topic làm gì ?
Vấn đề bạn lập topic kêu bị scam cũng nhậy cảm không kém - nên hành động banned nhầm của mình và gỡ Banned ngay sau đó chắc cũng không ảnh hướng lắm tới bạn
Thân

Tmod có quyền tặng poin để banned và có quyền dell poin để Unbanned nhưng chỉ trong 1 giới hạn nhất định .

Dell point khác với unbanned chứ nhỉ.
Vẫn chưa hiểu rỏ lắm.
Dell point thì giảm point chứ đâu có thể unbanned.
Cơ chế 4rum đâu làm đc điều đó.
Hay là coder như mình lạc hậu r
@ChuChung Giải thích hộ cho mình bớt lạc hậu cậu ơi.

Upvote 0
bác là VIP bác đưa ý kiến lên admin đi
quá nhiều phản ánh ko tốt rồi
cho ChuChung về vườn đi
Mình muốn inbox để giải quyết với bạn ấy trướcvề việc nói clone, nhiều việc cũng ko cần làm căng thẳng quá, vấn đề là bạn ấy sẽ hợp tác đến đâu

Upvote 0
Bạn mem này report ko hề liên quan tới tôi, nhưng Tmod nói tôi clone, tag thẳng tên tôi gọi vào topic xong tôi hỏi thì nói ko có bằng chứng rồi nói tôi cào ra ăn vạ, sau đó tôi có inbox nói edit post đi tránh ảnh hưởng uy tín của tôi nhưng cũng chưa trả lời

View attachment 65625
Giọng điệu cậu ta có vẻ mỉa mai Vip của cậu,lời lẽ nó lồi ra cái tính hách hách sao ấy cậu nhỉ!

Upvote 0
Thân

Mình là người unbanned cho @Ying ko phải là bạn, việc phạt 5 point thì sau đó forum sẽ tự banned 7 ngày và TMod không có quyền unbanned lại dù có del point.

Upvote 0
Dell point khác với unbanned chứ nhỉ.
Vẫn chưa hiểu rỏ lắm.
Dell point thì giảm point chứ đâu có thể unbanned.
Cơ chế 4rum đâu làm đc điều đó.
Hay là coder như mình lạc hậu r
@ChuChung Giải thích hộ cho mình bớt lạc hậu cậu ơi.
dell poin thì đồng nghĩa với Unbanned - Tặng 5 poin sẽ banned 1 tuần và dell sẽ Unbanned nha bạn

Upvote 0
Mình là người unbanned cho @Ying ko phải là bạn, việc phạt 5 point thì sau đó forum sẽ tự banned 7 ngày và TMod không có quyền unbanned lại dù có del point.
Việc này mình đã thử 1 lần rồi nhé - Tặng poin xong Xóa đi sẽ Unbanned bt không tin thì mod @ctrung11 có thể thử

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back