Report Mình Cần 1 Topic xin lỗi của Tmod "ChuChung"

Status
Not open for further replies.

Ying

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chả là ban sáng Rảnh rồi ko có gì làm vào box chat Lập topic cho ae mmo chúng ta xả stress
https://mmo4me.com/threads/minh-vua-moi-bi-scam.277400/
.5 phút sau chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra thì account mình bị baned. o_O
Đang reg nick clone để lập topic này thì mod @ctrung111 unbaned rồi nên lấy nick này post luôn
xong còn kèm theo những lời nhục mạ mình o_O Trích "Đúng là bè lũ tiểu nhân bỉ ổi thêm cái câu Chắc cũng hớp được tí mỡ của mấy em đàn bà hôm qua nhỉ?"o_O cái cmt này bị xóa rồi may mà có mod @ctrung111 Quote lại được. Nghe khá là mất dạy nhỉ ???o_O
mm-jpg.65621

Xong 1 hồi biết là bị troll thì đâm ra giả ngu o_O

mod @ctrung111 : unbaned cho mình

Xong rồi còn éo có lấy 1 lời xin lỗi =)). Thế cái quyền lợi của mem trong forum này là cái gì thế :rolleyes:. Tao bị mày troll thì tao baned mày ào_O. xong rồi nhờ mod khác unbaned thế là xong thôi à:mad:
Mình cần 1 cái gọi là công bằng cho Ae forum này nhé:oops:

Mình cần AE forum nói lời công đạo nhá :)

Attachments

100 KB · Views: 481
Last edited:
Giống như truyện hài.
Vào box chat baned người khác. chửi và sỉ nhục người khác, Kêu xin lỗi thì. lập topic unset.

xong rồi coi như ko có chuyện gì xảy ra :)

Kiểu này thì thua thật. Thật ko thể nói được lời nào nữa :).

Nói thật mình ếu biết chuchung có thù hay gay war gì với ai mà đâm ra chửi mình, rồi giờ lại xin unset coi như ko có gì xảy ra. Thế giờ mình có thể đi dạo box chat Rồi comment chửi bậy được rồi nhỉ chắc ko ai làm gì mình :)

Mình chỉ biết nói 2 chữ thôi. "Bó Tay"

Upvote 0
Thật ra ông này bị rp nhiều do cách nói chuyện và xử lý của ông ấy trong rp. Mod khi phát ngôn thì phải chuẩn, hoặc chí ít ko nói móc nói xéo, ko bằng chứng, chửi bới linh tinh
Tốt nhất để về mem thường theo ý phần lớn member và của ông ấy đi

Upvote 0
Thì thôi giúp bác ấy đi là vẹn toàn đôi đường chứ nói năng gì nữa, không biết bạn có biết qua phủ định của phủ định thì là KHẲNG ĐỊNH không nhỉ?
Người lớn cả rồi, tự xin lên đuợc thì tự xin xuống được. Còn nếu bạn thấy cần giúp thì bạn đi giúp đi :)

Upvote 0
https://mmo4me.com/threads/xin-unset-t-mod-ve-memb-binh-thuong.277410/
Thôi quá mệt mỏi rồi - Tôi đã xin Unset tmod -để thoải mái tự do chém gió với mọi người rồi . Như thế hài lòng rồi nhé các bạn .
Xin phép không bao giờ có topic xin lỗi @thachthao và 1 số đồng minh nhé - vì mình không hợp nhau - OKEY
Thân:)
Hiện giờ ko quan tâm lắm tới việc xin lỗi hay ko đâu nhưng post nói clone thì nhất định phải edit ( tôi đã inbox riêng ko muốn làm to chuyện nhưng có vẻ như cậu ko hiểu thiện chí ),tôi cũng chưa từng report cậu ở 1 topic nào nhé, nghĩ kỹ đi. Giờ ko quan tâm đâu và sau khi unset thì tôi có thể nhấn ignore lại là ok rồi

Việc này do cậu gây ra chứ ko phải do tôi, tôi hoàn toàn ko liên quan tới mem 2011 kia nhưng cậu nói tôi clone hoàn toàn ko có 1 bằng chứng nào, và trước đây tôi cũng từng bênh vực cậu khi cậu bị mem report, cái gì đúng thì nói thôi, tôi công bằng, nếu thích thì tôi có thể cho cậu vài dẫn chứng link về việc đã bênh vực cậu ko?

Mà nếu đã ko ưa nhau tốt nhất cứ bơ đi là đc đấy, tôi vốn ko gây với cậu mà

Upvote 0
Hiện giờ ko quan tâm lắm tới việc xin lỗi hay ko đâu nhưng post nói clone thì nhất định phải edit ( tôi đã inbox riêng ko muốn làm to chuyện nhưng có vẻ như cậu ko hiểu thiện chí ),tôi cũng chưa từng report cậu ở 1 topic nào nhé, nghĩ kỹ đi. Giờ ko quan tâm đâu và sau khi unset thì tôi có thể nhấn ignore lại là ok rồi
Việc này do cậu gây ra chứ ko phải do tôi, tôi hoàn toàn ko liên quan tới mem 2011 kia nhưng cậu nói tôi clone hoàn toàn ko có 1 bằng chứng nào, và trước đây tôi cũng từng bênh vực cậu khi cậu bị mem report, cái gì đúng thì nói thôi, tôi công bằng, nếu thích thì tôi có thể cho cậu vài dẫn chứng link về việc đã bênh vực cậu ko?
Mà nếu đã ko ưa nhau tốt nhất cứ bơ đi là đc đấy, tôi vốn ko gây với cậu mà
Thế đánh giá về con người của người khác khi chưa biết thực hư ntn chắc cũng có thể coi là vu khống được ấy nhỉ ? Cậu nói ai quay trở về với xã hội ?- Cậu nói tôi bệnh thế có bằng chứng không :) Bản thân mình chắc gì đã tốt chưa mà nghĩ ng khác làm xấu hình ảnh ?:eek:
Là 1 vip memb mà phát ngôn không suy nghĩ . Nói chung là tôi không sửa đấy - làm gì nhau à, Tôi có quyền nghi ngờ :) Nhưng tôi chưa có topic report thì lấy gì nói vu khống :D
Khi mà topic nào của tôi cũng thấy sự có mặt kèm bè lũ adua của cậu thì chả cần nói cũng có người nghi ngờ;)
Thích thì cứ mở thêm topic xem nào - càng hấp dẫn càng thú vị :)

Upvote 0
lại lạm dụng chức quyền nữa rồi.

Upvote 0
Ôi giời ơi, toàn con gà rụng cọng lông, chuyện bé xé ra vĩ đại.
Ông mod chắc đang trong giai đoạn nhạy cảm, ông chủ top làm quả topic đụng ngay chỗ nhạy cảm nên ông mod hành động nông nổi theo cảm tính, nhưng đã fix lỗi rất nhanh sau đó.
Có cái gì đâu mà cứ như bị scam mất vài k$ trong tài khoản không bằng o_Oo_O

Upvote 0
Thế đánh giá về con người của người khác khi chưa biết thực hư ntn chắc cũng có thể coi là vu khống được ấy nhỉ ? Cậu nói ai quay trở về với xã hội ?- Cậu nói tôi bệnh thế có bằng chứng không :) Bản thân mình chắc gì đã tốt chưa mà nghĩ ng khác làm xấu hình ảnh ?:eek:
Là 1 vip memb mà phát ngôn không suy nghĩ . Nói chung là tôi không sửa đấy - làm gì nhau à, Tôi có quyền nghi ngờ :) Nhưng tôi chưa có topic report thì lấy gì nói vu khống :D
Khi mà topic nào của tôi cũng thấy sự có mặt kèm bè lũ adua của cậu thì chả cần nói cũng có người nghi ngờ;)
Thích thì cứ mở thêm topic xem nào - càng hấp dẫn càng thú vị :)

Câu đó tôi nhắc lại của 1 người cmt phía trên nha, còn cả cái cmt của tôi, còn nói là đùa hay vui tính theo hướng nào và cách hiểu theo thế nào tùy từng người nhé
Còn phát ngôn ko suy nghĩ thì xin lỗi, ko phải tôi đâu, vì chưa có 1 topic nào report về tôi từ trước giờ, còn cậu thì quá nhiều report rồi từ lúc là Mem tới Tmod

Tôi cũng chẳng cần cậu sửa, đọc lại cho kỹ đi, vốn ko liên quan gì nhé
Còn nói như cậu, nếu topic nào những người phản đối cậu cũng là bè lũ adua chắc forum này trên 70% rồi đó, đừng đổ lỗi cho 1 người khi nó là số đông cậu ạh

Suy nghĩ cho kỹ chút đi, như tôi đã nói, tôi từng bênh vực cậu, và ko chỉ 1 lần đâu,chỉ công bằng thôi nhé!
Tôi cũng ko ác cảm với cậu đến mức như cậu nghĩ đâu, trước là Member thì có, nhưng khi lên Tmod tôi thấy cậu cũng có thay đổi. Tôi đã inbox, đã report riêng cho cậu xử lý chứ ko report công khai, chừng đó việc ko đủ thiện chí sao?

Ko ngờ việc hôm qua ko bằng cớ mà cậu tag thẳng tên tôi nói clone thôi, và việc sáng nay trên FB với Ying cũng ko liên quan gì, nhưng chính cậu gây ra topic này vì kiểu nói xỏ nói móc
Tôi ko có thời gian rảnh để report cậu đâu, chào!

Upvote 0
giai đoạn đèn đỏ à?

Ôi giời ơi, toàn con gà rụng cọng lông, chuyện bé xé ra vĩ đại.
Ông mod chắc đang trong giai đoạn nhạy cảm, ông chủ top làm quả topic đụng ngay chỗ nhạy cảm nên ông mod hành động nông nổi theo cảm tính, nhưng đã fix lỗi rất nhanh sau đó.
Có cái gì đâu mà cứ như bị scam mất vài k$ trong tài khoản không bằng o_Oo_O

Upvote 0
Câu đó tôi nhắc lại của 1 người cmt phía trên nha, còn cả cái cmt của tôi, còn nói là đùa hay vui tính theo hướng nào và cách hiểu theo thế nào tùy từng người nhé
Còn phát ngôn ko suy nghĩ thì xin lỗi, ko phải tôi đâu, vì chưa có 1 topic nào report về tôi từ trước giờ, còn cậu thì quá nhiều report rồi từ lúc là Mem tới Tmod

Tôi cũng chẳng cần cậu sửa, đọc lại cho kỹ đi, vốn ko liên quan gì nhé
Còn nói như cậu, nếu topic nào những người phản đối cậu cũng là bè lũ adua chắc forum này trên 70% rồi đó, đừng đổ lỗi cho 1 người khi nó là số đông cậu ạh

Suy nghĩ cho kỹ chút đi, như tôi đã nói, tôi từng bênh vực cậu, và ko chỉ 1 lần đâu,chỉ công bằng thôi nhé!
Tôi cũng ko ác cảm với cậu đến mức như cậu nghĩ đâu, trước là Member thì có, nhưng khi lên Tmod tôi thấy cậu cũng có thay đổi. Tôi đã inbox, đã report riêng cho cậu xử lý chứ ko report công khai, chừng đó việc ko đủ thiện chí sao?

Ko ngờ việc hôm qua ko bằng cớ mà cậu tag thẳng tên tôi nói clone thôi, và việc sáng nay trên FB với Ying cũng ko liên quan gì, nhưng chính cậu gây ra topic này vì kiểu nói xỏ nói móc
Tôi ko có thời gian rảnh để report cậu đâu, chào!
Cái giọng giả vẻ đạo đức lên mặt dạy đời của bạn tôi chả cần - thích thì cứ làm topic đi :)
Nói chung không chung đường thì đừng đụng chạm đến nhau - OK

Upvote 0
Đàn bà hay chấp nhất .. mình nói vu vơ thôi nhé :D

Upvote 0
:) Ok mọi người, bạn TMOD đã có topic unset trong box BQT rồi, mình xem hết các topic mấy ngày nay về ChuChung, nếu mọi người cứ đi theo hướng tranh luận này e là chỉ căng thẳng hơn vì ai cũng có quan điểm cá nhân riêng.
Cho nên việc bây giờ là chờ admin hoặc sm unset cho bạn ấy. Việc bạn tmod đã làm trong thời gian qua hy vọng mọi người không để bụng nữa vì sau này thì bạn tmod cũng là member rồi.
:D Mọi người vui lòng không mở topic report cũng như không tranh chấp thêm nữa nhé.
Close all ChuChung - Thanks

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week